พฤษภาคม 23, 2024, 10:16:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบของชาวบ้าน ใครนิสัยเหมือนผม / เชิญมาเล่ากัน  (อ่าน 6333 ครั้ง)
Mr.Saggio Querida
เหลือบไร
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 05:53:30 AM »

เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด เด็กตำรวจไม่น่าเสี่ยง - -*
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 02:00:19 AM »

ผมเคยได้กับ กิ๊ก น้องที่รู้จัก..ตอนนั้น  มันอยู่  ม.4...และน้องคนนั้น..เด็กกว่ามัน..เป็นครั้งแรก  และครั้งเดียว  ที่ผมได้ลองแนวโลลิ...น้องเค้าออก แนวอวบ  หมวย หน้าตาน่ารักครับ  ไม่จัดว่าสวย   ผิวขาวจั๊วเลยครับ  ชอบใส่ กางเกงสั้นๆ  ผมเห็น น้องเค้าทุกครั้ง  มันจะแข็งโดยไม่รู้ตัวเลย  ห้ามไม่ได้จริงๆ...และน้องผม  ไอ้แม๊กซ์ มันแนว  หล่อเลือกได้  แถมยังเป้นนัก  ว่ายน้ำโรงเรียน  ตอนนั้น   ผมยังดูแลชมรมอยู่  เลยสนิทกับมัน....สาวๆ  ของมัน  สวยๆทั้งนั้น   และเปลี่ยนคนเป็นว่าเล่น....แต่ผมชอบน้องคนนี้  ของมันมาก  เพราะ  น้องตรงเคมีผม  บางอย่าง  .....ผมเคยถาม  ไอ้แม๊กซ์   ว่ามันได้น้องเค้ายัง    มันตอบว่า  จะเหลือเหรอ..ได้เปิดซิงด้วย   ผมโครต  อิจฉามันเลย....เข้าเรืองวันที่  ผมได้น้องเค้านะครับ    วันนั้น    น้องเค้ามาเล่นที่ห้องผม    และวันนั้น  ผมนั่งกินเหล้ากับ มัน  และน้องคนนั้น มันเคยพาน้องเค้ามาที่ห้องผมบ่อยๆ  ผมก็ได้แต่แอบแซ่บน้องเค้า  เพราะน้องเค้าน่าเสยมากๆ....แต่วันนี้   ผมมีแผนชั่วคือ  ผมจะมอมเหล้า  น้องผม   และ  จะหาทางจัดการน้องเค้า..ซึ่งเรื่องมันก็ไม่ยากครับ  น้องชายผมมัน  สลบ  สไลไม่ได้เรื่องจริงๆ เพราะผมชงหนักให้มัน  แต่ของผมเล่นบางๆ  และค่อยๆจิบ....น้องผู้หญิง   เล่น  facebook  ที่คอมผมอยู่  ตอนที่  ผมนั่งชนกับน้อง   เธอเพิ่งรู้ว่า  น้องผมไปแล้ว  เมื่อผมไปสกิดเธอ  น้องเค้าใส่หูฟังเพลงไปด้วย  มันเลยเพลิน.....ผมบอกว่า  จะไปส่งน้องเอง   พอดีมี  มอไซค์ครับ.....แต่ตอนนั้น   เหมือนฟ้าฝนเป็นใจ   น้องกำลังจะออกไปกับผม   ฝนดันตกลงมา  และไฟก็ดับ...ผมเลยบอก  งั้นเดี๋ยวรอฝนหยุดก่อนก็ได้.....
