มิถุนายน 12, 2024, 03:36:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครซื้อเกม PES2012 เครื่อง Xbox360 ห้ามอัพเดทนะครับ  (อ่าน 1743 ครั้ง)
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 06:00:02 PM »

ผมซื้อมาแล้ววันนี้ พอเปิดเกมมันบอกว่าให้อัพเดท
(ซึ่งก่อนหน้านี้ผมก็ถามช่าง แล้วมันบอกว่า ต้อง เวอร์ชั่น 2.0 ขึ้นไปถึงจะเปิดได้)
แล้วผมก็ไม่เชื่อช่างซ่อมเกมที่ สะพานเหล็ก นึกว่ามันหลอก ที่ไหนได้มันพูดจริงครับพี่น้อง
สรุปคือ จอมืดเลย
เซ็งเป็ดต้องเสียค่าอัพเดท 500 บาท แต่ถ้าอัพปกติ 300 บาท เพราะผมคิดว่ายังไงเครื่องผมต้องอัพเดท อยู่แล้ว
เพราะ เวอร์ชั่นเครื่องผม มัน 1.3 ยังไงก็เปิดไม่ได้ ก็อัพเดทเม่งซะเลย ก็คือต้องจ่ายเพิ่มอีก 200 บาท เป็นค่าลองของ Tongue
vegetoo
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 12:32:33 AM »

ผมเองก็ลองของเหมือนกันครับ เสียดายเงินมากครับ

ปล. เกมส์ใหม่ภาพสวยๆน่าเล่นทั้งนั้นเลยครับ
AFool
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 07:14:17 PM »

ขอบคุณทีเตือนครับ  Grin
หน้า: [1] พิมพ์