มิถุนายน 04, 2024, 11:23:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าผู้หญิงแบบใหนส่วนใหญ่จะมีแฟนแล้ว  (อ่าน 5133 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 03:14:49 AM »

อย่ามานั่งเดากันเองเลยครับ ชอบใครก็เข้าไปถามเลย ฮ่าา บางคนไม่สวยแต่หยิ่งก็มี สวยแต่ใจดีก็มี แล้วแต่คนเนอะ แต่ก่อนผมติดนิสัยมองคนที่ภายนอก เลยทำให้พลาดอะไรหลายๆอย่าง ต้องลองคุยลองถามครับ.. เหมือนจะออกทะเลแล้ว ฮ่าา

ผมว่าผู้หญิงที่ สวยนะ ที่น่าจะมีแฟนแล้ว
แบบที่ สวยเหมือนนางฟ้ามาเกิด นี่ อาจจะไม่ คงเพราะถูกคิดว่า สวยแบบนี้คงมีแฟนแล้วล่ะ มังครับ ว่าแล้วก็ลองไปจีบคนที่สวยมากๆดูสิครับ เค้าอาจจะกำลังเหงาก็ได้นะ ฮ่าา

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
sebastian
โอตาคุเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 10:39:00 PM »

1=4ธรรมดา  อันนี้ไม่ว่าคนไหนๆที่รู้จัก มีแฟนหมดทุกคนครับ
2=3สวยปานกลางพอดีๆ อันนี้ก็ไม่รอดเหมือนกันครับ
3=2สวยนะ คนสวยก็มีแฟนแล้วเยอะ แต่ก็มีส่วนนึงที่เลือกมาก
4=5ไม่สวย จริงๆแล้วข้อเนี้ยลังเล สูสีกับข้อ 3 เพราะเท่าที่รู้จักกับคนไม่สวยมันมักอยากได้แฟนหล่อแบบดารา
5=6ขี้เหร่ ไม่รู้เหมือนกันนะ แต่ที่เห็นๆแม่งมีแฟนกันหมด
6=1สวยมากอย่างกับนางฟ้ามาเกิด  บอกตรงๆยังไม่เคยเจอผู้หญิงอย่างที่ว่าเลยครับ

ปล.แฟนผมข้อ2=3
darthnept
ผมรักเด็ก *0*
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 07:32:11 PM »

Cheesyชอบคำถามนี้จังคับ ไม่รู้ทำไม... ส่วนผมคิดว่า

1 สวยปานกลางพอดีๆ - เพราะผู้ ช ทุกคนชอบความสวยและความพอดีๆก็ทำให้เขาสบายใจ ย่อมต้องจีบสาวแบบนี้ก่อน
2 สวยนะ - เพราะสาวสวยกว่ามาตรฐาน ผู้ ช ไม่ค่อยจีบจิงจัง คิดว่าเธอมีแฟนแล้วไม่ก็มีคนจีบเยอะแล้ว (แต่ก็ยังจีบ)
3 ธรรมดา - ผู้ ช ที่ชอบคุณสมบัติอย่างอื่นมากกว่าความสวย+ผู้ ช ที่พลาดจากข้อ 1และ2 มักมาลงเอยที่นี่
4 สวยมากอย่างกับนางฟ้ามาเกิด - ผู้ ช ส่วนใหญ่ไม่ค่อยจีบคนสวยสุดๆ อาจจะไม่กล้าหรือเข้าไม่ถึง
5 ไม่สวย - ผู้ ช ที่ผ่านข้อ 1-4 มาหมดแล้ว (จำนวนน้อย) จึงจะมาที่ข้อนี้
6 ขี้เหร่ - 99.99% ผู้ ช ไม่จีบ

ว่าแต่ ผู้ ญ แบบข้อ 1,2,4 หาได้ที่ไหนบ้างครับท่าน อยากได้พบได้คุยซักคน.....

เห็นด้วยครับ 
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 08:13:10 PM »

ทุกคนนั่นแหละครับ ถ้าไม่ปากหมา สันดานเสียจนรับไม่ได้ ก็มีแฟนมีผัวได้หมด ....

มันเป็นเรื่องของโชคชะตาด้วยครับ เพื่อนผมคนนึง อย่างสวยเลย หลายๆ คนรุมจีบกันชิบหายวายป่วง
จนเรียนจบ ป.ตรี ไปทำงาน ยังไงก็ไม่รู้ ไปได้ผัวเป็นคนขับรถเมล์ เอากะมันสิ ....  Grin

โอ้โห แร๊ง +1 เลยท่าน  Grin Grin Grin

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
huadoor2

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 12:46:55 AM »

ถึงแม้จะเดินคนเดียวก็ดูไม่ออกหรอกครับว่ามีแฟนรึยังอ่ะ ?
ในชีวิตของผมก็เจอมาหลายประเภทครับ บางคนผมเห็นว่า
"โอ้โห อีนี่โคตรขี้เหร่ สองเหร่ สามเหร่ เลยว่ะ หนังหน้าอย่างนี้
ชาตินี้เกาะคานไปเหอะมรึง เชิญอยู่กับหัวแครอท - แตงกวา -
กระบอกไฟฉายไปทั้งชาติเหอะ".........แต่ประกฏว่า หลังจากนั้น
ไม่กี่ปี มาทราบข่าวจากเพื่อนๆ ว่าอีนี่แต่งงานมีผัวไปเรียบร้อยแล้ว ?
Oh...My God !! มันเป็นไปได้ไงว่ะ หน้าแม่งอย่างกับเอเลี่ยน !

แต่กับผู้หญิงบางคน เราเห็นว่าสวยน่ารักอย่างกับลูกผู้รากมากดี
พอเห็นแล้ว โอ้โห ผู้หญิงอะไรสวยเป็นบ้าเลย สวยๆ อย่างนี้
คงมีผัวแล้วมั้ง..........แต่มารู้ที่หลังว่าเธอยังโสด เพราะยังไม่
เจอผู้ชายที่ถูกใจ อะไรประมาณเนี่ย!

ผมว่าหลายๆ สิ่งหลายๆ อย่างเนี่ย มันไม่มีกฏตายตัวอ่ะครับ
จริงๆ นะคุณ !! บางครั้งอะไรที่เราคิดว่าชัวร์ มันกลับไม่ใช่
แต่บางครั้งที่เราคิดว่าไม่น่าเป็นไปได้ แม่งเสือกใช่ซะงั้นอ่ะ ?  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 02:02:07 AM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 01:18:07 AM »

สรุปไม่ได้

เคยเจอ  คนที่จบความรู้สูง  ดีกรีเอ็นทรานส์  ม. รัฐบาลที่มีชื่อเสียง  เเต่งงาน  ครั้งที่  3

เเละผมเอง  เคยไปงานเค้า 3 ครั้ง

ดีนะครับ สามี ที่ 1  เเละ ที่สอง  เค้าไม่ได้มีลูกด้วยกัน

น่าคิดนะครับ เลิกไปเเล้ว  ตั้งสองคน

หน้า: 1 [2] พิมพ์