มิถุนายน 08, 2024, 01:03:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกเราโรคจิตกันแค่ไหน?  (อ่าน 8287 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 11:50:44 AM »

ผมเป็นเอามากต้องดูทุกวัน วันไม่ได้ดู ไม่ได้เสียน้ำเหมือนขาดอะไรในชีวิตไป
โดยเฉพาะ Rei Mizuna โดนผมเรียนมาใช้งานทุกวัน
ผมสังเกตุอยู่อย่างนึงว่าพักหลัง Rei Mizuna ไม่ค่อยโดนฝ่ายชายดูดเลียลงลิ้นที่แตด
ทำให้ผมนึกสภาพออกเลยว่ามันคงชำรุดทรุดโทรมเน่าแฟะมาก
เพราะเธอเล่นเหมือนของๆเธอเป็นของสาธารณะที่ใครจะเอาอะไรมาใส่ก็ได้
ประมาณทั้งตัวทั้งร่างกายนี้อยากทำอะไรตรงไหนก็ทำเลยยอมให้ทุกอย่าง
แต่ผมก็ชอบนะ ต่อให้ผมเป็นคนที่ 1,000 ที่ได้เยส เอาก็จะเอา
ถ้าเธอเป็นโรคร้ายผมก็ยอมเป็นด้วยถ้าได้เยส
ชีวิตนี้อุทิศให้ Rei Mizuna ไปแล้ว โรคจิตพอไหม?
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 03:03:32 PM »

ผมเป็นเอามากต้องดูทุกวัน วันไม่ได้ดู ไม่ได้เสียน้ำเหมือนขาดอะไรในชีวิตไป
โดยเฉพาะ Rei Mizuna โดนผมเรียนมาใช้งานทุกวัน
ผมสังเกตุอยู่อย่างนึงว่าพักหลัง Rei Mizuna ไม่ค่อยโดนฝ่ายชายดูดเลียลงลิ้นที่แตด
ทำให้ผมนึกสภาพออกเลยว่ามันคงชำรุดทรุดโทรมเน่าแฟะมาก
เพราะเธอเล่นเหมือนของๆเธอเป็นของสาธารณะที่ใครจะเอาอะไรมาใส่ก็ได้
ประมาณทั้งตัวทั้งร่างกายนี้อยากทำอะไรตรงไหนก็ทำเลยยอมให้ทุกอย่าง
แต่ผมก็ชอบนะ ต่อให้ผมเป็นคนที่ 1,000 ที่ได้เยส เอาก็จะเอา
ถ้าเธอเป็นโรคร้ายผมก็ยอมเป็นด้วยถ้าได้เยส
ชีวิตนี้อุทิศให้ Rei Mizuna ไปแล้ว โรคจิตพอไหม?

ระดับนี้น่าจะแค่เสี้ยน  มากกว่าโรคจิต น่ะ  Undecided

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 04:00:38 PM »

มันไม่มีใครเป็นเอดส์หรอกคุณวงการนี้  ผมก็ดูทุกวัน  เเอบชักว่าวใส่เลขาทั้งวันเลย  ผมจะเก็บสุดยอดหนังไว้กลุ่มหนึ่งเป็นพิเศษสำหรับเสร็จใน 1 นาที  เผื่อฉุกเฉิน  555

ส่วนคนที่ชอบไม่มีพิเศษ เเต่ถ้ามิโฮริมาเมืองไทย ผมจะไปขอดูดปากอย่างไม่ต้องคิด ถ้าเธอโอเค ผมจะขอจับนม  ขอไปอีกเรื่อยๆ เพราะผมเป็นโรคจิตเเบบสุภาพบุรุษ  จนถึงขั้นสุดท้ายขอเเตกในปาก  555 

โดนสาวญี่ปุ่นตบทีก็ว่าถือเป็นกำไรชีวิต ไม่คิดมาก  โดนสาวไทยตบบ่อยๆ ชักชิน  555   เเต่ถ้าโดนการ์ดรปภของเธอต่อย ก็ถือว่าเป็นวันที่ซวยอีกวันไป  555

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
flashstep
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 04:02:37 PM »

ไม่ได้โรคจิตรคับ แค่หื่นระยะสุดท้าย  Grin

เพราะกล้าฝัน นวัตกรรมจึงเกิดขึ้น
astrife

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 05:18:01 PM »

ความใคร่ เต็มสูบ Grin
e001

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 06:45:04 PM »

เหมือนกันเลย
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 07:16:14 PM »

นับถือในความกล้าครับท่าน 

TheAbb
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 08:37:12 PM »

ดูหนัง AV ชักว่าวทุกวัน โรคจิตป่าวอ่ะ หุหุ

มีตัณหาอยู่ที่ไหน....มีความพยายามอยู่ที่นั่น
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 09:25:35 PM »

มันไม่มีใครเป็นเอดส์หรอกคุณวงการนี้  ผมก็ดูทุกวัน  เเอบชักว่าวใส่เลขาทั้งวันเลย  ผมจะเก็บสุดยอดหนังไว้กลุ่มหนึ่งเป็นพิเศษสำหรับเสร็จใน 1 นาที  เผื่อฉุกเฉิน  555

ส่วนคนที่ชอบไม่มีพิเศษ เเต่ถ้ามิโฮริมาเมืองไทย ผมจะไปขอดูดปากอย่างไม่ต้องคิด ถ้าเธอโอเค ผมจะขอจับนม  ขอไปอีกเรื่อยๆ เพราะผมเป็นโรคจิตเเบบสุภาพบุรุษ  จนถึงขั้นสุดท้ายขอเเตกในปาก  555 

โดนสาวญี่ปุ่นตบทีก็ว่าถือเป็นกำไรชีวิต ไม่คิดมาก  โดนสาวไทยตบบ่อยๆ ชักชิน  555   เเต่ถ้าโดนการ์ดรปภของเธอต่อย ก็ถือว่าเป็นวันที่ซวยอีกวันไป  555

ผมว่า ท่าน maload โรคจิตกว่า จขกท. อีก 55

ปล. ล้อเล่นน่าท่าน  Grin

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
icecool102
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 09:54:03 PM »

รูบนเน่า...แต่รูล่างยังอยู่นะท่าน แต่ถึงจะเป็นRei Mizuna จะให้ ยสตน. ก็คงไม่ไหว

หน้า: [1] 2 พิมพ์