มิถุนายน 01, 2024, 09:33:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### รีวิวสุดยอดนางเอกเอวีของครึ่งปีแรก 5 นาง นางฟ้าหลงมาเกิดทุกนางเลยจ้า ^__^  (อ่าน 16017 ครั้ง)
icecool102
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 08:36:08 PM »

ได้ฟังเรื่องของท่านรอง  เจ็บจี้ดขึ้นมาทันที เจอมาเหมือนกับตัวเองทุกประการ กว่าจะลืมได้ตั้งนานไม่น่าเลย 
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 08:45:52 PM »

เรื่องสาวๆโดนพวก bad boy คว้าไปเด้านี้ เป็นเรื่องธรรมดา คิดว่าต้องเจอกันทุกคน ไม่เว้นพวก bad boy ด้วยกันเอง

ว่าแต่ท่านรองฯ อุตส่าห์ ออกแขกโฆษณามาซะขนาดนี้แล้ว น่าจะลงลิ้งค์โหลดไว้ด้วยเลย เผื่อน้องๆนุ่งๆ อ่านแล้วอยากรู้ว่ามันดีจริงอย่างที่ท่านรองฯโม้ เอ้ย โฆษณาหรือเปล่า จะได้โหลดมาดูได้เลยนะท่านรองฯ
Skaman
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 12:50:27 AM »

รีวิวท่านรองได้ใจมากครับ ฮ่าๆ  Grin
ส่วนเรื่องอดีตก็ปล่อยมันไปนะครับ ท่านรองมีน้องๆหนูๆคอยให้กำลังใจอยู่เพียบเลยครับผม  Tongue
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 03:21:59 AM »

ท่านรอง รีวิวได้กวนมากครับ ชอบๆ กด like

VanillaX
AV Responder

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 03:38:53 AM »

sarah คนนี้ X กว่า sarah ของ SOD เยอะครับ ขอบอก ช่วงล่างดีกว่าเยอะ ช่วงบนก็ของแท้ ใครไม่เคยดูรีบโหลดเลย ผมมีทุกเรื่อง ของเธอ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 06:05:05 AM »

ขอบคุณทุกๆความเห็นที่เข้ามาให้กําลังใจกันนะจ๊ะ  เรื่องลิ้งโหลดทุกเรื่องสามารถหาดาวโหลดได้ที่ javjunkies.com เวปเทพเหมือนเดิมจ้า เรื่องอดีตนี่เป็นประสบกาม เอ๊ยประสบการณ์อีกช่วงของชีวิตวัยรุ่นเราจ้ามีทั้งสุข ทั้งทุกข์เป็นเรื่องธรรมดา ถ้าผู้ชายคนไหนบอกว่าตัวเองไม่เคยอกหักเลยนี่ พี่สงสารเขาจริงๆเลยจ้า เขากัาลังขาดประสบการณืช่วงที่สําคัญอีกช่วงหนึ่งของชีวิตไปแล้ว ช่วงที่ต้องเดินตากฝนเลียนแบบพระเอกมิวสิค เอามือชกกระจก เสร็จแล้วกระจากแตกแม่ก้มาด่า เฮ้ยไม่ใช่แล้ว ตอนนี้ได้น้องๆอ่างมาช่วยสบายตัวสบายใจไปแล้วจ้า 
DarkCakeZa

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 07:20:41 AM »

ชอบหมดเลยคับ

น่ารักหมดเลย

Grin
e001

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 09:04:58 AM »

คนแรกนี่นางฟ้าจิงๆคับ
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 12:13:54 PM »

โดนใจทั้ง5เลยครับ ขอบคุณสำหรับรีวิว..

ประสบการณ์อย่างนี้ผมก็เคยเจอคล้ายๆ กัน มันจี๊ดจริงครับท่าน เห็นใจและเข้าใจ ไม่เป็นไรครับ เทอไม่ได้เป็นคู่กับเรา คนที่เป็นคู่ของเราคงรอเราอยู่เมื่อถึงวันเวลา ภาวนาให้มีวันนั้นและให้วันนั้นมาถึงเร็วๆ.... Huh?
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 12:50:47 PM »

โดนใจทั้ง5เลยครับ ขอบคุณสำหรับรีวิว..

ประสบการณ์อย่างนี้ผมก็เคยเจอคล้ายๆ กัน มันจี๊ดจริงครับท่าน เห็นใจและเข้าใจ ไม่เป็นไรครับ เทอไม่ได้เป็นคู่กับเรา คนที่เป็นคู่ของเราคงรอเราอยู่เมื่อถึงวันเวลา ภาวนาให้มีวันนั้นและให้วันนั้นมาถึงเร็วๆ.... Huh?

เคยอ่านข้อความของพี่ๆน้องๆที่เวปบาทเลิฟเวอรือันหนึ่งว่า สวยๆซื้อกินเอาได้ แต่แฟนที่มีอยู่ตอนนี้ไม่สวยแต่นิสัยเหมาะเป็นแฟนมาก
คิดเลยว่าใช่เลย คนที่คบอยุ่ตอนนี้ถ้าไปเทียบกับน้องๆอ่างคงไม่ได้แน่ๆจ้า แต่นิสัยนี่ใช่เลย เลยคิดว่าถ้าคบกันที่รุปร่างหน้าตา หรือเซ็กเพียงอย่างเดียว สักวันคงต้องเบื่อกันแน่ๆจ้า แต่ถ้าคบกันด้วยใจ ให้อภัย จริงใจ สุขทุกข์อย่างไรไม่คิดทิ้งกันแบบนี้ดีกว่าเยอะเลยจ้า  ถ้ายังไม่ถึงเวลายังไงก้ยังไม่มาจ้า แต่ถ้าถึงเวลาเมื่อไหร่มันจะมาเอง เพราะทุกๆอย่างบนโลกของเราถุกกัาหนดมาไว้หมดแล้วตามวิถีทางของมันจ้า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์