พฤษภาคม 29, 2024, 12:28:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากฟันญ.อ่ะครับ  (อ่าน 14318 ครั้ง)
Giggity
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 10:20:59 PM »

ผมเพิ่ง 18อ่ะครับ คุณสมบัติคือหน้าไม่หล่อ แล้วก็ออกจะเนิดๆด้วย= = มีแฟนมา4คน แต่ไม่เคยได้ฟันซักคน ไม่รู้ทำไม อันตัวเราก็คิดว่าไม่หื่นมาก ถึงหน้าเราจะไม่ค่อยเวิร์ก แต่ก็น่าจะได้ฟันบ้างอะไรบ้าง นี่ผ่านมา4คน ไม่ได้ฟันเลยซักที มันเป็นเรื่องของกรรมหรือเปล่าครับ ...ยังไงก็เข้ามาคุยกันหน่อยได้นะครับ
avislife
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 11:08:03 PM »

ศึกษาจากเว็บblvครับ ผมชอบมุกขอเข้าไปฉี่
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 12:42:01 AM »

ไม่ใช่กรรมหรอก เหอะๆ มันอยู่ที่ใจน่ะท่าน
แต่ทำไมจะมีอะไรด้วยอย่างเดียวอะเนี่ย
มันมาเรื่อยๆละอยู่ที่จังหวะ เวลา สถานที่ อารมณ์ ความพร้อม ความต้องการ ความรัก
ของทั้งคู่ เอ่ิอ...ท่าได้มีอะไรกันแล้วอย่าทิ้งละเค้าละ รับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองทำด้วย ฮ่าๆ
ปล.ยังไงดีน่าๆ  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2011, 12:45:36 AM โดย ✖AkatsukiFloy✖ » บันทึกการเข้า
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 01:07:13 AM »

sdgDsgdsGSDG
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 03:58:48 PM โดย อสูร » บันทึกการเข้า
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:59:20 AM »

ถ้าอยากมีอะไรกัน แต่ไม่กล้า ใช้เหล้าช่วยครับ

ไม่ใช่ให้ไปมอมสาวนะครับ แต่กินเหล้าย้อมใจ มันจะกล้าทำ  Grin
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 11:16:35 AM »

โอ้วววว มีแฟนตั้ง 4 คนแล้วจะขาดความมั่นใจตรงไหนล่ะครับ
บางคนจีบสาวยังไม่ติดยังน่าห่วงกว่าอีกครับ

ถ้าจะฟันแฟน(ขออนุญาตใช้ศัพท์นี้แล้วกันครับ) โอกาสที่จะมี
1. คบมานาน จนเขาวางใจเรา หรือ
2. ถ้าไม่นาน เขาอาจจะหลงเรา หรือเขาเซ็กซ์จัดหรือเคยผ่านมาแล้ว หรือ
3. บังเอิญ ดูหนังอารมณ์พุ่งทั้งคู่ เมาทั้งคู่ เป็นต้น หรือ
4. ปล้ำ ไม่แนะนำ ไม่ใช่แฟนแล้วทำอะไรก็ได้ เขาก็มีสิทธิในตัวเขาเหมือนกัน

ถ้าอยากจะฟันเขาคุณก็ต้องคบไปนานๆ ไม่ต้องรีบ แสดงความรักปกติเดี๋ยวก็ได้เอง
หรือไม่ก็ไปจีบผู้หญิงที่เขาว่ากันว่า"โดนแล้ว" ถ้าไม่คิดจะไปเปิดซิงเขา

หรือไม่ก็ไปหาคนอื่นที่ไม่ใช่แฟน บางทีคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนก็ฟันง่ายกว่าแฟนอีก
ไปเที่ยวที่สถานบันเทิง หรือเพื่อนของเพื่อน หรือหาในเน็ต แต่ว่าก็ต้องระวังโรคด้วย

Aum

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:39:02 PM »

ผมนี่สิ ยังไม่เคยมีแฟนเลย น่าเศร้ากว่าไหมล่ะ Cry
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 05:13:10 PM »

อาบอบนวด เเน่นอนกว่าครับ

อยู่ย่าน กทม.

ก็ไป  สายฝน  หรือไม่ก็  ส. โบตั๋น  ครับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 09:22:50 PM »

ถ้าอยู่กันสองคนในที่ๆทำได้ บอกว่า ขอหอมหน่อย สิครับ เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Giggity
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 09:22:58 PM »

อ่า ขอบคุณมากๆเลยครับ ...แต่เรื่องไปนวดนี่ ผมยังไม่20มันจะดีหรอครับ blv=bathloverหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ ขอลิ้งหน่อยนะค้าบ (ชี้แจง)จริงๆก็ไม่กะฟันอะไรหรอก แต่บางทีอยู่ด้วยกันมันก็ต้องน่าจะมีบ้างอะไรบ้างอ่ะครับ (หรือเราหื่นไปเอง )
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์