มิถุนายน 09, 2024, 08:52:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณมีวิธีวิสูจน์อย่างไรว่าใครสดไม่สด ซิงไม่ซิง ครับ  (อ่าน 13512 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 04:39:41 PM »

จากกระทู้ที่ผ่านมา ที่ผมพูดเกี่ยวกับ จีบผู้สาวนั้น จนแห้วมาแล้ว ผมเลยขอถามชาว AVC ดูว่าคุณมีวิธีสังเกตุยังไงครับว่าใครไม่ผ่านผู้ชายอื่นมาก่อน พูดง่าย ๆ คือ ยังไม่ประสบกามจาก Sex ครับ เพราะ ปัจจุบันนี้ ผู้หญิงนั้นสวยมีเยอะ และคนเขาก็จับจองหมดแล้ว ส่วนคนที่ไม่ได้จับจองก็หน้าตาก็ขอไปทีนะ ไม่มีอะไรเลยในชีวิต อะไรแบบนี้ เพราะผมถามผู้สาวแล้ว ผู้สาวตอบกลับปฎิเสธไปว่า "มีแฟนแล้วนะ อย่ายุ่งกับฉันอีก" อึ้งเหมือนกันครับ ตอนนี้ก็ทำใจแล้วลองหาคนวัยทำงานดู (ผมเรียนอยู่นะครับ ใกล้จะจบแล้วครับ) ดูสิว่า เขาเคยเจอประสบกามหรือ Sex จากคนอื่นไหม นอกจากกับการถามดื้อ ๆ เลยว่า "คุณบริสุทธิ์อยู่ไหมครับ" (คงโดนรองเท้าส้นสูงตีกบาล" หรือว่าจะลองจีบรุ่นเดียวกัน อันนี้ก็ต้องใช้เวลานะ หรือมีวิธีนึงก็คือ ตั้งหน้าตั้งใจเรียน เรียนเข้าไว้ให้เราเป็น Dr. ไปเลย ดูสิว่า เราจีบใคร แล้วมันโง่จะไม่เอาไหมครับ

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าครับ
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 05:28:57 PM »

ถ้าวัดจากลักษณะภายนอกอย่างเดียวมันตอบได้ยากครับ
ครั้นจะไปวัดจากลักษณะภายในก็เกรงจะติดอาญาเมืองหัวโตอีก (-*-")

สมัยเรียนผมเองใช้ชีวิตอยู่กับแฟน
แฟนผมก็ค่อนข้างเรียบร้อยครับ  บางคนเรียบร้อยมาก  อาจารย์รักมากเพราะเป็นเด็กดีทุกกระเบียด
มองเผิน ๆ แล้วนึกไม่ออกเลยครับว่าอยู่กินกับผู้ชายมาเป็นปี ๆ แล้ว  แต่กับผู้หญิงบางคนที่ผมเคยคบหา  ดูแล้วเจนจัดชีวิตรักมากแต่เป็นดอกไม้ไม่เคยต้องมือชายก็มีครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 06:54:24 PM »

เคยเหนอาจารย์บอก มันดูลำบากครับ อย่างเช่นใครเคยเล่นยิมนาสติกแต่เด็ก เยื่อพรมจรรย์ก็ขาดแล้วอ่ะครับ
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 09:05:56 PM »

เวลาเดินขาจาแปๆหน่อยรึป่าว ห่างๆน่้ะ รุ่นเดวกันสังเกตรุ้เลยตั้งแต่ปี1มาปี3
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 11:45:55 PM »

อยากได้ซิง ต้องไปหาที่โรงเรียนอนุบาลครับ 5555+

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 11:49:13 PM »

เวลาเดินขาจาแปๆหน่อยรึป่าว ห่างๆน่้ะ รุ่นเดวกันสังเกตรุ้เลยตั้งแต่ปี1มาปี3

นั่นมันขาโก่ง ตั้งแต่เด็กแล้วป่ะครับ Grin Grin
guest666
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 03:19:30 AM »

มันน่าจะมีคนคิดอุปกรณ์ตรวจซิงนะ ใครไม่ซิงเข้าใกล้แล้วจะร้องเหมือนสัญญานกันขโมยในรถ
ว่าแต่....จะตรวจไปทำไม ผมว่าซิงไม่ซิงไม่ค่อยสำคัญนะ สำหรับผมมันอยู่ที่อะไรดีๆ(เซ็กส์+ความรัก+ความเข้าใจ) ที่เรามีให้กันเวลาเราอยู่ด้วยกันมากกว่า

ของผมขอให้หน้าตาดี+มีข้อดีที่เราชอบ+มีข้อเสียที่เรารับได้ แค่นี้ก็ happy แล้วครับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 04:26:51 AM »

เพื่ออะไรครับ รู้ว่าเค้าไม่ซิง แล้วจะไม่รับเค้าเข้ามาในชีวิตงั้นเหรอ

น่าจะเป็นคำถามที่ไม่สมควรถามหรือไม่สมควรหาคำตอบเลยครับ
เพราะคุณเองก็ใช่ว่าซิงอะไร ....

ถามไปแล้วก็ไม่มีความสุข รอคำตอบ กังวลใจ กระวนกระวาย รู้คำตอบแล้วก็เป็นทุกข์ ต้องมาซ้ำรอยใคร งั้นเหรอครับ...

ถ้าต้องการซิงแน่ๆ เลี้ยงต้อยตั้งแต่อนุบาลเลย ครับ แล้วเฝ้าดีดี จนกว่าจะอายุถึงล่อได้...แบบนั้น ชัวร์แน่นอน

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:25:17 AM »

เพื่ออะไรครับ รู้ว่าเค้าไม่ซิง แล้วจะไม่รับเค้าเข้ามาในชีวิตงั้นเหรอ

น่าจะเป็นคำถามที่ไม่สมควรถามหรือไม่สมควรหาคำตอบเลยครับ
เพราะคุณเองก็ใช่ว่าซิงอะไร ....

ถามไปแล้วก็ไม่มีความสุข รอคำตอบ กังวลใจ กระวนกระวาย รู้คำตอบแล้วก็เป็นทุกข์ ต้องมาซ้ำรอยใคร งั้นเหรอครับ...

ถ้าต้องการซิงแน่ๆ เลี้ยงต้อยตั้งแต่อนุบาลเลย ครับ แล้วเฝ้าดีดี จนกว่าจะอายุถึงล่อได้...แบบนั้น ชัวร์แน่นอน

กำลังจะมาตอบในลักษาณะนี้ คุณsompoat ได้ตอบได้ครบถ้วนดีแล้ว
เป็นคำถามของคนที่ไม่มีประสบกาารณ์ในชิวิต ผมเข้าใจ
ตั้งใจเรียนให้จบ ทำตัวให้มีคุณค่าต่อผู้อื่น มีน้ำใจต่อคนรอบข้าง เดียวความรักจากผู้หญิงจะวิ่งมาหาคุณเอง....เชื่อผม

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 01:40:37 PM »

อย่าว่าแต่ดูเลย ถามเค้า เค้าจะบอกรึป่าวเหอะ

จะรู้ว่า ซิงไม่ซิง ก้อคงต้อง ตอนเอา กระเจี๊ยว ยัดจิ๋มเค้าแล้วนั่นแหละครับ

ปล. จะรู้ไปทำไมรึ??
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์