Lick
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 02:12:23 AM »

ผมไม่เมามากครับ  วันนั้น  พอกรึ้มๆ...แต่เงี่ยนมาก  ยิ่งตอนนนั้นดึกแล้ว  ประมาณ  ตีหนึ่งกว่า.....น้องเค้าสีหน้า  ไม่ค่อยดีหรอก  ตอนรู้ว่า  ไอ้น้องผมมมันเมาสลบ  เหมือนน้องจะโกรธมันด้วยหน่อยๆ   เธอไปปลุกมัน  ทุบมันยังไง  ก็ไม่ตื่น  ผมจึงออกอุบายว่าจะไปส่ง   แต่ฝนฟ้ามาตกเสียก่อน..ผมเลยให้น้องไปอาบน้ำอาบท่าก่อน   โดยจุดเทียนให้  ตอนแรกน้องจะไม่ไป  คงกลัวความมมืด  ผมเลยบอกจะรออยู่หน้าห้อง  ...เธอเลยยยอม....เธออาบเสร็จ  ผมก็เข้าไปอาบบ้าง เกือบว่าวแล้ว  เพราะตอนได้ยิน  เสียงน้องอาบน้ำ  ผมก็จินตนาการไปต่อไหน....ลืมบอกไป  ในที่สุด  เธอยอมนอนที่ห้องผม   คอนโด  ผมมี  สองห้องครับ...อีกห้องเป็นห้องแขก  เวลา  ที่บ้านผม  หรือเพื่อนมาค้างด้วยก็  นอนห้องนั้น....น้องเค้าเอากางเกงเล  ของผม  และเสื้อยืดตัวใหญ่ของผมมมาใส่...น่ารักมากครับ    ผมแอบแซว..ความจริง  ผมก้ชอบแซวน้องเค้าเรื่อย  ที่เจอครับ  ผมชอบใช้มุกนี้  กับคนที่ผมชอบเสมอ....และน้องก้เล่นด้วย  เพราะผมออกแนวตลกๆ....
Lick
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 02:43:30 AM »

ผมส่งน้องเข้านอนที่ห้องแขก แต่น้องบอกให้เปืดประตูไว้  และให้ผม  มานอนที่  โซฟา หน้าห้องน้อง  เพราะ  ตอนนั้นไฟยังดับอบู่  และมันมืดมาก   น้องเค้าจุดเทียนในห้อง  ตั้งสองเล่ม  ...ผมรอเวลา  จนตีสามกว่าได้  ทุกอย่างมืดหมด  และผมก็เข้าไปในห้องน้อง  ปิดประตู  และล๊อกห้อง....ใจหนึ่งผมก็อยากมากๆ อีกใจก็กลัว  เพราะมันเข้าข่าย  ข่มขืนเลยนะครับ  แล้วน้องก็ยังเด็ก....แต่ความชั่ว  มันชนะความดีเสมอ.....ผมค่อยๆ  ย่องไปหาน้องเค้า  บนที่นอน  ห้องนอนผม  เป็นที่นอนวางกับพื้นเลยครับ  ไม่มีเตียง...ผมหอบแก้มน้องก่อน น้องยังนิ่ง   ผมก็ไซ้ตรงซอกคอ และเริ่มจับนม  นมน้องยังไม่ใหญ่ครับ  ขนาดเท่า  ผลส้มได้ ผมเลื้อยมือ  เข้าไปคลำ  ในยกทรงน้องเค้า ผิวน้องเนียนมากครับ  และตอนนนั้น   ใจผมเต้นแรงมาก  คย  ผมแข็งปั๊ก  จนแทบดัน  boxer  ออกมา..ผมรู้สึกว่า  น้ำเงี่ยนผมออกมาจนเปียกกางเกง  เป็นจุด..และหัว คย  ก็ผงกๆ  ผมเม้มปาก  ไปที่คอน้อง  และไซ้ ลงมา   ดูดที่หัวนม  ทั้งที่  มียกทรงอยู่..น้องเริ่มรู้ตัว  ดิ้นหน่อยๆ  และพึมพำว่า  พี่แม๊กซื  อย่า...ผมดูดผิวตัวน้องลงมาเรื่อยๆ  จนถึงด้านล่าง  ผมดม  และจูบ   หีน้องนอก  กางเกงเล....น้องเค้า ก็ยิ่งส่าย  และบอกว่า  พี่แม๊กซ์  อย่า  จั๊กจี้..ผมปลด  กางเกงเลออก  รวมถึงชั้นในน้องด้วย  น้องปัดป้อง  แต่ก็สู้แรงผมไม่ได้  และน้องก็ไม่ได้ดิ้นรนอะไร...ผมใช้ลิ้นเลีย  และดูด  สิ่งที่ผมต้องการมานาน  หีน้องเพิ่งมี  หมอยรำไร  ผมสัมผัสมันได้  ด้วยลิ้น  และมือ...