พฤษภาคม 23, 2024, 09:35:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปล้นรถไฟ  (อ่าน 2518 ครั้ง)
terdsak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 07:02:18 PM »

ได้ข่าวจาก 
หนังสือพิมพ์  วันนี้
ว่า  อินโดรนีเซียกับมาเลย์  ฉะกัน  นัดชิง
ว่าเเต่  เเฟนบอลของอินโดรนีเซีย   จะเข้ามาชมบอล  เต็มสนาม
งานนี้ เจ้าภาพ  ขายให้เเต่ คน อินโดรนีเซีย 
ตรงข้าม   ขายให้  มาเลเซียเเค่ 10 เปอร์เซ็นต์

ในรอบ 20 ปี อินโดรนีเซียไม่เคยได้เเชมป์
เค้าว่าจะได้เเชมป์งวดนี้  จากการขี้โกง 
สงสารมาเลย์จังเลย

งานนี้  จะเหมือนปี 2540 หรือไม่
มีทั้งถุงน้ำเยี่ยว  ถุงอุจจาระ  หนังสะติ๊ก  ลูกเหล็ก

สุดท้าย  ขอให้มาเลย์ชนะ  ด้วยครับ

ปล. ผมว่ากรรมการเข้าข้าง  อินโดรนีเซียเเน่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2011, 07:05:58 PM โดย ท่านองค์ » บันทึกการเข้า
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 08:01:11 PM »

เชียร์ๆกันไปครับ
แต่ผมไม่เชียร์ ทั้งคู้ครับ 
ผม Thailand only!!
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 09:27:01 AM »

มาเลย์เตะลูกโทษชนะอินโดไปแล้ว...คนเบียดกันตาย 2 คนด้วย

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:38:08 PM »

ใครดูปัญจสีลัตบ้าง เป็นการโกงกันแบบหน้าด้านๆ เลยครับ ดูไปงงไป มันวิ่งหนี เน้นครับว่าวิ่งหนีจริงๆ ตลอดเวลา หลบหลังกรรมการมั่งอะไรมั่ง หนีตลอด ไม่ได้ถูกตัวกันเลย พอหมดยก เราแพ้ 5-0 ครั้บ พี้น้อง งงกันทั้งตลาด อ้าว แพ้ได้ไงวะ

แต่ตที่ชนะมาหลายๆ อย่างก็ล้วนกีฬามาตรฐานโอลิมปิคทั้งนั้นครับ

ส่วนพวกหมากเก็บอะไรนั่น อย่าไปสนใจ

ว่าแต่ทีมบอลไทย ผมไปไหนล่ะครับ ฟุตซอลยังกวาดมาแบบเต็มๆ เลย

วรพจน์ ชกโชว์แบบยังไงก็ชนะ น้องๆ สาววอลเลย์ห็ซ้อมใหญ่มาแบบสบายๆ ขาดกระจุย

หน้า: [1] พิมพ์