เมษายน 28, 2024, 12:05:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสมมติว่า อากิโฮะ โยซิซาว่า มานอนหน้า  (อ่าน 14655 ครั้ง)
ban_666
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 12:15:25 AM »

ผมจะดูด คลึง และกระแทก ให้กระฉูดทั้งวันไปเลย
(ปล. คางเหลืองเลย อีกวันไม่ต้องไปทำไรที่มีประโยชน์เลย คั่ก ๆ ๆ)
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 08:16:50 PM »

แหม...ไม่เคยสมมุติซะด้วยสิ 

ถ้าได้มีโอกาสรู้จักเธอ คงอยากชวนเธอไปเที่ยวครับ
พาเธอไปดูหนัง ฟังเพลง จูงมือพาไปเดินเล่นริมทะเล
กินข้าว พูดคุย ทำความรู้จักซึ่งกันและกัน
เพราะหากไม่ได้อยู่ในบทบาทดารา AV แล้ว
เธอก็เป็นสาวน้อยแสนหวาน น่ารัก น่าทะนุถนอมคนหนึ่ง

เรื่องอย่างว่าน่ะ แน่นอนครับ ผู้ชายทุกคนต้องคิด ผมเองก็ด้วย   
(หมูมาถึงหน้าแล้ว ก็ต้องเชือดซะ...ไม่ช่ายยยย)
แต่ไม่รู้สินะ ผมรู้สึกว่าอยากรู้จักตัวจริงของเธอด้วย
นอกเหนือจาก Ackyจัง สุดเร่าร้อนที่เราๆท่านๆได้เห็นกัน
เธอจะยอมทำตามใจ 10 ข้อหรอครับ อืมมมมม
ผมว่าถ้าได้อยู่กับเธอ ผมน่ะสิต้องเป็นฝ่ายยอมตามใจเธอ...

ถ้าถามว่าให้เป็นแฟน เป็นภรรยาเอาไหม เหอะๆๆๆ 
อย่าถามครับ ถ้าผมยังโสด ถ้าเธอโอเค ผมจะบินไปญี่ปุ่นเดี๋ยวนี้เลย

(หารูปใสๆ น่ารักๆ ที่ไม่ sexy ยากเหมือนกันนะเนี่ย Ackyจัง ที่รัก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2010, 08:30:55 PM โดย aloneinthedark » บันทึกการเข้า

bird_19
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 11:46:49 PM »

ต้องใส่ทุกท่าครับพี่น้อง
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 10:58:32 AM »

ชวนเข้ามาในบ้านครับ แล้วก็คงอยากคุยด้วยนานๆ เพราะอยากรู้เรื่องราวของเทอมาก ประวัติชีวิต และความคิด ความฝัน
ส่วนเรื่อง... ก็แล้วแต่เทออะคับ  Wink
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 01:02:30 PM »

ถ้าได้มีโอกาสรู้จักเธอ คงอยากชวนเธอไปเที่ยวครับ
พาเธอไปดูหนัง ฟังเพลง จูงมือพาไปเดินเล่นริมทะเล
กินข้าว พูดคุย ทำความรู้จักซึ่งกันและกัน
เพราะหากไม่ได้อยู่ในบทบาทดารา AV แล้ว
เธอก็เป็นสาวน้อยแสนหวาน น่ารัก น่าทะนุถนอมคนหนึ่ง

ผมรู้สึกว่าอยากรู้จักตัวจริงของเธอด้วย

(หารูปใสๆ น่ารักๆ ที่ไม่ sexy ยากเหมือนกันนะเนี่ย Ackyจัง ที่รัก)

จริงใจและเปิดเผยสุดๆ เลยครับท่าน aloneฯ 
aloneinthedark

...love you...

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:09:36 PM »

ผมรู้สึกว่าอยากรู้จักตัวจริงของเธอด้วย

จริงใจและเปิดเผยสุดๆ เลยครับท่าน aloneฯ 

ขอบคุณครับคุณ Jiraiya 
อุตส่าห์ไป(จุดธูป)เรียกมาให้ผมเปิดเผยความในใจ 

ป.ล. ชอบคำพูดของน้อง Acky ในความเห็นของคุณมากๆเลยครับ 

Flask
นักสะสมเอวี
*

>_<

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:27:16 PM »

ขอเอวีทุกเรื่องที่เธอเล่นพร้อมลายเซ็นที่ปกคับ

Ver0

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 03:17:41 AM »

จับถ่ายหนังโดยมีผมเป็นพระเอก 
เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 04:03:04 PM »

• เอาตีนเขี่ย...ไปที่เตียง  Grin Grin Grin

Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 08:49:34 PM »

จะฉุดเข้ามา XXX  แล้วก็ OOO  จากนั้นก็ &reg;&reg;&reg;

ตบท้ายด้วย ™™™

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์