เมษายน 29, 2024, 10:56:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: MXGS-365 Too Much Coming Climax Goddess Akiho Yoshizawa  (อ่าน 8925 ครั้ง)
revolknight
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2011, 04:15:12 AM »

เรื่องนี้ Acky โดนจัดเต็ม ทั้งลุงเห็ด และ พี่พีสะเดิด เล่นเอาน้อง Acky เราเหงื่อท่วมเลย
เนื้อเรื่องแบ่งออกเป็น 5 ช่วง โดยตอนแรกน้อง Acky เธอเล่นกับลุงเห็ดก่อนครับ (ผมว่าจำไม่ผิดนะ)
แค่ช่วงแรกก็โดนจัดหนักซะแล้ว เล่นเอาหมดแรงข้าวต้มไปเลย

ช่วงที่ 2 เป็น การแสดงการ ดูดๆอมๆ สองหนุ่มที่ไม่เห็นหน้าตา จนเสร็จทั้งสองรายในคราเดียว

ช่วงที่ 3 นี่เล่นกับพีสะเดิดของเรา ผมว่าเป็นช่วงที่ น่าสนใจที่สุดของเรื่องแล้วละครับ

ช่วงที่ 4 และ 5 ออกไปในแนว SM นิดๆแล้วล่ะ พักหลังๆนี่น้อง Acky จะเล่นแนวๆนี้บ่อยเหมือนกัน

ถ้าจะให้คะแนนก็ 9.5/10 ครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=125571.0

โหลดกันได้ที่นี่ Screenshot ไว้ว่างๆจะอัพแล้วเอามาลงให้ดูนะครับ

จะออกน่าเบื่อไปนิดในช่วงที่ 2 แต่อาจโดนใจใครหลายๆคนก็ได้

เปิดตัวมาก็น่ารักแล้ว

ช่วงแรกเจอกับลุงเห็ด แนะนำตัวกันก่อน

ล้วงๆควักๆ

เล่นเอาเหงือท่วมตัวเลย แต่ยังไม่ได้พักซักที

ที่เหลือโหลดไปดูเองเน้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2011, 04:23:37 AM โดย revolknight » บันทึกการเข้า
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2011, 11:02:44 PM »

ไม่พลาดคับ
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 12:20:17 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์