พฤษภาคม 29, 2024, 02:08:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### เปรียบเทียบนมแท้กับนมเทียมให้เห็นกันจะๆระหว่าง Kaoru Hirayama กับ momoka nishina จ้า  (อ่าน 32065 ครั้ง)
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:38:51 AM »

แล้วของ 3 คนนี้ล่ะ แท้ หรือ เทียม  

kirara asuka

saori hara

yui hatano

puylogin
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 06:07:10 PM »

ถ้าไม่นับการสัมผัส   เต้าเทียม สวยกว่าแฮะ ...
phiya
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:10:39 PM »

ผมว่า น้องYui Hatano  ของแท้แน่นอน คัพ เพราะ ดูเต้าน้องเค้าคล้อยเป็นธรรมชาติดีคัพ
ASUKIRA

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 02:02:11 AM »

ถ้าเป็นฝรั่ง ผมว่าคงดูออกกันทุกคน เพราะมันชัดมาก 55
ของญี่ปุ่นนานๆทีผมจะดูออก เหอๆ อย่าง yuki touma ชัดเลย

แต่โมโมกะกับคิราระผมว่ามันก็ดูเป็นธรรมชาติดีนะครับ หรือเพราะนมเธอสองคนดูดีเกินไป จนหลายคนมองว่าเป็นของปลอม(?)
เวลาดูในหนัง ตอนที่กระแทกกัน มันก็กระเพื่อมๆแบบว่า เอ่อ ดูมีโวลลุ่มดีนะครับ 55 มันไม่รู้สึกว่า เฮ้ย ก้อนอะไรวะ เลยอะ(?)

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
darthnept
ผมรักเด็ก *0*
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 07:49:15 AM »

กระทู้ดีมีสาระจริงๆ
kapongfanta
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 09:35:15 AM »

ความรู้
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 12:16:43 PM »

มีจุดต่างกันอย่างเห็นได้ชัดเลยทีเดียว

ส่วนตัว ชอบแบบแท้ มากกว่า เป็นธรรมชาติกว่า

Futanari Fan
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 02:24:44 PM »

มากด like คุณ speed77 ขอคารวะครับ  Grin

เรื่องนมแท้นมเทียม ผมไม่ขอวิจารณ์แล้วกัน ไม่เชี่ยวชาญครับ อิอิ  Cheesy

แต่มีข้อคิดมาให้นิดนึงครับ  Grin
เดี๋ยวนี้วิวัฒนาการด้านศัลยกรรมก้าวหน้าไปไกลมากๆ
ชนิดที่ว่าอยากหน้าเหมือนใคร ยังสามารถทำได้ใกล้เคียงเลย
ส่วนตัวผมเอง เคยจับนมจริงนมปลอมมาเกินร้อยแล้ว
ในชีวิตการเที่ยว ก็เลยได้realizeการศัลยกรรมมันมีการพัฒนาตลอด
นมปลอมดูด้วยตายากมั่กๆครับ สมัยนี้
ขนาดนมจริงผมยังโดนหลอกเลย
ดูเหมือนมี แต่เจอชุดชั้นในดัน
เจ็บมาเยอะ หลังๆเริ่มดูออก แต่ก็ยังมีพลาดนะ 55
เรื่องดั้งอีก แต่ก่อนสังเกตง่ายมาก ถ้าทำมา
แต่เดี๋ยวนี้ผมบอกได้เลยยากครับ มันเนียนมาก
ขนาดผมจับดูยังไม่รู้เลย เด็กดอยทำกันเป็นแถว หุหุ

เรื่องนม ผมเคยเจอทำมาแบบขั้นเทพ ข้างละ 35000 น้องบอกมานะ
มันดูด้วยสายตาไม่ออกจริงๆ มันก็ดูคล้อยตามธรรมชาตินี่แหละ
ต้องจับคลึงเท่านั้น แต่ก็ไม่ได้แปลว่าดูไม่ออกนะครับ
เพียงแต่ต้องดูกันหลายตลบ หลายท่า ท่านั้นเป็นอย่างไร นี้เป็นอย่างไร
มันขึ้นอยู่กับหลายองค์ประกอบ เช่นถ้าน้องพอมีนมอยู่แล้ว33-34
แล้วไปเสริม อันนี้ดูยาก แต่ถ้าไม่มีนมเลยแล้วไปเสริม อันนี้ง่ายขึ้น
ไหนจะฝีมือหมอ ฯลฯ
มัน complicate นะ 555+

sayjai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 05:36:18 AM »

เข้ามาอ่านประดับความรู้ครับ  Grin
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 01:23:13 PM »

หลักการดูอีกอย่างคือ 1. ถ้านมใหญ่แล้วยืนตรงเฉยๆ แล้วหันนมอยู่ระดับตรงกึ่งกลางพอดี ได้สมดุลมาก  อะไรแบบนี้แสดงว่าปลอมแน่ ของแท้ยังไงด้วยลักษณะนมที่หนักลงมา หัวนมจะต้องคล้อยค่อนมาทางข้างล่างหน่อยครับ ไม่กึ่งกลาง

หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์