มิถุนายน 04, 2024, 07:46:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนร่วมงานผมเป็นอย่างงี้ จะทำยังไงดีเนี่ย  (อ่าน 8231 ครั้ง)
tommo
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 02:39:50 PM »

ขอถามเพื่อนๆหน่อยครับ พอดีที่ทำงานผมมีเพื่อนร่วมงานเป็นผู้หญิงรุ่นน้อง ก็สนิทกันพอสมควร มาพักหลังๆนี่
ผมก้อจะคอยแหย่ แกล้ง นิดหน่อย ประมาณหมาหยอกไก่ น้องเค้าก็ไม่ว่างะ ผมเลยจัดการหอมแก้ม ก็ไม่ว่าเว้ย
เลยลองหอมตรงซอกคอก้อไม่ว่า แต่เอามือมาีตีแล้วบอกว่าขนลุกนะ วันไหนใส่กระโปรงสั้นๆมาก้อแอบจับขาด้วย ก็ให้จับอะไม่ว่า
(ผมแอบทำในเวลางานนะ ทำตอนไม่ค่อยมีคน )

ทีนี้ผมแม่งจะทำไงต่อดี ใจนึงที่น้องเค้าไม่ว่า ไม่รู้เค้าเห็นว่าเราเป็นพี่หรือปล่าว ถ้าจัดการต่อกลัวจะมองหน้ากันไม่ติดนี่ดิ
ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำไงดีเนี่ย ตอนนี้ผมแม่งทำงานไม่มีความสุขเลย นั่งไปแข็งไป(น้องเค้านั่งข้างๆงะ)

ปล. 1  ผมแม่งมีแฟนแล้ว กลัวแฟนรู้แล้วจะเสียใจงะ
      2  น้องเค้ายังไม่มีแฟน อันนี้น้องเค้าบอก
      3  น้องเค้ารู้นะว่าผมมีแฟนแล้ว เหอะๆ
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 02:46:59 PM »

จัดเลยคับ อย่าสนใจสิ่งรอบข้าง

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
Vice President AVC

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 03:21:50 PM »

เอ่อ มันจะได้หรอ คุณมีแฟนแล้ว แล้วคุณทำแบบนี้ มันผิดหลักนะครับ
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 04:28:44 PM »

ถ้าน้องเค้าเกาะติดคุณหลังจากที่คุณจัดการไปแล้ว คุณจะยอมเสียแฟนไปไหมครับ

ถ้าไม่ยอม ผมว่าเก็บไปลงที่แฟนคุณ ไม่ก็ตามแหล่งการบ้านครับ

ปล ผมก็อยากจัดการพี่ที่ทำงานคนนึงเหมือนกัน ขาวโบ๊ะ แต่กลัวแฟนรู้ ไม่อยากเลิกกะแฟนครับ
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 04:46:44 PM »

โอววว น้องเขาใจกว้างจริงๆเลยครับท่าน ถ้าทำถึงขนาดนั้นใยน้องเขาจะไม่รู้ถึงเจตนาที่ท่านจะ ''จัด'' เธอ

เรื่องศีลธรรมจรรยาว่ากันที่หลัง จงสนองความต้องการของท่าน ไม่แน่อาจรวมถึงของเธอด้วยก็ได้

จากนั้นค่อยมาคุยกันว่าจะเอาไง หลังจากที่แฟนท่านรู้ เพื่อนร่วมงานทราบ จะยอมทนให้เป็นที่ซุบซิบนินทาของคนอื่นต่อ

หรือจะเอาปูนฉาบหน้าทู่ซี้ อยู่ที่เดิมทั้งท่านและเธอก็ตามใจ ส่วนแฟนคุณก็เลิกคิดที่จะให้เธอกลับมา เพราะถึงตอนนั้นเธอคงมีใหม่ไปแล้ว

..........ตัดสินใจเอาครับ......

tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 05:26:32 PM »

โอววว น้องเขาใจกว้างจริงๆเลยครับท่าน ถ้าทำถึงขนาดนั้นใยน้องเขาจะไม่รู้ถึงเจตนาที่ท่านจะ ''จัด'' เธอ

เรื่องศีลธรรมจรรยาว่ากันที่หลัง จงสนองความต้องการของท่าน ไม่แน่อาจรวมถึงของเธอด้วยก็ได้

จากนั้นค่อยมาคุยกันว่าจะเอาไง หลังจากที่แฟนท่านรู้ เพื่อนร่วมงานทราบ จะยอมทนให้เป็นที่ซุบซิบนินทาของคนอื่นต่อ

หรือจะเอาปูนฉาบหน้าทู่ซี้ อยู่ที่เดิมทั้งท่านและเธอก็ตามใจ ส่วนแฟนคุณก็เลิกคิดที่จะให้เธอกลับมา เพราะถึงตอนนั้นเธอคงมีใหม่ไปแล้ว

..........ตัดสินใจเอาครับ......

เจอ comment คุณผมแม่งจิตตกเลย  เพื่อนร่วมงานผมแม่งปากโคตรสุนัขเลย ไม่อยากจะนึกภาพ
แล้วยิ่งแฟนผมยิ่งแล้วเลย เคยโดนคาดโทษไว้ ถ้าจับได้ว่ามีกิ๊กนี่เลิกอย่างเดียว
    สงสัยผมต้องปล่อยน้องเค้าไปหาความสุขเอาข้างหน้าซะแล้ว 
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 05:32:00 PM »

ผมก็แค่อยากให้คุณนึกถึงผลที่จะตามมา คิดให้ถี่ถ้วนครับ แล้วตัดสินใจ  Grin
sompoat
AV Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 05:46:26 PM »

ถ้าคิดว่าแค่น้ำแตกแล้วแยกทางจบๆ กันไป ก็จัดเลยครับ ......

แต่ผมไม่เคยเจอแบบนั้นซักทีน่ะสิ พอมี 1 มันก็มี 2 - 3 - 4 ตามมา จากนั้น ก็เริ่มเกิดปัญหา

จำไว้นะครับ ของฟรีไม่มีในโลก คุณจะได้อะไรมาซักอย่างก็ต้องเสียอะไรบางอย่างไปเหมือนกัน ...

ว่าแต่ คุณอยากเสียอะไรครับ หรือพร้อมที่จะเสียอะไร

อีกอย่าง การล่าแต้มไม่ได้มีแต่ผู้ชายเท่านั้นที่ทำได้ ผู้หญิงก็ทำ แถมร้ายลึกซะด้วย

BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 07:58:55 PM »

ลองเลยครับ Smiley
ผมเห็นด้วยนะที่จะจัดการเธอเลย ชีวิตคนเรามันสั้น ถ้าอะไรที่คุณทำแล้วถึงสวรรค์ก็ทำเถอะ
ผิดถูก เราก็รู้อยู่แล้ว แล้วจะช้าอยู่ไย

เราเป็นผู้ชายหาความสุขไปเรื่อยๆ เดี๋ยวพอถึงเวลาที่เหมาะตัวคุณก็จะหยุดเองล่ะครับ Wink
super
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 08:04:47 PM »

ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์