พฤษภาคม 15, 2024, 12:29:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: -
-
-

หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 196 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล น้องๆ FC2  (อ่าน 977455 ครั้ง)
atticut
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2021, 11:49:21 AM »

PM ไปแล้วนะครับ
auraball
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2021, 12:05:24 PM »

ทันไหมครับ  :Smiley
ashevayne
ปลิงน้อย

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2021, 04:18:22 PM »

หลุดมา ผมพร้อมเสียบนะครับ พอดีไม่ได้เข้าเวปทุกวัน พึ่งเห็นครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2021, 07:59:52 PM »

ทันไหมครับ  :Smiley
ตอนนี้ไม่รับคนเพิ่มแล้วนะครับ เดี๋ยวเจอกันลงขันรอบใหม่นะครับ

ล่าสุดตอนนี้ผมกำลังอัพโหลดไฟล์ครับ จะมีท่าน3คนสุดท้ายที่ได้ช้าเนื่องจากผมส่งข้อความได้ไม่เกิน 20 / ชั่วโมงครับ ขออภัยสำหรับความล่าช้าด้วยนะครับและพิเศษผมจะแถมหนังให้ทุกท่านนะครับตามที่บอกไปโพสก่อนหน้านี้แต่จะให้ฟรี เป็นค่าชดเชยในความล่าช้าเพราะเราเปิดลงขันตั้งแต่วันอาทิตย์ละอันนี้ผมเห็นใจ รอรับได้เลยแต่ขอเวลาอัพหน่อยนะครับไฟล์ใหญ่มาก
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2021, 12:23:28 AM »

ผมได้ส่งไฟล์ให้ทุกท่านหมดแล้ว หนังเป็นไงดีแย่ติชมกันได้นะครับ

ส่วนผมนี่แทบแย่เลยล่ะครับ ต้องส่งข้อความหาทุกคน ส่งครั้งละคนเล่นเอาพลังชีวิตหมดไปเยอะผมลองส่งครั้งละหลายคนมันไม่ได้แฮะ อ่านข้อความไม่เท่าไหร่แต่ส่งไฟล์นี่สิ.... เดี๋ยวรอบหน้าผมจะหาวิธีใหม่  ตอนนี้คิดอยู่แต่ยังไม่ได้ลงมือแต่ใบ้ว่าจะทำให้ทุกคนได้ไฟล์เร็วและพร้อมกัน รอติดตามนะครับ
IamOatt
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2021, 08:50:27 PM »

น้องโคตรน่ารักเลยครับ
Pichsyoyo
AV DecadonoR++ (VIP)
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2021, 01:10:26 PM »

ผมได้ส่งไฟล์ให้ทุกท่านหมดแล้ว หนังเป็นไงดีแย่ติชมกันได้นะครับ

ส่วนผมนี่แทบแย่เลยล่ะครับ ต้องส่งข้อความหาทุกคน ส่งครั้งละคนเล่นเอาพลังชีวิตหมดไปเยอะผมลองส่งครั้งละหลายคนมันไม่ได้แฮะ อ่านข้อความไม่เท่าไหร่แต่ส่งไฟล์นี่สิ.... เดี๋ยวรอบหน้าผมจะหาวิธีใหม่  ตอนนี้คิดอยู่แต่ยังไม่ได้ลงมือแต่ใบ้ว่าจะทำให้ทุกคนได้ไฟล์เร็วและพร้อมกัน รอติดตามนะครับ
ขอบคุณทั้งท่านที่สละเวลาจริงๆครับ สำหรับหนังพอดีช่วงนี้ยุ่งๆยังไม่มีเวลาดู แต่เลื่อนดูผ่านๆแล้วหน้าตาดูคุ้นๆไงไม่รู้แฮะไม่รู้ใช่
น้อง Hikari Nozomi รึเปล่าใครว่างๆช่วยดูเทียบทีนะครับ  Grin
HectorSalamanca
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2021, 06:22:13 PM »

ขอบคุณทั้งท่านที่สละเวลาจริงๆครับ สำหรับหนังพอดีช่วงนี้ยุ่งๆยังไม่มีเวลาดู แต่เลื่อนดูผ่านๆแล้วหน้าตาดูคุ้นๆไงไม่รู้แฮะไม่รู้ใช่
น้อง Hikari Nozomi รึเปล่าใครว่างๆช่วยดูเทียบทีนะครับ  Grin

ผมว่าใช่นะท่าน
Prab
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2021, 07:51:44 PM »

น่ารักวุ้ยยย  สุดยอดจริงๆ
oxfoldz
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2021, 10:29:53 PM »

แหม่ น่าเสียดายจังครับ ตกรถ

คนในรูป Profile ชื่อ RaMu (ラム) วง Kiss Bee Zero
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 196 พิมพ์