มันนุ่มมือมากครับ   น้องดิ้นเร่าๆ  ทุกครั้งที่ผมฉกลิ้นเข้าไป น้องกำหัวผมแน่น จิกผม  ของผมเสีย  ผมจะหลุด  เจ็บหนังหัวเหมือนกัน  แต่ทนเอา..ยิ่งตอนผมเม้มปาก  ไปที่ติ่งน้อยๆ  น้องเผลอครางเลยครับ   ผมสะใจมาก...ผมเลียหีน้องทั้งใน  และนอก และบริเวณข้างๆ  ตรงซอกขา  ต้นขา  ไล่งมา  จนถึงน่อง  เลียไล่ขึ้นมาจบ  ที่แคมนอกอีกที  ผมดูด  หีน้องอยู่นานมาก  ระหว่างนั้น  ก็ลูบ  คย  ตัวเอง  แต่ไม่กล้าชัก  กลัวแตก....ผมไล่ขึ้นมา  แก้เสื้อ  นอก  ใน  น้องออก...และดูดนมอีกที  สลับกันสองข้าง..มือผม  ข้างขวา  ก็ลูบ  หีน้อง  และใช้นิ้ว  สะกิด  ติ่งเบาๆ....เม็ดละมุดน้อง  แข็ง  เล่นนิ้วผมมากครับ  น้องคงงี่  ไม่ต่างจากผม....ผมยังไม่กล้าแก้กางเกงออก  เพราะ  ผมกลัวน้องรู้  ที่กลัวก็เพราะ  ขนด  คย  ของ คนอายุ  25  ตอนนั้น  กับ  เด็ก  ม.4..ย่อมต่างกัน  และผมยัง   ฝังมุก  ไว้ที่ปลายมัน  1  เม็ดด้วย..
Lick
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 03:02:12 AM »

แต่น้องรู้ก่อนครับ...เค้าเอามือ  มาจับลำตัวผม  ซึ่งตัวใหญ่  กว่าแฟนเค้า  และ  คงเห็นลางๆ  ในความมืด...เค้าจึงทักชื่อผม  และพยายาม  ดิ้นออก..ผมจึง  กดตัวลงไปทับตัวน้อง  และไซ้หนักขึ้น  น้องจิก  ข่วนหลังผม  จนเจ็บ  แต่ผมก็ไม่ปล่อย..น้องดิ้น  และบอกให้ผมปล่อย..แต่ผมยิ่งกด  คย  ผม  และเด้าหีน้อง  ตอนนั้น  ผมยังไม่ถอด  boxer ครับ เสื้อก็ยังไม่ถอด  แต่น้อง  เค้า เอาเล็บมาจิก  จนเสื้อผมขาด  หลายที่เลยครับ..ผมบี้ลำควยผม  ไปกับ  ร่องหีน้อง  ผมใส่แต่  boxer  ครับ  ไม่ใส่  กกน. ผมไม่สน  การต่อต้านของน้อง  ผมซอยก้น  รัวขึ้น  และไซ้น้องหนักขึ้น  ดูดนมด้วย  น้องทั้งดิ้น  ทั้งคราง  ในลำคอ  แต่ไม่ร้องให้ใครช่วยนะครับ  และไม่ร้องกร๊ดด้วย  จะเพราะอะไรก็ตามแต่  ผมยิ่งเงี่ยนจัดขึ้น..จังหวะหนึ่ง ถลกกางเกงตัวเอง  ลงมาได้  ผมก็กด หัว  คย   ลงเลยครับ..ทีเดียว  ลงหมดลำ  น้องจิกหลังผม  จนเจ็บเลยครับ  บอกเจ็บ  ผมเลยหยุด  กระเด้า  และค่อยๆ  ปลอบน้องเค้า  ทั้งไช้คอไปด้วย  ของผมไม่ค่อยยาวครับ  แต่อวบ..6.2 นิ้วได้...ยาวแค่5.7....ผมรู้ว่า  น้องคงเจ็บ  เพราะมันแน่นไปหมดเลย...ทีีมันดันเข้า  พรึดเดียวได้  เพราะของน้องแฉะมาก  และผมเปิดทาง  ด้วยลิ้น  และนิ้วแล้ว...น้ำลายผม  ทีี่ลงไปก่อนหน้านั้นอีก...ผมบอกว่า  ผมชอบน้องเค้ามาก  ขอเถอะ  เดี๋ยวจะจัดให้  มันส์ไปเลย  และไม่บอก  ไอ้แม๊กซ์  หรอก  ขอครั้งนี้  ครั้งเดียว  น้องเหมือนร้องไห้     ผมชักใจไม่ดี  แต่ก็ยัง  เล้าโลมน้องเค้าอยู่  ดดยแช่  คย  ไว้กับ  หีน้อง...อย่างที่บอก  ความชั่วมัน  ชนะความดี  ถึงจุดหนึ่ง  ผมก้เริ่มเดินเครื่องซอย...
