มิถุนายน 05, 2024, 05:32:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: OOO ถามOOO ปัญหาหัวใจค่ะ ----->  (อ่าน 19614 ครั้ง)
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:39:46 PM »

ท่านรองขราาาา

หนูไม่เคยโหลดบิตอะไรเลยค่ะ

ขนาดว่าอยากดูSOD ยังไม่กล้าโหลดเลยเพราะแปลงfile ไม่เป็นค่า

ปลจะรีบเข้าไปสมัครเวปบาธเลยค่ะ Shocked
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:41:08 PM »

หนูเค้าไปสมัครและ ระบบแจ้งว่าปิดรับลงทะเบียนชั่วคราวค่ะ  Cry
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 09:51:32 PM »

http://www.mediafire.com/?b6adb6vs447dc1k  ---  น้องลองโหลดคลิปนี้ไปดูจ้า

เป็นการส่งการบ้านครั้งล่าสุดของเทพๆของเวปบาท แต่คราวนี้มาแบบแปลกใหม่ไม่ส่งเป้นไฟล์รูป แต่เป็นคลิปวีดีโอเลย พี่ดุแล้วบอกได้คัาเดียว.... เป้นการขย่มที่รุนแรงที่สุดในชีวิตที่เคยเห็นมาเลย เสียง ตับๆๆๆ ฟังดังชัดเจนมาก ---- พี่ๆน้องๆบอก เฮ้ยคุยกับน้องเขามาตับๆอะไรกันไอ้นี่  --- โทษจ้า  น้องลองเอาคลิปนี้ไปดุก่อนคาดว่าคงกระตุ้นต่อมอะดีนนารีนของน้องได้ไม่มากก้น้อย แต่ถ้าดุแล้วยังเฉยๆอีก งั้นคงรอพี่ๆน้องๆมาให้คําแนะนําต่อไปจ้า 

ในที่สุดหนูก็ได้ดูค่ะ

ว่าแต่เสียงตับที่เกิดขึ้นนี่เกิดจาก พุงของฝ่ายชายกระแทกกับแคมรี่ของฝ่ายหญิงรึเปล่าคะ
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 10:08:14 PM »

อ่านมาถึงตรงนี้แล้วครับ... ขอบคุณท่าน Hansen และทุกท่านที่ตอบต่อมา
ยินดีด้วยนะครับคุณ sexykatty คุณเป็นอิสระเป็นไทแก่ตนเองแล้ว คราวนี้คงโล่ง และมีความสุขกับโลกใบนี้ได้อีกเยอะ
ผมเองก็ไม่ได้เก่งไรหรอกครับ อย่างที่บอกว่าในตอนนี้ก็ยังหาตัวเองไม่เจออยู่เลยแต่ก็ทำหน้าที่ไปตามปกติ พยายามเปิดโลกทัศน์เห็นอะไรดีๆก็พยายามทำบ้าง วันหน้า ผมคงต้องตั้งกระทู้ถามเรื่องปัญหาความรักเหมือนกัน ก็แลกเปลี่ยนกันครับ
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 02:52:57 AM »

ท่านรองคะ คือหนูมีคำถามคะ

คือตั้งแต่หนูโดนกินตับครั้งล่าสุดนี้

ไหงหนูหง๋อยไปเลยคะ

คือปกติหนูต้องเข้าไปสำรวจตัวเองคืนเว้นคืน

แต่ตอนนี้หนูกลับหมดรมย์

เหมือนมันไร้ชีวิตจิตใจเลยค่ะ

พี่คนนั้นเค้าสะกิดน้องคริสหนูหลุดไปหรืออย่างไรคะ

คุณไม่ได้ผิดปกติแต่อย่างใดเลยครับ และหนูคริสเพื่อนแนบเนื้อของคุณก็คงอยู่ดี

แต่จิตใจครับ..ที่ยังเต็มไปด้วยความรัก..ความอาลัย...
ยังคิดถึงความฝัน และความคาดหวังจากความรักของคุณ

เพราะเจ้าความรักนี่แหละครับ ที่สามารถเอาชนะตัณหาอาการหิวตับได้
มีชายหญิงบางคู่ที่ความรัก (หมายถึงรักแท้เท่านั้นนะครับ) ต่อกันอย่างจริงใจ
แม้มีโอกาสอยู่ตามลำพังสองต่อสอง ต่อให้นอนเตียงเดียวกันด้วย
พวกเขาก็ไม่ยอมให้ตัณหาราคะ ออกมาแย่ง scene ก่อนเวลาอันควรทางสังคม

แค่เปลี่ยนความคิด (ของเราข้างเดียว ที่มองเป็น positive ไปหมด) แล้วหาข้อเสียของใคร..คนนั้น...
ที่ทำให้หัวใจและสมองของเราเป็นสีชมพูอยู่ในขณะนี้ ถ้าพอนึกออกบ้าง ก็ขุดคุ้ยมันขึ้นมาครับ
แล้วคิดเป็น negative เสียบ้าง สีชมพูในใจและในความคิดก็จะค่อยๆ จางไป

