เมษายน 27, 2024, 08:20:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องเว็บ exbii.com หน่อยครับ  (อ่าน 2035 ครั้ง)
freshman
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 03:19:27 PM »

คือปกติก็จะฝัวตัวในนี้ หาโหลดหนังไปเรื่อยน่ะครับ แต่2-3วันหลังมานี่ มันเข้าเว็บได้ แต่หาหน้าที่เราโหลดประจำ ๆไม่เจอ และมันให้เราสมัครสมาชิก  ผมก็ลองสมัครดูแล้วแต่ก็ไม่ผ่านสักที รบกวนให้ที่เล่นเว็บดังกล่าวช่วยชี้แนะด้วยนะครับ  เช่น ปกติผมเข้าลิงค์นี้  http://www.exbii.com/showthread.php?t=1049235&page=841&highlight=pacopacomama พอกดแล้ว มันจะเข้าำได้เลย แต่อย่างที่บอก 2-3 วันก่อน มันก็เด้งมาที่หน้าสมัครสมาชิกน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2012, 03:24:02 PM โดย freshman » บันทึกการเข้า

สังคมแห่งการแบ่งปัน  สังคม AVC

ช่วยได้เท่าที่ช่วยนะครับทุกท่าน
freshman
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 01:23:48 PM »

รึว่ามีใครสมัครเว็บนี้ผ่านช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ ผมสมัครเท่าไหร่มันก็ไม่ผ่านอ่ะ

สังคมแห่งการแบ่งปัน  สังคม AVC

ช่วยได้เท่าที่ช่วยนะครับทุกท่าน
หน้า: [1] พิมพ์