เมษายน 29, 2024, 09:50:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้เวลากี่นาทีในการสไลด์หนอน . . .  (อ่าน 13633 ครั้ง)
IamMoji
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 04:17:56 PM »

ของผมเมื่อกี๊ลองจับเวลาดูได้ 7 นาที ไม่ไหวแล้วว 

แบบไม่ได้พักเลยนะ รัวรวดเดียวยาวๆเลย ผมไวไปปะ 

ถ้าเจอสถานการณ์จริงๆผมจะเสร็จไวไหม 

แล้วพวกท่านละ กี่นาทีกัน 
SIBUNA
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:53:42 PM »

โห เหนี่ยวแล้วจับเวลาเลยเหรอครับ ของผมเองก็ราวๆนั้น 5-8 นาที เร็วก็ไม่แปลกครับเพราะเชื่อว่าการที่คนเรา เหนี่ยวนั้นมันก็ต้อง อยากจนหน้ามืดแล้วล่ะมันเลยเสร็จเร็ว ที่เร็วก็ไม่ไช่อะไรเราควบคุมความ ช้า เร็วได้ตามใจ

ว่าแต่ยังไม่เคยมี sex จริงๆเหรอครับ ? เพราะเห็นบอกว่า ถ้าเจอสถานการณ์จริงๆผมจะเสร็จไวไหม

ในสถานการณ์จริง เสร็จเร็วไม่เสร็จเร็วมันขึ้นอยู่กับหลายอย่างครับ

1. มึนเมา ถ้าเมาแล้วจะอึดไหม เพื่อนๆผมบอกทั้งนั้นว่า อึดแต่ถ้าเมามากเกินไป ก็หลับเสียเงินฟรี 5555
2. ความเหนื่อยล้า วันไหน แฟนสะกิดกลางดึก แต่เราทำงานมาเหนื่อย อย่าว่าแต่เสร็จช้าเลย มันไม่ตื่นด้วยซ้ำบางที ถ้าตื่นแล้วได้ร่วมกิจ ก็นานมากกว่าจะเสร็จ เราง่วง แฟนอิ่ม ฮา
3. ความหื่น ลองคุณไม่ช่วยตัวเองซัก 1 อาทิตย์แล้วช่วยตัวเองหรือไปมี sex สิ ตั๊บๆ ไม่กี่ทีก็เรียบร้อยแล้ว ออกมาเป็นนมข้นหวานเลย
ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 07:59:37 PM »

เวลาเจอของจริงก็บอกกับเธอก่อนว่าคุณเสร็จเร็ว แต่จะมีรอบสองรอบสามแน่เธอจะได้เตรียมใจไว้ก่อน
จะได้ไม่หงุดหงิดระหว่างที่ทำกัน Wink

คุณเสร็จเร็วก็ไม่แปลก พักหน่อยพอฟื้นตัวเริ่มยกสองยกสามนานกว่าเดิมแน่

ควรเล่นด้วยสิครับอย่าเน้นซอยอย่างเดียว ทำอะไรอย่างอื่นให้เธอเสียวบ้าง
ถ้าครั้งแรกยังไม่รู้ว่าจะทำตรงไหนต้องพูดต้องคุยกันครับ ถ้าผู้หญิงเป็นงานแล้วก็ไม่ยาก(เธอจะสอนคุณเอง)

แต่ถ้าใหม่ด้วยกันทั้งคู่ก็ต้องลองผิดลองถูกเอาล่ะครับ แบบไหนที่เธอชอบที่คุณพอใจต้องบอกกัน
อย่าอายที่จะบอกสิ่งที่ตัวเองต้องการ เซ็กส์มันเป็นเรื่องของคนสองคนที่จะพากันไปสู่ความสุขด้วยกัน (ไอ้ที่อายกันนี่แหละพังกันมาหลายคู่แล้ว)

