พฤษภาคม 29, 2024, 03:58:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ประกาศเวป เนื่องในภาวะวิกฤติเวปฝากไฟล์โดนปิดในตอนนี้ กับการรับมือกับเรื่องนี้จ้า ^__^  (อ่าน 12447 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:35:28 PM »

ผมเป็นคนนึงที่เล่นพันทิปเช่นกัน
ยิ่งห้องดารานี่ ดูคนประกวดคำด่ากัน คนที่นี่จะอารณ์แบบว่า  ใครจิกกัดได้ดีกว่ากัน ใครพิมอะไรให้เจ็บๆได้
และมีคนมากดถูกใจเยอะๆ จะราวกับว่าคนนั้นจบปริญญาเอก เดินยืดคอซะกระดองแทบแตก
สังคมบรรเจิด

และก็ห้องศุภ เข้าไปห้องบอลไทย กะห้องบาส ช่วงนี้NBAเปิดแล้ว มีอะไรให้อ่านเยอะหน่อย หาที่คุยเรื่องบาสกะ
ชาวบ้านไม่ค่อยได้เลย คนไทยดูแต่บอลอังกฤษๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรูจะบร้า (แต่ก้เรื่องของเค้าเนอะ )

ส่วนห้องอื่นๆมีดีๆก็เยอะครับ ห้องสินทร  นี่ก้ทำผมได้ตังพอควร อะไรขึ้นลง นักวิเคราะห์ที่นี่เมพใช้ได้
ห้องดวงก็ดูกระทู้ดวงทุกอาทิตย์ครับ มันแม่นใช้ได้เลย ชอบ

สรุปจะบอกว่า เล่นพันทิปเหมือนกันครับ  แต่พล่ามออกทะเล

A PinK
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:51:34 PM »

ผมเห็นด้วยกับท่านรองนะครับ เรื่องที่ว่าพบกันครึ่งทาง ระหว่างผู้โหลดกับผู้ผลิต
จะโหลดอย่างเดียว ผู้ผลิตก็อยู่ไม่ได้ จะซื้ออย่างเดียว ไอ้เราก็สู้ไม่ไหวเสียด้วย

ไฟล์ที่ผมโหลดบ่อยๆมีแค่หนังเอวีกับเพลงครับ ผมฟังเพลงวิชวล หรือที่รู้จักกันในชื่อเจร็อคนั่นแหละครับ แทบไม่มีแผ่นลิขสิทธ์ขายในประเทศเราเลย เท่าที่มีนี่นับวงได้เลย ผมจะซื้อแค่ผลงานของวงที่ชอบที่สุด The Gazette วงเดียวครับ นอกนั้นโหลด

พวกหนังต่างๆที่ไม่ใช่หนังเอวี ก็จะอาศัยเช่าเอา ถ้าชอบผมจะตามเก็บดีวีดีเสมอครับ อาจจะมีนั่งดูออนไลน์บ้างนานๆครั้ง

พบกันครึ่งทางอย่างที่ท่านรองว่า ผมว่าน่าจะดีที่สุด จะให้หยุดโหลดกันแล้วหันมาอุดหนุนของแท้กันทุกคนผมว่าคงทำไม่ได้

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:13:26 PM »

ผมเห็นด้วยกับท่านรองนะครับ เรื่องที่ว่าพบกันครึ่งทาง ระหว่างผู้โหลดกับผู้ผลิต
จะโหลดอย่างเดียว ผู้ผลิตก็อยู่ไม่ได้ จะซื้ออย่างเดียว ไอ้เราก็สู้ไม่ไหวเสียด้วย

ไฟล์ที่ผมโหลดบ่อยๆมีแค่หนังเอวีกับเพลงครับ ผมฟังเพลงวิชวล หรือที่รู้จักกันในชื่อเจร็อคนั่นแหละครับ แทบไม่มีแผ่นลิขสิทธ์ขายในประเทศเราเลย เท่าที่มีนี่นับวงได้เลย ผมจะซื้อแค่ผลงานของวงที่ชอบที่สุด The Gazette วงเดียวครับ นอกนั้นโหลด

พวกหนังต่างๆที่ไม่ใช่หนังเอวี ก็จะอาศัยเช่าเอา ถ้าชอบผมจะตามเก็บดีวีดีเสมอครับ อาจจะมีนั่งดูออนไลน์บ้างนานๆครั้ง

พบกันครึ่งทางอย่างที่ท่านรองว่า ผมว่าน่าจะดีที่สุด จะให้หยุดโหลดกันแล้วหันมาอุดหนุนของแท้กันทุกคนผมว่าคงทำไม่ได้

ใช่เลยจ้า พบกันครึ่งทาง เดินทางสายกลางอย่างที่พระพุทธองคืบอกดีที่สุดเลย ไม่ตึงเกินไป ไม่หย่อนเกินไป โหลดฟรีอย่างเดียวไม่อุดหนุนของแท้เลยก็ตึงเกินไป จะซื้อุดหนุนอัลบั้มแท้ไม่โหลดเลยก้หย่อนเกินไป เพราะอย่างนั้นพบกันครึ่งทางดีที่สุดจ้า โหลดมาฟัง มาดู ชอบอันไหน ถ้ามีโอกาศหรือทุนเพียงพอก็ซื้อมาเก็บสะสมเพื่อให้กําลังใจสิลปินและทําให้ระบบธุรกิจอยู่ได้ จะได้มีผลงานดีๆออกมาให้เราชมกันอย่างไรจ๊ะ 
makotovazabi
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

Super Hero

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:04:14 PM »

คิดคล้าย ๆเราอะ ถ้าชอบจริง ๆ จะซื้อมาเก็บไว้ เพราะใช้ฟังบ่อย

<<สังคมแห่งการแบ่งปัน>>
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 10:23:47 AM »

คิดคล้าย ๆเราอะ ถ้าชอบจริง ๆ จะซื้อมาเก็บไว้ เพราะใช้ฟังบ่อย

หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์