เมษายน 28, 2024, 10:25:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็บRapidleech เพื่อโหลดเว็บ Fileserve,Filesonic แบบกระชากวิญญาณครับ!!!  (อ่าน 5198 ครั้ง)
icecool102
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 10:14:10 PM »

ขอแนะนำเว็บนี้เลยครับ http://rapidleech.cc ซึ่งผมใช้อยู่ทุกวัน

อาจมีคนสงสัยว่า Rapidleech คืออะไร Rapidleech คือบริการให้โหลดไฟล์ผ่านServer ซึ่งServerนั้นได้ซื้อPremium ของ
พวก Fileserve, filesonicไว้แล้วทำให้เราสามารถดาวน์โหลดได้เต็มสปีด โดยเค้าจะมีรายได้จากป็อบอัพโฆษณาที่ขึ้นมาตอนที่เรา
กดลิงค์ดาวน์โหลดครับ

อันนี้เป็นเว้บที่ผมแนะนำครับ มีพื้นที่ให้ฝากถึง2TB ลบไฟล์ใน3ชั่วโมง ดูจากจำนวนผู้ใช้แล้วยังไม่เยอะครับ

***วิธีดาวน์โหลด***

1. ทำการก็อปปี้ลิงค์ของไฟล์ที่จะโหลดมาวางที่ช่อง Transload หน้าเว็บครับ

2.กดปุ่ม Transload จะมีป็อบอัพโฆษณาเด้งมา(อย่าเพิ่งไปปิดนะครับแค่พับไว้ก็พอ)พร้อมกับเวลานับถอยหลังที่ปุ่ม Transload

3.กดปุ่มDownloadเลยครับ จะพาเราไปยังหน้าถัดไำป

4.รอจนกว่าจะโหลดครับ100%ครับจะมีลิงค์ขึ้มาให้เราดาวน์โหลด จะช้าหรือเร็วขึ้นอยู่กับจำนวนผู้ใช้บริการในขณะนั้นครับ
แต่เราสามารถทำตามขั้นตอนข้างบนให้โหลดพร้อมกันหลายไฟล์ได้ครับ ผมเคยลองพร้อมกันสูงสุด6ไฟล์ Grin

5.หลังจากครบ100%แล้วจะมีลิงค์ดาวน์โหลดขึ้นมาด้านล่าง ตรงคำว่า BO040.part01_rapidleech.cc.rar สีฟ้าๆนั้นแหละครับลิงดาวน์โหลด สูบกันเลย

6.ส่วนความเร็วที่ดาวน์โหลดขึ้นอยู่กับเน็ตของท่านแล้วครับว่ากี่เมก ในรูปของผม 3BB 6M โดนบลอกสปีดนอกไว้ครับเหลือ 100+KB เลวจิงๆ  สวนของค่ายอื่นถ้าไม่โดนบลอกก็โหลดกระชากวิญญาณกันไปตามระเบียบ 

*****ถ้ามีปัญหาโหลดไม่ได้ให้ลองดูที่แช็ตบลอกหน้าเว็บครับจะมีAdminมาคอยแจ้งปัญหาตลอดครับ อายุไฟล์หลังจากโหลดแล้วจะมีอายุ3ชั่วโมงครับ เพื่อเพิ่มพื้นที่บนServerให้คนอื่นได้โหลดบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2011, 03:23:46 PM โดย icecool102 » บันทึกการเข้า
ZherZhaa
ผัวบุ๊คโกะ
AV Highness Honour
โอตาคุกิติมศักดิ์

I Love Yuria Satomi

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 03:54:06 AM »

สวดยอดไปเลยลูกพี่

ไอ้ sonic ไม่เท่าไหร่ มี id

แต่ Fileserve

เจออันนี้เข้าไป รักตายเลย

น่าจะ WU ได้นะ

อิอิ
qbasqbas
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 02:33:49 AM »

ผมว่ามัน ช้ากว่าโหลด ปกติอีกมั้งครับ นานมากมาย กว่าจา100เปอ ต้องกดโหลดอีก
pugpao
แค่เบื่อๆ อยากๆ ค๊าบ...
พยาธิตัวเหงียน
*

Just Do It..!!

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 11:11:37 PM »

ขอลองดูนะคับ ขอบคุณคับ ^^

อ๊ะ!!!... แหล่มเลย...
AV-Fanboy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 10:57:45 AM »

ต้องลองครับ uncen จ๋ารอก่อนนะจ๊ะ Grin
yellowsky3.0
AV DecadonoR++ (VIP)
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 12:13:29 PM »

ขอบคุณครับ
fileserve เนี่ยหา id ยากจริงครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 03:54:33 AM »

Shipหายแล้ว

ผมกดเข้าไม่ได้  เวปมันโดนปิดไปแล้วเหรอครับ ฮืออ

ปล. ผมใช้เบราเซอ โครมคราม

A PinK
pangpon
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 09:15:36 PM »

เจอมาเว็บนึง h-leech.com ผมว่ามันใช้ได้เหนือนกัน
หน้า: [1] พิมพ์