พฤษภาคม 14, 2024, 06:28:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: -
-
-

หน้า: 1 ... 130 131 [132] 133 134 ... 196 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล น้องๆ FC2  (อ่าน 977012 ครั้ง)
HectorSalamanca
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1310 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 03:47:18 PM »

อัพเดทครับ สรุปผมหาน้องไอดอล ที่โพสไปวันก่อนมาได้ครบหมดแล้ว แต่ไม่ได้มาจาก Laxd ไปซื้อต่อมาจากอีกคนนึง เขาแบ่งเป็น 3 part (ตอนแรกลองซื้อมา 1 ก่อน กลัวโดนโกง พอไม่โกงเลยกดมาหมดเลย)

ได้มาแพงหน่อยแต่ยังถูกกว่าหน้าร้านตอนที่ขาย (ถ้าทั้งหมดตกห้าพันปลายๆ) ถ้าสนใจจะลงขันกันเดี๋ยวผมจะส่งหลักฐานราคาที่ผมจ่ายไป กับตัวไฟล์ให้ท่าน Lovely_Sexual นะครับ จะได้เอามาแชร์กันต่อ ทั้ง 3 part

เดี๋ยวจะแถมบางไฟล์ที่ผมมีให้ด้วยเหมือนเดิม เหมือนตอนที่แชร์กับผมรอบแรกนู้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2022, 04:29:24 PM โดย HectorSalamanca » บันทึกการเข้า
Jackarot
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลือบไร
*

« ตอบ #1311 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 04:33:26 PM »

อัพเดทครับ สรุปผมหาน้องไอดอล ที่โพสไปวันก่อนมาได้ครบหมดแล้ว แต่ไม่ได้มาจาก Laxd ไปซื้อต่อมาจากอีกคนนึง เขาแบ่งเป็น 3 part (ตอนแรกลองซื้อมา 1 ก่อน กลัวโดนโกง พอไม่โกงเลยกดมาหมดเลย)

ได้มาแพงหน่อยแต่ยังถูกกว่าหน้าร้านตอนที่ขาย (ถ้าทั้งหมดตกห้าพันปลายๆ) ถ้าสนใจจะลงขันกันเดี๋ยวผมจะส่งหลักฐานราคาที่ผมจ่ายไป กับตัวไฟล์ให้ท่าน Lovely_Sexual นะครับ จะได้เอามาแชร์กันต่อ ทั้ง 3 part

เดี๋ยวจะแถมบางไฟล์ที่ผมมีให้ด้วยเหมือนเดิม เหมือนตอนที่แชร์กับผมรอบแรกนู้น

+1 สนใจครับ
xxredees
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1312 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 06:14:07 PM »

+1 สนใจด้วยคนครับ
Azeta
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1313 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 06:45:42 PM »

+1 ด้วยครับน้องไอดอล
salay555
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1314 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 06:57:46 PM »

สนใจครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #1315 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 09:25:35 PM »

+1 ครับ โหนึกว่าจะไม่มีโอกาสได้เห็นงานที่เหลือแล้วนะครับ เยี่ยมเลยครับ
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1316 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 09:29:39 PM »

+1 ครับ โหนึกว่าจะไม่มีโอกาสได้เห็นงานที่เหลือแล้วนะครับ เยี่ยมเลยครับ

เดี๋ยวผมเมล รายละเอียด ไปนะครับ จะได้ส่งไฟล์ให้ท่านเปิดลงขันเลย คนน่าจะเยอะอยู่สำหรับเรื่องนี้
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #1317 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 11:49:26 PM »

น้องอดีต Idol Gravure Katsuki Moe
-จากปี 2021งานน้องจาก FC2 เป็นที่สะดุดตาเลยเป็นจุดเริ่มต้นของกระทู้นี้
-น้องเล่นหนัง Uncen ลง FC2 โดยคนขายใช้ชื่อร้านว่า Anonymousman ซึ่งฝากงานให้เราชมถึง 9 Part แต่ก็หลุดมาบางส่วน
-แต่ Part 9 ซึ่งถูกแยกขายถึง 3 พาสย่อย ย่อยละ 25000 เยนทำให้ตอนนั้นเราชะล่าใจไม่ซื้อเพราะราคาค่อนข้างสูง สุดท้ายเจ้าของร้านถูกจับ ร้านก็ปิดไปจึงคิดว่าจะไม่ได้เห็นอีกละ 555 มาวันนี้เรามีโอกาสได้เห็นอีกครั้งก็ถือเป็นข่าวดีมากครับแต่อาจเป็นงานสุดท้ายที่จะได้เห็นน้องเล่นหนัง uncen แล้วมั้ง ตอนนี้น่าจะทำ content ลงเว็บ "แฟนเทีย" อะไรสักอย่างผมเคยเขียนรายละเอียดไว้หน้าไหนก็ไม่รู้ละ

เปิดลงขันน้องไอดอล Part 9 ครับ
รูป part ย่อยอื่นดูจากกระทู้บนของท่าน HectorSalamanca ได้เลย

ครบยอดแล้ว กำลังส่งให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2022, 02:04:30 PM โดย Lovely_Sexual » บันทึกการเข้า
Enamor
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1318 เมื่อ: กันยายน 02, 2022, 11:29:03 AM »

ุุ+1 น้องไอดอลลล

หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1319 เมื่อ: กันยายน 03, 2022, 09:39:18 PM »

ใครที่ลงขัน นอกจากน้องไอดอลแล้ว ผมมีของแถมไปให้ด้วยนะครับอีก 3 เรื่องเล็กๆ (ท่าน Lovely จะส่งให้พร้อมพาท 3 ของน้องไอดอลครับ) หวังว่าจะชอบกันครับ
หน้า: 1 ... 130 131 [132] 133 134 ... 196 พิมพ์