พฤษภาคม 15, 2024, 03:29:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: -
-
-

หน้า: 1 ... 60 61 [62] 63 64 ... 196 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล น้องๆ FC2  (อ่าน 977528 ครั้ง)
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #610 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 12:17:45 AM »

ถ้าจำไม่ผิด Fantia มันคือ Patreon ver.ญี่ปุ่นนะครับ คุ้นๆว่ามัน save พวกรูปกับคลิปได้นะ (ถึงไม่ได้ก็ใช้โปรแกรมช่วยโหลดได้อยู่ดี)

งานที่เราเคยลงขันกันคนนึงที่ใส่หน้ากากตลอด คนนั้นก็มี Fantia แต่ไม่มีคลิป sex ในนั้นเหมือนกันครับ ของน้องไอดอลก็ไม่น่าจะต่างเท่าไหร่ รอดูไปก่อนก็ได้ครับ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
Azeta
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #611 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 10:20:49 AM »

Fantia น้องไอดอลตอนนี้ ในตัวอย่างเห็นแต่ของเล่น
แต่ถ้า sub มันจะมีปุ่มให้ Download ได้นิ

เห็นตัวอย่างละนึกถึงไส้กรอกใน part 8 เลย อย่างขำ

แล้วลงขันรอบต่อไปล่ะท่าน Lovely_Sexual เอาเลยไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2021, 10:22:30 AM โดย Azeta » บันทึกการเข้า
btog85
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #612 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 02:15:00 PM »

รหัส 2355314 ร้านเดียวกับ 2331829
เห็นว่าไม่ใส่หน้ากาก และแค่คัพ c (ของญี่ปุ่น)
ของร้านนี้เคยซื้อมาบางเรื่องแล้ว มุมกล้องค่อนข้างดี ภาพชัดด้วย
salay555
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #613 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 05:11:49 PM »

FC-PPVแจ่มๆเยอะแยะเลย เลือกไม่ถูกเลย5555
tomza2538
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #614 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 07:36:24 PM »

รหัส 2355314 ร้านเดียวกับ 2331829
เห็นว่าไม่ใส่หน้ากาก และแค่คัพ c (ของญี่ปุ่น)
ของร้านนี้เคยซื้อมาบางเรื่องแล้ว มุมกล้องค่อนข้างดี ภาพชัดด้วย

+1 หน้าจะชัดอยู่ครับเห็นเขาบอกมีความจำ 12.4 gb
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #615 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 09:37:53 PM »

เวปพวกนี้ DL ไม่ได้ใช่มะ ถ้าไม่ได้ file ก็ต้องดู online อย่างเดียว ถ้าเวปปิดไปหรือ Account ปิดไปก็ดูไม่ได้เลย แล้วถ้าหยุดจ่ายรายเดือนจะยังดูได้เหรอ ต้องจ่ายตลอดๆ

เท่าที่เพื่อนผมบอกมา บอกว่าโหลดได้นะครับ

ผมได้ข้อมูลมาใหม่ครับ คือ fantia เนี่ยมันจะต่างจาก onlyfan เช่นถ้าเราซัพเดือนตุลาเราจะไม่สามารถเห็น content ของเดือนก่อนหน้าได้(ไม่รู้รวมวันก่อนที่สมัครของเดือนด้วยหรือไม่ยกตัวอย่างเช่นเราสมัคร 10 ตุลาแต่คลิปจะออก 8 ตุลาเราจะเห็นคลิปหรือไม่อันนี้ไม่ชัวร์) **บางทีอาจไม่ได้เป็นที่ platform แต่อาจเป็นการตั้งค่าการขายก็ได้

+1 หน้าจะชัดอยู่ครับเห็นเขาบอกมีความจำ 12.4 gb
อันนี้หมายถึงแค่ใส่หน้ากากตอนเริ่มใช่ไหมครับ เท่าที่ผมได้อ่านนะ

Fantia น้องไอดอลตอนนี้ ในตัวอย่างเห็นแต่ของเล่น
แต่ถ้า sub มันจะมีปุ่มให้ Download ได้นิ

เห็นตัวอย่างละนึกถึงไส้กรอกใน part 8 เลย อย่างขำ

แล้วลงขันรอบต่อไปล่ะท่าน Lovely_Sexual เอาเลยไหม

เดี๋ยวเว้นสักพักก่อนนะครับกลัวคนจะเบื่อกัน55555
btog85
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #616 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 11:05:29 PM »