อย่าไปขัดใจกันมากจะเสียอารมณ์ๆ ค้างเปล่าๆ ถ้าทำอย่างนั้นอย่างนี้ไม่ได้ก็อย่าเพิ่งเริ่มมีเซ็กส์กันดีกว่า
ถ้าฝืนหรือดึงดันจะทำของฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง ครั้งแรกไม่ประทับใจอาจจะทำให้อีกฝ่ายทัศนคติไม่ดีต่อเซ็กส์ไปเลยก็ได้ Cool

ยิ่งมีมีปากเสียกันระหว่างกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มอาจทำให้หมดอารมณ์เอาดื้อๆ  กว่าจะแก้ให้หายก็นานพอควร... Undecided

Romulus
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 05:52:08 PM »

ของผมต้องดูว่าเว้นระยะห่างจากครั้งหลังสุดนานเท่าไหร่ครับ
ถ้าไม่ได้ช่วยตัวเองนานหลายวัน ก็น่าประมาณ 10 นาทีครับ ไม่แน่ใจนะครับ ไม่ได้จับเวลา
แต่ถ้าช่วยตัวเองทุกวัน วันละครั้งก็ ประมาณ 20 นาทีครับ
altamis
AV Devotor (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 10:52:50 AM »

ถ้าเล่นกับตัวเอง บางครั้งสามนาทีก็พอครับ เพราะเรารู้จักตัวเองดีที่สุดครับ จังหวะ น้ำหนัก จัดเต็ม

แต่ถ้าเล่นกับคู่ชก(แฟน) แรกๆ ผมโคตรนานเลย เป็นชั่วโมง อาจเป็นเพราะแอบเครียดลึกๆ เพราะว่าใจนึงก็กลัวท้อง กลัวโน่นนี่นั่น เพราะยังเรียนอยู่ แต่พอแต่งงานกันแล้ว เดี๋ยวนี้แค่ประมาณสิบห้านาทีเอง สงสัยรู้ทางกัน 555

ดังนั้นไม่ต้องกลัวครับ งานมือก็งานมือ งานเครื่องก็งานเครื่อง ไม่เกี่ยวกัน ผมว่าคนที่ว่าวจนชำนาญจะได้เปรียบกว่าด้วยซ้ำครับ เพราะรู้ช่วงเวลาดีว่าควรเร่ง ควรผ่อน ควรให้เสียดสี หรือแช่คว้านบด ช่วงไหนจะได้อยู่ได้นานที่สุดโดยเราไม่พังพาบไปก่อนครับ

หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 11:28:03 AM »

สามสิบ....วินาที คับ.......
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ยิ่งกว่านกกระจอกกินน้ำอีกเพ่.....

foy sick
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 11:41:40 AM »

.
.
.
.
.
.
.
.
.
ยิ่งกว่านกกระจอกกินน้ำอีกเพ่.....
ไวไปมั้ยคับ
sourire
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 11:43:09 AM »

เมื่อก่อน 10-15 นาทีก็จอด av เรื่องนึงใช้ได้หลายครั้ง
ตอนนี้ครึ่งชั่วโมงยังไม่มีทีท่าจะเสร็จ เลิกไปเองเฉยๆหลายครั้ง
ลบ av ไปเป็นร้อยแล้ว (สงสัยเพราะไปขลิบมา)
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:53:22 AM »

.
.
.
.
.
.
.
.
.
ไวไปมั้ยคับ

ไม่ไวไปหรอกฮับ....

ใครๆเค้าก็เรียกว่า นกกระจอกงอกง่อย อะ.....

DxWyvern
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:43:47 PM »

ถ้าสไลด์มาติด ๆ กันหลายวันก็ประมาณ 5-7 นาทีละคับ

แต่ถ้าไม่ได้ทำมาสัก 3-4 วันแล้วมาสไลด์ ก็ประมาณ 3-5 นาทีนี่ละคับ 

"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วนโดยไม่ต้องเสียเงินเลย" - รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
หน้า: [1] 2 พิมพ์