มิถุนายน 08, 2024, 01:31:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพกามแค่นี้พอจะเขียนเรื่องเสียวขายได้มั้ยคะ  (อ่าน 15565 ครั้ง)
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 12:42:26 PM »

ผมว่าท่านรองกับน้องSexykatty  มีเคมีเข้ากันนะครับ Grin

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 01:26:21 PM »

ผมว่าท่านรองกับน้องSexykatty  มีเคมีเข้ากันนะครับ Grin

พี่มีคู่อยู่แล้วจ้า เป็นเรื่องที่ปิดกันมานาน พี่ไม่อยากเปิดเผยตัวเขาในวงกว้าง พเราะเกรงใจไปกระทบกระเทือนเขา เป็นพี่ๆที่เวปบาทเวปเพื่อนบ้านเรานี่เองจ้า หลังจากหลังไมคืคุยกันถุกคอก้ไปนัดเจอกันต่อข้างนอกที่โรงแรม เควายหมดไปเป็นหลอดเลยจ้า มื้อนัั้นเป็นถั่วดําที่อร่อยที่สุดในชีวิตที่พี่เคยกินเลย พี่สมชายปรนเปรอความสุขให้กับรุทเวลพี่ได้ครั้งแล้วครั้งเล่าเลยจ้า --- พี่ๆน้องๆบอก ไอ้สันดานนี่ เขายิ่งมองพวกเราเ็ป็นเวปเกย์ออนไลน์อยุ่ เอาเรื่องจริงมาพุดเล่นให้สะเทือนใจทัาไมกันนี่  --- ขอโทษจ้า 

ความรัก ไม่ได้จํา่กัดด้วยคําว่าต้องมาเ้ป็นแฟนกันนะจ๊ะ เป็นพี่ เป็นเพื่อน เป็นน้อง ก็มีความรู้สึกดีๆให้กันได้ ขอเพียงแต่จริงใจ ไม่คิดหลอกลวงกัน พี่เคยผ่านประสบกาม เอ๊ยประสบการณ์ช่วงนั้นมาก่อนเข้าใจความรู้สึกที่น้องเขาเป็นดี ขอเป็นพี่ชายที่คอยเป้นที่ปรึกษาและให้คัาแนะนําดีๆดีกว่าจ้า ให้น้องเขาไปเจอคนที่ดีๆกว่าพี่ดีกว่า เช่น หนุ่มๆในเวปเรานี่ได้ข่าวว่ามีหล่อๆ เล่นท่าเก่งๆ อึดๆหลายคนเลยนะ อ้าวไปเรื่องนั้นได้ไงนี่ 

Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 05:20:10 PM »

จริงๆแค่ได้จิ้นถึงท่านรองเวลาหนูลงไป"สำรวจโลก"ข้างล่างคนเดียวหนูก็สูขสุดสุดดดดดแล้วค่า

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 05:41:26 PM »

จริงๆแค่ได้จิ้นถึงท่านรองเวลาหนูลงไป"สำรวจโลก"ข้างล่างคนเดียวหนูก็สูขสุดสุดดดดดแล้วค่า

ดีมากน้องพี่ หากมีความสุขอันใดในชีวิตเรา ที่ทําแล้วไม่ไปเดือดร้อนตัวเอง หรือคนอื่นจงทัาไปเถอะจ้า ถือว่าเป็นกําไรของชีวิต ช่วงที่ใกล้เสร็จจะตัวกระตุกๆเรียกชื่อ ท่านรองๆๆ ไปด้วยพี่จะดีใจมากจ้า เฮ้ยไม่ใช่แล้ว 
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 06:32:02 PM »

กลับมาต่อในหัวข้อที่หนูค้างเอาไว้

ฉำ่แฉะๆอย่างเย็นนี้เขียนลื่นดีนักแล

Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 06:53:43 PM »

คือหลังจากที่ไปดูหนังกันครั้งแรก

ครั้งต่อไปหนูก็พาเค้าไปดูconcert love at the movie

ระหว่างดูหนูก็ทั้งโน้ม. ทั้งเอียง. ทั้งอ่อย. อ้อนสารพัด

พอนั่งแทกนี่มาส่งบ้านหนูก็ไม่รอช้าค่ะ

จูบยอ้ตี๋นี่แม่่มมมเลย

น้องเค้าจูบกลับแต่ก็ขัดขืนพร้อมบอกว่า ขอขทษครับที่ผมจูบไม่เป็นเพราะนี่ คือจูบแรกของผม

ผ่างงงงง. นี่ชั้นทำอะไรน้องเค้าอะนี่

แต่นั่นก็คือจุดเริ่ม ที่เรื่องจริงมีเพียงเรื่องเดียว. หรือเรื่องนี้ไม่เคยเกิดขฺ้นเลย

บร้าาาาา ไม่ใช่อั้ม ไม่ใช่รายหารจ้อจี้
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 07:07:32 PM »

หลังจากวันนั้นเขาโกรธหนูนิดหน่อยดขาบอกว่าอย่าไปทำอย่างนี้กับใครนะคุณเป็นผู้หญิง

หนูเองก็สับสนเลยเรียกเขาไปเคลียร์เพราะหนูอยลกมีเวลาที่ดีแต่หนูกลัวเวลาเขาถามว่าเราเป็นอะไรกันคือก็ยังไม่พร้อมสำหรับคำว่าแฟนค่ะ

หนูคาเค้าไปที่ดาดฟ้าคอนโด

เราเปิดอกคุยกันว่าจพลองคบกันดูแต่ระหว่างนี้เราจะไม่ผูกมัดกันด้วยคำว่าแฟน นั่ยคือที่หนูขอร้องเขา

พระอาทิตย์กำลังตกดิยเราสองคนพิงแทงค์นำ้มองฟ้าและเมื่อเขาหลับตาหนูก็จูบเขาเบาๆและค่อยๆหน่วชและหนักขึ
้ยเมื่อเขาคุ้นกับจังหวะของลิ้นที่ไหวรัว

อย

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 07:11:43 PM »

(เดินไปกลางห้อง นุ้งผ้าข้าวม้าไม่ใส่เสื้อหลังอาบนั้าเสร็จปะแป้งแบบลุกทุ่ง นั่งที่เก้าอี้ มือขวาถือถุงกล้วยแขก มือซ้ายถือถุงโอเลี้ยง ตั้งใจฟังน้องเล่า) --- น้องแคทบอกพี่จริงใจมากเลยค่ะ รักษาภาพพทเวปด้วยค่ะ 
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 07:23:49 PM »

ชอบแนวทางบ้านบ้านๆ otop เดี๋ยวจัดให้ค่ะ:p

ขณะที่หนุ่มน้อยกำลังเคลิบเคล้มในรสจูบจากสาวรุ่นพี่

เขาชะงักและพูดว่า"นี่คุณรู้มั้ย. ตั้งแต่เกิดมาขนาดจับมือผู้หญิงผมยังยม่เคยเลย

ไม่ทันได้พูดต่อหนุ่มน้อยวัย21ก็เดนหนูผลักลงบนพื้นหนูนั่งคล่อมอย่างไม่นอช้าเราจูกกันนานเท่าไหร่ไม่รู้รู้ตัวอีกทีเค้าผลักหนูออกและบอกว่าอายกลัวคนจากตฺกอื่นจะเห็น
kaisiamza
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 09:23:24 AM »

หนุ่มคนนั้นแกล้งรึป่าว ฮ๋าๆๆ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์