มิถุนายน 09, 2024, 11:45:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวยเมพๆๆ Tatsukawa Atsuko-Wives Who Suscribed for AV 44(BLO044)(Completed!)  (อ่าน 34197 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 09:15:37 AM »

**แก้เมื่อ 21/5/2010 เอาดูอีกรอบคุ้นๆว่าเหมือนใครว้าาา นึกออกละเหมือนดาราเกาหลี Son Ye Jin มากๆครับลองเปรียบเทียบดู

มีท่านแนะนำมาตอนแรกเป็นแนว OL ตอนหลังมาเดี่ยวๆค่าย Prestige Bloom Series ครับ

รายละเอียดดาราค่อนข้างน้อย เหมือนยังใช้ชื่อแฝงอยู่ ดูแล้วเหมือนไม่ใช่เด็กๆ คงมาแนวสาวใหญ่ต่อไปแน่ครับ

เรื่องเป็นแนวแม่บ้านมาสมัครเป็นดารา AV (เรื่องที่แล้วยังเป็น OL อยู่เรย) เรื่องก็ไม่มีอะไรมากแบ่งเป็นสี่ช่วง

ช่วงแรกสัมภาษณ์ว่าอะไรนั้น สุดปัญญาผมครับ 5555
ช่วงสองเป็นแนวตรงไปตรงมาครับพูดน้อยสอยอย่างเดียว เป็นฉากในโรงแรม เห็นได้ชัดว่าเธอจัดการขนมาอย่างดี ส่วนตัวไม่ชอบไร้ขนครับ แต่คนนี้ผมยอมมม
ช่วงสามแนว service พึีไม่ต้องน้องรูดเอง ไม่ใช่แนวผมอีกแล้ว แต่ก็ต้องยอมน้องเค้า
ช่วงสามทีเด็ดเลยครับ โดนทีละสอง แต่ไม่ธรรมดาเป็นฉากในบ้าน โดนไปสามสิบกว่าท่าได้ครับ ท่าทางนักแสดงชายมันส์จริงๆครับ ลากไปไปทั่วบ้านเลย สีหน้าน้องสุดยอดครับ อารมณ์ร่วมสิบให้ร้อยเลย

ที่ห้อง bit ผมไป post แล้วไปหาดูดตามดวกครับ

screenshot

หาทาง Capture ได้แล้วขอ Review ตามแนวทางของผมเหมือนเดิมนะครับ

ตกลงหนูละเล่น AV ละนะคะ (เสือป่าคราง ฮือออออ)

งั้นพี่บีบก่อนเลย (แหม..นมยานไปหน่อยนะครับเนี่ย แต่ก็ของธรรมชาตินะจ้ะ)

หันก้นมาสิครับ (ดีที่ cen นะเนี่ย ดูกรำศึกมาพอสมควร)
เกิดเป็นคนสวย ต้องผ่าน Kuy มาเป็นธรรมดา (ยืมท่านประธานมาหน่อยครับ)

ไร้ขนนี่ล้วงมันส์จริงๆครับ

หนูคืนให้ด้วยการอมค่า

ก่อนจะแตกพี่ขอเน้นๆก่อนได้ไหม

ได้อารมณ์ด้วยมุมมองบุคคลที่หนึ่ง FPS
[/u

ว้าวๆๆ
[url=http://img.ihere.org]

ขอชัดๆ เน้นๆครับ ยาวๆไปเลยครับผมมม

เอาครีมไปนวดหน้าอกให้มันแต่งตึงกว่านี้ รับรองดัง ป๋าคอนเฟิร์ม.. เฮ้อเหนื่อย

หนูพร้อมกับตอนที่สองแล้วค่ะ (สวยๆๆๆ จัง เพ้อไปแล้วกรู)

ขอตรวจความพร้อมก่อน ใช้ได้ๆๆ

ขยำๆ แล้วซ้ำด้วยเครื่องมือ
อันนี้สงสัยจริงๆครับ ว่าไอ่เครื่องนวดพวกนี้เวลาเพื่อนๆไปเห็นตามห้างที่แผนกเครื่องใช้ไฟฟ้านี่ คิดอย่างว่ากันหรือเปล่า

ผ่านไปอีกหนึงบทบาท ต่อไปหนูขอ Service พี่ๆนะคะ รูดให้ค่ะ

หนูขอเอาไปนวดหน้าอกเพิ่มอึ๋มนะคะพี่ขา

ตอนสุดท้ายค่ะวันนี้หนูจะเจออะไรมั่งคะ (โอว สวยๆๆ)

