มิถุนายน 08, 2024, 11:42:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Debut. . . ของใครที่คุนประทับใจมากที่สุด  (อ่าน 12488 ครั้ง)
whiteprincess
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 01:32:13 PM »

[SOE-578] Honami Uehara – The Curious Virgin AV Debut J-Cup 105cm

เรื่องนี้เป็นที่หนึ่งในใจผมเลยคับ ผมดู debut มาหลายเรื่องน้ะแต่เรื่องนี้แสดงฟีลออกมาได้ดีมากๆ
ตอนแรกน้องเค้าแบบทำอะไรไม่ค่อยเป็นเลย ตรงนี้แหละที่ผมว่าได้ฟีลของหนัง DEBUT เพราะถ้าครั้งแรกเนี่ยใครมันจะเอาเก่งใช่มั้ยหล่ะ บางอัน debut มาถึงก็เอาอย่างเก่ง ให้ 10/10 เลยคับ

แล้วของคุนหล่ะ. . . . .
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 03:12:01 PM »

risa tsukino ครับ เธอมีเอกลักษณ์ของเธอตั้งเเต่เริ่มยันรีไทร์  ดูน่าเบื่อเเต่ไม่ดูเเล้วจะคิดถึงครับ  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 05:30:15 PM »

yuma asami ขี้เล่นจริงๆ ไม่หวั่นแม้โดนรุม เดาไม่ออกเลยว่าเป็นเรื่องแรก

krt
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 06:08:31 PM »

saori hara ครับ เพราะตอนนั้นก่อนหนังจะออกโปรโมตเยอะมาก เลยๆ ตามๆ ไปดู you tube สมัยเป็น idol พอมาโดนสอยจริงๆ นี่ตื่นเต้นมากครับ เพราะค่อนข้่างมีชื่อเสียงไม่ได้เป็น idol no name มา debut
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 07:10:15 PM »

ล่าสุดก็น้อง yume ที่เป็น Idol มาก่อนอ่ะ น่ารักดี ลีลา ไม่น่าเชื่อว่าจะ Debut 555
pp-obko

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 09:53:18 PM »

Nao Kasumi อ่ะฮู่ ๆๆ
newdep
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 10:26:01 PM »

Noa ด้วยครับ ตอนร้องไห้ได้อารมณ์มากๆคับ
JUSTDROPDEAD
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 10:40:42 PM »

Rico Miyase 
madokafan
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2011, 12:05:48 PM »

ถ้าสมัยก่อนก็ mao misaki ครับ ถ้ายุคใหม่ๆก็ asuka hoshino แห่ง sod ครับ แต่หลังๆเธอก็หายไปเลยไม่รู้เลิกเล่นไปหรือยัง เห็นออกแต่หนังสือภาพ พูดถึงเรื่องดาราที่เปลี่ยนไปจากสมัยเดบิวท์ แบบเหมือนคนล่ะคนนี่ ผมนึกถึง shou nishino คนแรกเลยครับ สมัยเธอเริ่มเข้าสู่วงการกับค่าย kuki นี่ลุคแนวใสๆน่ารักไร้เดียงสามาก เป็นแบบประเภทออกมาเล่น2-3เรื่องแล้วก็เลิก ไม่นึกว่าจะงานชุกกับหลายๆค่ายแบบนี้ อีกคนที่ไม่บอกคงนึกว่าคนละคนกัน ก็ anna akisuki สมัยเดบิวท์ใหม่ๆเธอน่ารักมากขาวอวบ จนผมคิดว่าเธอจะดังไม่แพ้ ann nanba เลย จนเธอเลิกเล่นไปพักนึงแล้วกลับมาใหม่ในชื่อ hotaru akane คราวนี้ดูไม่จืดเลยครับ ย้อมผิวสีแทนแต่งหน้าสไตล์gal รูปร่างผอมแห้งแทบไม่เหลือเค้าเดิม แถมยังมาเล่นหนังแนววิปริตแนวsmซะอีก ถ้าเป็นในปัจจุบันก็ต้องเปรียบถึงmiyabi เลยครับ คล้ายๆกัน แฮะๆ Smiley
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2011, 10:04:35 PM »

แต่ถ้าถามว่าใครเป็นคนที่ทำให้ผมเข้าวงการเอวีได้ ก็ Maria Ozawa ครบ ในชุดเกาะอกสีม่วง
ในยุคเน็ต 56k ตราตรึงมากๆ ครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์