เพราะธรรมชาติของคนเรา ไม่มีใคร perfect ดีเลิศประเสริฐศรีไปทุกอย่าง
รวมถึงไอ้ตัวปัญหาของคุณด้วย ผมไม่เชื่อว่าคุณจะหาข้อเสียของเขาไม่เจอ ถ้าไม่โกหกตัวเอง

เมื่อความคิดของเรามีสมดุลย์แล้ว เหมือนหยินและหยาง
ความต้องการทางเพศก็จะกลับเข้ามา สร้างสีสันและเสียงร่ำร้องให้ชีวิตชีวากับเราเอง
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 06:31:29 AM »

ความช่วยเหลือดีๆจะมาหาคุณเสมอในเวปแห่งนี้มีคําแนะนําดีๆมาหาน้องแล้วอ่านแล้วคงสบายใจขึ้นนะจ๊ะ นิ่งๆเฉยๆไว้เดี่ยวมันก้ดีเองจ้า 

ในที่สุดหนูก็ได้ดูค่ะ
ว่าแต่เสียงตับที่เกิดขึ้นนี่เกิดจาก พุงของฝ่ายชายกระแทกกับแคมรี่ของฝ่ายหญิงรึเปล่าคะ

--- ถ้าน้องได้อ่านการบ้านพี่ที่ห้องการบ้านจะรู้ว่า พี่มีท่าประจัาตัวคือ นางแอ่นเหิรลมกับการวิ่งเข้าซอยแบบหนักหน่วงรวดเร็ว ถี่ยิบ 1 นาทีเต็ม --- พี่ๆน้องๆบอก เริ่มทะลึ่งอีกแล้วเว๊ยเฮ้ยไอ้นี่คุยกับน้องทีไรเป็นแบบนี้ทุกทีเลย  --- ขอโทษจ้า  เมื่อทําได้แรงและเร็วขนาดนั้นจะเกิดการกระทบกันระหว่างโหนกเนินและแคมรี่กันอย่างรุนแรงจนเกิดเสียงดัง ตับๆๆ แบบเพลงของพี่เท่งขึ้น ซึ่งในจังหวะธรรมดาๆจะไม่มีเสียงแบบนี้ แต่ต้องยอมรับอยุ่เรื่อง น้องคนในคลิปนี่ขย่มได้น่ากลัวมากๆ พี่เพิ่งเคยเห็นผุ้หญิงที่ขึ้นไปควบได้รุนแรงขนาดนี้เป็นครั้งแรก นี่ถ้าเป้นผู้ชายที่ไม่ฟิตจริงๆแล้วมาโดนแบบนี้มีสิทแพ้แตกเอาได้ง่ายๆเลยนะจ๊ะ 

***ปล.เรื่องเวปบาทถ้ายังสมัครไม่ได้ก็ลองเข้าไปอ่านกระทุ้ของพี่ๆน้องๆ ได้ประดยชน์เพลินๆดีเหมือนกันจ้า 
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 09:40:16 AM »

ss มาปัญญาเกิดฮะ
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 03:29:13 PM »

--- ถ้าน้องได้อ่านการบ้านพี่ที่ห้องการบ้านจะรู้ว่า พี่มีท่าประจัาตัวคือ นางแอ่นเหิรลมกับการวิ่งเข้าซอยแบบหนักหน่วงรวดเร็ว ถี่ยิบ 1 นาทีเต็ม --- พี่ๆน้องๆบอก เริ่มทะลึ่งอีกแล้วเว๊ยเฮ้ยไอ้นี่คุยกับน้องทีไรเป็นแบบนี้ทุกทีเลย  --- ขอโทษจ้า  เมื่อทําได้แรงและเร็วขนาดนั้นจะเกิดการกระทบกันระหว่างโหนกเนินและแคมรี่กันอย่างรุนแรงจนเกิดเสียงดัง ตับๆๆ แบบเพลงของพี่เท่งขึ้น ซึ่งในจังหวะธรรมดาๆจะไม่มีเสียงแบบนี้ แต่ต้องยอมรับอยุ่เรื่อง น้องคนในคลิปนี่ขย่มได้น่ากลัวมากๆ พี่เพิ่งเคยเห็นผุ้หญิงที่ขึ้นไปควบได้รุนแรงขนาดนี้เป็นครั้งแรก นี่ถ้าเป้นผู้ชายที่ไม่ฟิตจริงๆแล้วมาโดนแบบนี้มีสิทแพ้แตกเอาได้ง่ายๆเลยนะจ๊ะ 

จริงหนูชอบอยู่บนนะคะ เคยควบจนฟูกQueen size หน้า 11 นิ้วเคลื่อนไป1 ฟุต(ตอนนั้นหนูexperimental ดูกับคนแปลกหน้าค่ะ แรดเนอะ
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 03:55:26 PM »

เจ้าของกระทู้มีฉบับรวมเล่มป่าว  ซื้อเล่มหนึ่งครับ Grin     
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 05:26:19 PM »

เขียนเป็นเล่มส่งขาย ได้เงินอื้อซ่าเลยจ้า
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 พิมพ์