พฤษภาคม 14, 2024, 07:47:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: -
-
-

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 196 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล น้องๆ FC2  (อ่าน 977043 ครั้ง)
maxellapply
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:08:54 PM »

ยังทันไหมครับ ปิดไปหรือยังครับ

ตอนนี้ปิดแล้วครับท่าน แต่ยังมีสองท่านที่ยังไม่โอนมา ถ้าเลยเดดไลน์คือ ห้าทุ่มคืนวันเสาร์ที่ 1 พ.ค. จะเปิดรับสองที่ที่ขาดไปครับ

ผมกำลังไล่ส่งไฟล์ 1780072 กับ 1783706 ให้ทุกท่านที่จ่ายเงินมาแล้วนะครับ รอรับได้เลย

ok ครับผม รอ^^
HectorSalamanca
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:21:27 PM »

สามท่านที่ส่งข้อความมาล่าสุด รอไฟล์สักครู่นะครับ ติด cap 20 ข้อความต่อชั่วโมงอยู่ เดี๋ยวรอปลดแล้วส่งให้ครับ

ท่านใดดูแล้วชอบไม่ชอบยังไง มาแลกเปลี่ยนกันครับ^^
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:40:38 PM »

สามท่านที่ส่งข้อความมาล่าสุด รอไฟล์สักครู่นะครับ ติด cap 20 ข้อความต่อชั่วโมงอยู่ เดี๋ยวรอปลดแล้วส่งให้ครับ

ท่านใดดูแล้วชอบไม่ชอบยังไง มาแลกเปลี่ยนกันครับ^^

ผมดูแล้วชอบมากครับกรอไปตอนท้ายก็งงว่าทำไมน้ำผู้ชายมันน้อยจังแตกใส่หน้าที่แท้ก็หลั่งในก่อนหน้านั้นแล้วเอาต่อ หนังสนุกครับ ถ้างานน้องมาใหม่มาลงขันกันอีกนะครับผม ทุกท่าน
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:43:03 PM »

ผมดูแล้วชอบมากครับกรอไปตอนท้ายก็งงว่าทำไมน้ำผู้ชายมันน้อยจังแตกใส่หน้าที่แท้ก็หลั่งในก่อนหน้านั้นแล้วเอาต่อ หนังสนุกครับ ถ้างานน้องมาใหม่มาลงขันกันอีกนะครับผม ทุกท่าน

เป็นใครก็เอาต่อครับ ทรงนี้ สุดมาก 555555
quintuses
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:49:47 PM »

เด็ดจริงครัล ผมดูแล้วอยากเหมาทุกคลิปเลย 555
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 10:08:48 PM »

เด็ดจริงครัล ผมดูแล้วอยากเหมาทุกคลิปเลย 555

น้องมีพวกคลิปสั้นอีกนะครับ เรื่องละหมื่นเยน ช่วยตัวเองบ้าง กินไอติมบ้าง ผมว่าไม่คุ้มเท่าไหร่เลยไม่ได้เอามาตั้งวงแชร์

ตอนนี้ส่งเรื่องแรกให้ ครบทุกท่านที่โอนมาแล้วนะครับ เรื่องที่สองจะพยายามเร่งเจ้าของร้านให้ไวที่สุดครับ

ส่วนท่านที่ยังไม่โอนมา มีเวลาถึงห้าทุ่มพรุ่งนี้นะครับ หลังจากนั้นจะเปิด 2 slot มีคนรอคิวอยู่สองสามท่านพอดีครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 11:11:16 PM »

เจ้านี้มีเรื่องใหม่มาอีกครับ(ไม่ใช่น้อง idol นะแต่ก็สวยเหมือนกัน)
FC2-1793891

ส่วนท่านใดกังวลเรื่องขนาดหน้าอกกลัวสู้น้อง idol ไม่ได้ผมว่าก็ใช้ได้อยู่นะ คงต้องวัดดวงกันละ แต่ว่าๆเท่าที่ดูจากตัวอย่างและรีวิวก็ถือว่าใช้ได้เลย

ขายแพงเหมือนเดิม 25,000 เยนของหมด stock เร็วมากเลยเห็นบอกมี100อันแต่เชื่อว่าเดี๋ยวก็มาใหม่มั้ง
ผมจะเปิดลงขัน 24 คนเหมือนเดิมตกคนละ 300 ท่านใดสนใจบ้างครับ แต่ผมขอเรียนตรงๆว่าเรื่องไหนที่ผมไม่มั่นใจว่าดีผมไม่กล้าเอามารีวิวหรอก

Edited ผมเปิดลงขันเรื่องนี้แล้วรายละเอียดอยู่หน้า 9 นะครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2021, 11:03:32 PM โดย Lovely_Sexual » บันทึกการเข้า
smthxdd
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 12:18:05 AM »

ไม่ทันแหะ เห็นกระทู้นี้ช้าไปหน่อย
momentaz8
AV Distinctive (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 01:00:16 AM »

ยังทันไหมครับ มาช้าไปหน่อยอยากร่วมหารด้วยครับ
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 06:59:36 AM »

ยังทันไหมครับ มาช้าไปหน่อยอยากร่วมหารด้วยครับ

ตอนนี้ปิดรับแล้วครับท่าน จริงๆ มียังไม่โอนท่านนึง แต่หลังเดดไลน์ 5 ทุ่มคืนนี้ก็จะมีคนรอคิวอยู่แล้วครับ  ขออภัยด้วยจริงๆครับ

ผมส่งเรื่องที่สองกับของแถมสำหรับคนที่โอนช่วยผมเรื่องแรก ให้ครบทุกท่านแล้วนะครับ ของแถมเหมือนกันทุกท่านครับเป็น 3 คลิปแนววัยรุ่นญี่ปุ่นบ้านๆ กับ 1 photosetหายากที่ทั้งร้านทั้งเว็บโดนปิดไปแล้ว มีคนเอามาปล่อยใน fc2 ก็ติดเซ็นเซอร์ เวอร์ชั่นที่ผมแถมให้ทุกท่านจะไม่เซ็นครับสำหรับเซ็ตภาพ  (ปล. ไม่ใช่ภาพของน้องที่เราซื้อคลิปกันนะครับเป็นอีกคน)

สำหรับเรื่องงานใหม่ด้านบน อาจจะต้องให้ท่าน Lovely_Sexual เป็นหัวเรือนะครับรอบนี้ สองงานนี้เล่นเอาบัตรเครดิตผมจะเต็มเอา แถมกินเวลาในการขอไฟล์จากร้าน อัพไฟล์ ส่งข้อความพอสมควร เต็มใจทำนะครับแต่ขอพักก่อนสักหน่อย

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกิจกรรม ไว้พบกันใหม่งานราคาแพงครั้งหน้าครับ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2021, 07:31:59 AM โดย HectorSalamanca » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 196 พิมพ์