เวปพวกนี้ DL ไม่ได้ใช่มะ ถ้าไม่ได้ file ก็ต้องดู online อย่างเดียว ถ้าเวปปิดไปหรือ Account ปิดไปก็ดูไม่ได้เลย แล้วถ้าหยุดจ่ายรายเดือนจะยังดูได้เหรอ ต้องจ่ายตลอดๆ

เท่าที่เพื่อนผมบอกมา บอกว่าโหลดได้นะครับ

ผมได้ข้อมูลมาใหม่ครับ คือ fantia เนี่ยมันจะต่างจาก onlyfan เช่นถ้าเราซัพเดือนตุลาเราจะไม่สามารถเห็น content ของเดือนก่อนหน้าได้(ไม่รู้รวมวันก่อนที่สมัครของเดือนด้วยหรือไม่ยกตัวอย่างเช่นเราสมัคร 10 ตุลาแต่คลิปจะออก 8 ตุลาเราจะเห็นคลิปหรือไม่อันนี้ไม่ชัวร์) **บางทีอาจไม่ได้เป็นที่ platform แต่อาจเป็นการตั้งค่าการขายก็ได้

อันนี้หมายถึงแค่ใส่หน้ากากตอนเริ่มใช่ไหมครับ เท่าที่ผมได้อ่านนะ

เดี๋ยวเว้นสักพักก่อนนะครับกลัวคนจะเบื่อกัน55555

เขาเขียนไว้ว่าแค่ซีนแรกที่ใส่หน้ากาก นอกนั้นน่าจะถอดหมดมั้ง
หวังว่าคงไม่เล่นลิ้น ถอดหมดแต่เอาหมอน เอาผมมาปิดหน้าต่อนะ
แต่ร้านนี้มุมกล้องไม่ได้เป็นแบบถ่ายเองเหมือนร้านไอดอล
ได้อารมณ์เหมือนดู caribbean 1pondo เลยล่ะ
senritsu
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #617 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2021, 12:22:42 AM »

fantia เวลาซัพเค้าจะนับเป็นเดือนๆเลยครับ (ซัพวันที่ 1-30 ก็มีค่าเท่ากันคือเห็นของเก่าของเดือนนั้นได้ทุกอันตามแพลนที่สมัคร) คือเค้าช่วยให้คนที่ซัพมาตั้งแต่แรกไม่เสียเปรียบคนซัพทีหลังที่อาจจะเข้าถึงผลงานได้เยอะกว่า ทีนี้ถ้าสมมติเราอยากได้เดือนเก่าๆที่ผ่านไปแล้ว เค้าจะมีระบบเรียกว่า backnumber คือเหมือนซัพย้อนหลังที่สามารถซื้อแพลนของเดือนเก่าๆได้ครับ แต่จะทำได้ต้องซัพแพลนจ่ายตังอย่างน้อยอันนึงก่อนนะครับ ไม่ใช่ว่าจะไปจ่ายย้อนเฉพาะเดือนได้แต่ยังซัพฟรีอยู่
bluepheonix
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #618 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2021, 01:39:10 PM »

อ้างถึง
เขาเขียนไว้ว่าแค่ซีนแรกที่ใส่หน้ากาก นอกนั้นน่าจะถอดหมดมั้ง
หวังว่าคงไม่เล่นลิ้น ถอดหมดแต่เอาหมอน เอาผมมาปิดหน้าต่อนะ
แต่ร้านนี้มุมกล้องไม่ได้เป็นแบบถ่ายเองเหมือนร้านไอดอล
ได้อารมณ์เหมือนดู caribbean 1pondo เลยล่ะ

ตามปกตัวอย่างก็หน้าเต็ม
https://video.fc2.com/a/content/202110183zntG47J
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #619 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 10:29:02 PM »

FC2-2351751 สาวโลลิหัวนมใหญ่ชมพู

เป็นสาวโลลิ ผิวขาวหัวนมใหญ่มาก คัพF เนื้อเรื่องคราวๆก็ คุยปรับทัศนคติ->พาเข้าที่พัก->พาเล่นเกม->sex หลั่งใน

FC2-2351751 ครบยอดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2021, 09:07:14 PM โดย Lovely_Sexual » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 60 61 [62] 63 64 ... 196 พิมพ์