ปิดตาก่อนนะคะ พี่จะพาไปเชือด

ต่อไปยาวเลยนะครับ อันนี้ผมไม่ได้ลงย้อนไปย้อนมานะครับ Cap แบบเรียงๆไป ดาราชายมีสองคนผลัดกัน ลองดูนะครับว่าเล่นไปกี่ท่า

*Shot นี่น้ำหงี่พุ่งตาม kuy เลยครับสุดยอด

*ขอบคุณกอง Censore มา ณ โอกาศนี้

*อุ้ยเพิ่งเห็นแหวนนิ้วทาง แฟนหนูไม่ว่าไรหรือคะ แหมอยากดูแนว Rape in front of her husband ขึ้นมาซะงั้น

เอ่อออ กี่ท่าไปแล้วครับ ยังมีต่ออีกนะครับ

คนสวยมุมไหนก็สวย

เมื่อยเอวพักยกแป๊บ

**ท่านี้ต้องขอเม้นท์ ว่าชอบมั่กกๆๆ

พักกินน้ำหน่อย

ต่อครับ

อิ๊ๆๆ อย่างเดียว ช่วงนี้เอาอยากเดียวน้องเค้าก็อิคคึๆ อย่างเดียวครับ

แป๊บๆพี่บึ๊กเอามาอุ้มอีกละ

ไม่ก็พาดโต๊ะ

พี่บึ้กกระแทกไม่ยั้งเลยครับ สงสารไปเสียวไป

เดี๋ยวก็กดลงพื้นอีก

เสร็จพี่ละ

ล้างให้ด้วย full Service

พี่อีกคนยังแรงต่อ

ไม่นานก็ขึ้นสวรรค์ตามไป

ตบท้ายด้วยราดหน้า

ไม่รู้ของใครมาราดให้อีกคน

โออย จะจมน้ำตาย

ในใจคงคิดว่ากรูคิดถูกไหมเนี่ยจะมาเล่นหนัง AV น่าจะไปเป็นนางแบบจะเหมาะกว่า

จบบบ จริงๆละครับ
เปลี่ยน Host ใหม่ Cool มากๆ เลยเพิ่มรูปใหญ่เข้าไปครับ
ดูแล้วดูอีกเลยครับขอบอกว่า 30 นาทีในฉากสุดท้ายนี้สุดๆยิดๆครับ ผมชอบแนวที่เล่นกันในบ้านจัดแสดงแบบในร่มนิดๆอย่างนี้ละครับ ไม่รู้จะมีผลงานเรื่องต่อไปเมื่อไหร่ ถ้ามีขออย่าให้เป็นแนว Working Woman ที่โดนลากไปข่มขืนเลยครับ ค่ายนี้มี series ข่มขืนที่เหมือนจริงแบบตีนเหยียบหน้า เอากันทั้งอ้วก ตบตี แบบเสื่อมมากๆ ขอน้องไว้สักคนนะครับ prestige ที่รัก

ขอเป็นชุดๆ ดูรูปใหญ่ให้กดที่รูปเล็กนะครับ พอดีเปลี่ยน host image ไปเป็น imagebam มัน upload ได้ทีละเยอะมาก ข้อเสียคือมัน show ได้แต่แบบ Thumbnail ครับ และก็มี ad windows อีก ฮ่วยย

แถม Clip สั้นๆ
http://www.mediafire.com/?ecmnjmihzqn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 08:25:43 AM โดย หมูดำรำพัน » บันทึกการเข้า

minori
AV Distinctive (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 05:08:43 PM »

คนนี้ ตอนสาว ๆ น่าจะสวยนะ
หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 05:11:00 PM »

ตอนนี้ผมว่าสวยสุดแล้วครับ

Review ไปเพ้อไปครับ

แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 06:39:48 PM »

ขอบคุณมากๆครับ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 06:25:00 AM »

สุดยอดมากจ้า
Mari1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 02:04:58 PM »

ขอบคุณมากครับ

ชอบมากเลย...
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 04:13:15 PM »

โหลดมาแล้วครับ ก่อนจะมาเห็นรีวิวอีก เยี่ยมมากครับคอเดียวกัน

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 06:19:00 PM »

ขอบคุนคับ
himitsu
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 12:29:29 AM »

พี่งได้ยล งานที่เคย เป็น ol คลั่ง สวิงกิ้ง ไป

นี่ มีงานใหม่มาอีกแล้ว

ต้องจัดครับ

review มันส์มาก รอผลงานชิ้นต่อไป

Shikamaru
เสนาธิการเอวี
*

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะมา

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 09:34:00 AM »

สวยมากครับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์