Lick
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 03:27:50 AM »

ผมค่อยๆ กระเด้า  และถอน คย  ออกที่ละนิดๆ    จนเหลือแต่  หัว  ผมจึงเริ่ม  ซอยตรงปากทาง  และใช้หัว  ที่ผมฝังมุกช่วย..ได้ผลครับ  มุกคงไปเสียดสี  และครูด  ที่ ข้างในจุดเสียวน้อง  ตอนนี้  น้องเริ่มส่ายเอว  และกอดคอ  ผมแน่น  ไม่จิกอีกแล้ว..ผมจึงเพิ่มความเร็วขึ้น...ตอนนี้  น้องเริ่มปล่อยร่างกายแล้วครับ  เนื้อตัวอ่อนไปหมด  คงเริ่มเสียวแล้ว  ผมจึงซอยลึกลงไป  เป็นคึ่งลำ  และเร่งลูกสูบขึ้น....ผมลองแหย่ลิ้น  ไปที่ปากน้อง  น้อง  หันหนี  แต่ผมก็ไม่ลดละ  ไชจนนน้อง  ยอม  ....ที่นี้แหละ  เล่นลิ้นกันมันส์มาก  และผมก็อัด  เข้าสุดลำ คย..ของน้องรัดแน่นมาก  และเนื้อตัวน้อง  สั่นเทาไปหมด..ผมเสียวมากครับ  ยอมรับเลย...ตอนนี้  น้องยอมผมแล้ว  มีครางด้วย  ซุดปากด้วย  ผมก็ประสานเสียงครางลงไป  ตอนนั้น  ฝนมันยังตกปรอย  มันประมาณ  ฝนตกทั้งคืน  อ่ะครับ   ได้อารมณ์มาก  ขนาด  เล่นว่าว  ตอนฝนตก  ยังได้อารมณ์เลย...พอน้องยอม  ผมเล่นท่า  กับน้อง  สารพัดท่า...จนมาแตก  เอาท่ายืนครับ....ผมแตกในหีน้องเลย  น้ำผมไหลลง  เต็มขาทั้งสองข้างเลย.....จนผมพาน้องไปล้างตัวในห้องน้ำ...ที่อยู่ในห้องนอนนั่นแหละ....ผมอาบน้ำให้น้อง  และผมเอา คย  ไปใส่  มือน้อง....หยอกๆ  น้องแกล้ง  กำสุดแรง  ผมร้องโอย  เลยครับ  จนกลัว  ไอ้  แมีก  จะตื่น..ผมขอโทษเค้า  และบอกว่า  จะปิดเป็นความลับ  และจะไม่ทำอย่างนี้กับเค้าอีก  เค้าก็เงียบ..ผมเอาน้องมานอนกอดต่อ  หลังล้างตัวเสร็จ...และถามเค้าว่า  มันส์มั้ย  เค้าไม่ตอบ  ผมก็แกล้งไซ้เค้าอีก  บอกไม่ตอบ  จะเอาอีกรอบ  จนกว่าจะมันสื  เค้าเลยพยักหน้า  และบอกว่า  น้องผม  มันไม่เล้าดลมนานอย่างนี้  และไม่เคย  เลียหีให้ด้วย  แต่มันดูดนม  และเย็ดเก่งอยู่...ของไอ้  แม๊กซ์  ไม่ใหญ่มาก  น้องเลยไม่เจ็บ  แต่  มันไม่มีลีลา  และท่าเยอะเท่าผม..คุยกันไม่นาน  นัก..ผมจึงออกจากห้ง  เอา  ยาคุม  ฉุกเฉินมาให้น้อง.....ผมมีติดไว้ครับ   เพราะ  ผมไปตกหญิงได้เรื่อยๆ  เวลา  ไปผับ.....แต่ผมสอนเค้า  ว่า  กับคนอื่นื  หรือกับ  ไอ้  แม๊กซ์  ก็ตาม  ต้องใส่ถุง  ดีกว่า  กันโรค  ที่ผมกล้าสด  กับเค้า  เพราะผมเชื่อใจน้อง  และมันฉุกเฉิน จริงๆ...
