มิถุนายน 01, 2024, 06:25:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำไวอากร้า ยาปลุกเซ็กส์ ดีๆหาซื้อได้ทั่วไปหน่อยครับ  (อ่าน 5083 ครั้ง)
เมฆขาว
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:05:17 PM »

พอดีน้ำท่วมไมได้เจอกับแฟนมาเกือบ 3 เดือนละ เราเลยว่าจะระเบิดอารมณ์กันครับ ผมเลยว่าจะทานไวอากร้าตัวช่วยชูโรง ส่วนแฟนผมเค้าก้สนใจอยากลองทานยาปลุกเซ็กส์ ช่วยแนะนำไวอากร้า กับยาปลุกเซ็กส์ยี่ห้อดี ๆ กับราคาที่ซื้อหน่อยครับ

ปล.ผมเล่นบอร์ด BLV เหมือนกัน  แต่พอดีเข้าบอร์ดนั้นไม่ค่อยสะดวก อยากทราบว่ายามังกรบินน้าเหลือม ผู้ญ กินแล้วจะเป็นยังไงครับ - -* หรือยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:30:28 PM »

ลองไปอ่านผลข้างเคียงของไวอากร้าก่อนดีกว่าครับ
ส่วนยาปลุกเซ็กส์แบบที่เห็นในหนังน่ะ ไม่มีจริงครับ มีแค่ยากล่อมประสาทที่ทำให้เคลิ้มๆ หมดแรงแค่นั้น

ผมเคยลองพี้เนื้อแล้วปี้ สนุกมากเลย ทั้งเราทั้งน้อง มันเพริดจริงๆ แล้วยิ่งเปิดเพลง Santana ตอนปี้นะครับ สุดยอด

ลองไปฟิตร่างกายมาดีดี น่าจะดีกว่าใช้ยานะครับ สนุกโดยไม่ต้องกลัวผลข้างเคียง

Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:38:05 PM »

รู้สึกว่ายาน้าเหลือม ผู้หญิงกินแล้วยังไม่แสดงผลแน่ชัดน่ะครับ  ทางที่ดีอย่ากินดีกว่าเดี๋ยวเปลืองอิๆ เราฟิตก้พอ เดี๋ยวเค้าก็มันตามเองล่ะ
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 09:37:56 PM »

คลองถม เลยครับมากมายสัก 10 โมงเช้าวัน เสาร อาทิตย์ เยอะเยอะไปเลยท่าน Smiley
แต่ต้องต่อราคาเยอะๆ หน่อย เพราะมันอยากขายของ Grin
pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 12:14:42 AM »

เนื้อ...นี่ปลุดเซ็กส์ดีที่สุดแล้วครับ ...อึดด้วย...ต่อก็สบายๆ แต่ไม่แนะนำ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 11:30:48 AM »

ไวอาก้า ถามหนุ่มๆ แนะนำให้กิน 1/2 เม็ดก็พอ แข็งทั้งคืน...แต่ ถ้า 50 อัพ  กิน 1 เม็ดได้ 3 ดอก หัวค่ำ/กลางดึก/หัวรุ่ง
ถ้ากิน 3 วันติดต่อกัน จะปวดกระดูกทรมานมาก
จากประสบการณ์ตรง

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 05:28:45 AM »

ลองหาในเน็ตเยอะแยะครับ แต่ผมเคยลองของเพื่อน มันก็โอเคนะครับ ตอนที่เรายังมีแรงสู้ แต่ถ้าเธอคนนั้นของเราหมดแรง แต่ขอเรนังสู้ ก็ลำบากคับ  เพราะจำได้ว่าตอนนั้นผมจัด ไป 3 น้องเึ้ค้าไม่ไหว แต่ของผมยังไม่ลงเลย ใช้มืออีก หลายรอบเหมือนกันครับ เท่าที่จำได้ 5 รอบอ่ะคับ จนรอบสุดท้ายน้ำไม่มี เสร็จแต่อารมณ์ ตื่นมาอีกวัน ปวดจวยโครตๆๆ แถมหลังๆ มันเริ่มไม่แข็งเหมือนเดิมอย่างที่เคย(แข็ง)เป็นอ่ะคับ
pa
ตะกวดไซเบอร์
*

ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 12:22:45 AM »

แอดคุยที่เฟสผมได้ [email protected] ของแท้เมกาท้าพิสูจน์ครับ 1500 4 เม็ด
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 10:29:40 AM »

ได้ยินมานานละ แมลงวันสเปน ไม่รู้ใช้ได้จริงเปล่า ไม่เคยลอง
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 03:08:55 PM »

ความรู้ใหม่ๆสินะคับ   

เพื่อนผมบอกเอายาหม่องทา หัว อ่ะคับ  ผมฟังไว้แต่ไม่ทำนะคับ >,<
หน้า: [1] พิมพ์