เมษายน 29, 2024, 05:49:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### blog.jav4you.com โฉมใหม่ไฉไลกว่าเก่า มีหนังตัวอย่างให้ดูก่อนโหลดด้วยจ้า ^__^  (อ่าน 37462 ครั้ง)
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 08:36:56 PM »

แต่จะว่าไป เดี่ยวนี้ นี่ถื่อว่าหมดยุคในการใส่ Passoword ไปแล้วจริง ๆ

ในสมัยก่อนยังจะพอมีให้เห็นอยู่บ้าง เพราะบางทียังติดอยู่กับเรื่องของเครดิตของคนอัพ ยังห่วงในชื่อเสียง 55++ หรือห่วงคนเอาไปแจกต่อ

แต่เดี่ยวนี้เกียติ หรือความภูมิใจมันทานไม่ได้ครับ แต่การปล่อยให้คนโหลด โหลดง่ายที่สุดนั้นคือทางที่ดีที่สุด เพราะเดี่ยวนี้พวกเว็บ search เฉพาะ Host ก็มีขึ้นมาอยู่หลายเว็บ

และขีดความสามารถในการค้นหาไฟล์หนังก็มีอยู่สุง ดังนั้นแล้วการติด Pass จึงเป็นการปิดโอกาสหาเงินของคนอัพเอง

เดี่ยวนี้คนที่อัพจะดีใจมาก ๆ หากใครเอาลิ้งของตัวเองไปโพสต่อ ยิ่งต่อเยอะ ๆ ยิ่งดี

emorock
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 08:57:22 PM »

เวปนี้ดีมากๆ แต่เสียอย่างเดียวอัพเดทหนังช้ากว่าที่อื่นค่อนข้างเยอะ   
CC90
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 01:33:26 PM »

ทำไมผมไม่เห็นคลิปขึ้นหว่า
CoPiCo
ปลิงน้อย

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 09:05:48 PM »

ขอบคุณมากๆ คร้าบ แล้วเว็บที่ 2,3,4 คืเว็บอะไรคับ
The Anonymous ..
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 04:39:05 AM »

Cheesy แจ่มค้าฟ ว่าแต่เว้บนี้เป็น Mediafire ป่าวครับ?

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 06:29:34 PM »

1 ใน 4 จตุรเว็บ แล้วที่เหลืออีก 3 คืออะไรบ้างครับ รวม avcollectors ของเราด้วยไหมครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 06:46:20 PM »

1 ใน 4 จตุรเว็บ แล้วที่เหลืออีก 3 คืออะไรบ้างครับ รวม avcollectors ของเราด้วยไหมครับ

ดูที่ลายเซ็นพี่ได้เลยจ้า 
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 09:41:54 PM »

ดูที่ลายเซ็นพี่ได้เลยจ้า 

อ้าวหมายถึงเว็บญี่ปุ่นไม่ใช่เหรอครับ ก็หนึ่งคือ blogjav4you แล้วที่เหลือสองสามสี่เป็นอะไรล่ะครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
meozaki
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 05:44:14 AM »

ซูโกยมากๆเมพขิงๆ
bird_19
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 02:48:13 PM »

ขอบคุณก่อนนะครับ Grin Grin Grin
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์