Lick
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 03:48:54 AM »

เช้ามา  ไอ้  แม๊กซ์  น้องชมรม  ของผม  ก็พาแฟนมัน  ไปส่ง  หอ...ผมหลับอยุ่  ในห้องผมครับ  ตอนนั้น...เพลียมาก...หลังจากนั้น  ผมก็ทำเป็นเหมือนไม่เกิด  อะไรขึ้น  น้องผู้หญิงก็ด้วย..ผมก็แกล้ง  แซว  แกล้งหยอก  เค้า  เหมือนเดิม...แต่ผมก็แอบสบตา  น้องเค้า  น้องก็สบตาผม  อย่างมี  เลศนัยอยู่.....แต่ไอ้ แม๊ค ไม่ระแคะ  ระคายหรอก...ผมได้ เย็ด  น้องเค้า   อีก  สามครั้ง  2  ครั้ง  ในระหว่างที่  เค้า  ยังเป็นแฟน  น้องผมอยู่...และครั้งสุดท้าย  ตอนเลิกกับมัน  และน้อง ย้ายกลับ  บ้านที่  เชียงใหม่นะ  เห็นว่า....อยากบอกว่า  มันส์ทุกครั้ง  และน้องก็เต็มที่  กับผม  โดยเฉพาะ  ครั้งสุดท้าย  ที่น้องกล้า  ดูด  คย  ให้ผม  โดยที่ผมแค่เอา  คย  ไปจ่อที่ปาก  น้องก็ยอมอย่างโดยดี....ผมไม่เคย  ข่มขืน  น้ำใจใครอีกเลย  หลังจากนั้นมา  แม้ว่า  ที่สุด น้องจะยอมผมก็ตาม...เขียน  ยาวหน่อยนะครับ  เผอิญ  นอนไม่หลับ......เหตุการณ์ เกิด  นานแล้วครับ  ตอนนี้  ผม 33....ตอนนั้น  25-26..ไม่สนับสนุน  ให้ใคร  ทำตามนะครับ  แม้ตอนนี้  จะชอบคนมีเจ้าของบ้าง   แต่ถ้าเจ้าตัวไม่เล่นด้วย  ผมก็ไม่เอาครับ..เล่าสู่กันฟังครับ....ยังคิดอยู่ว่า  ถ้าน้องชายผมรู้ตัวจะทำไง  หรือ ถ้า  ที่สุด  น้องผู้หญิงดิ้นรน  ต่อสู้จนถึงที่สุด  ผมคง  เข้าคุกไป..ชีวิต  คงพัง  เพราะ  ความเงี่ยน  ตัวเดียว  และความคึกคะนอง....อย่าทำ  นะครับ  มันบาปด้วย..และเนื้อตัวผม  ก็มีแต่แผล   หลังจากวันนั้น  ตรงคอก็มี  จนผมต้องใส่  ผ้าพันคอ  กับเสื้อ  แขนยาวไปทำงาน  เป็นอาทิตยื  แถมยังแกล้ง  เป็นหวัด  เพื่อให้สมจริง  อีกด้วย..เพื่อนๆ  ว่าผมชั่วมั้ยครับ  ตอนนั้น..แต่ไม่ใช่เพราะเหล้านะ  มันมาจาก  ความคิด  ที่มีสติ  ของผมนี่แหละครับ  วางแผนไว้  เป็น  อาทิตย์เลย..ผมจึงขอเตือน  อีกครั้งนะครับ  อย่าลอกเลียนแบบผมนะครับ  มันต่างกรรม  ต่างวาระกัน  และ  คุณ  อาจจะไม่โชคดี   ที่น้องเค้ามาเล่นด้วย  เหมือนผมก็ได้ครับ....ตอนนี้  ผมไม่คิด  ทีีจะทำอย่างนั้นกับใครอีก  แม้ว่า  มันจะตื่นเต้น  แค่ไหนก็ตาม  มันไม่คุ้มหรอกนะครับ....ขอเตือนนะ..
หน้า: 1 [2] พิมพ์