มิถุนายน 06, 2024, 03:07:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราเอวียอดนิยมช่วงต้นๆปี 2000 มีใครบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย  (อ่าน 18098 ครั้ง)
play2
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 07:25:17 AM »

ดาราเก่าๆที่ผมชอบก็มี  Azumi Kawashima , Maria Takagi , Akane Sakura , Nana Horiuchi แต่จำปีที่ออกไม่ได้นะ
ชุดนี้น่าจะเป็น ยุคที่มี Internet แล้ว ทำให้การค้นหาและเข้าถึงดารา AV ได้ง่าย แต่ยุก 1998 ที่ไม่มี Internet การจะรู้จักดารา AV สักคนมันเป็นเรื่องยากมาก แถมถ้าเป็นหนัง CEN ราคา 150 ไม่เคยจับมาดูเอาแบบ UNcen ดีกว่าไหนๆจะดูแล้ว
gorilroj
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 11:56:27 AM »

Azumi Kawashima, Chisato Kawamura (คนนี้ผมชอบมากๆ หน้าหวานสุดๆ ผมจำชื่อไม่ค่อยได้ ใครจำได้ช่วยบอกที), Madoka Osawa ผมว่าพวกนี้ระดับตำนานของผมเลย
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 04:03:39 PM »

Azumi Kawashima, Chisato Kawamura (คนนี้ผมชอบมากๆ หน้าหวานสุดๆ ผมจำชื่อไม่ค่อยได้ ใครจำได้ช่วยบอกที), Madoka Osawa ผมว่าพวกนี้ระดับตำนานของผมเลย

Chisato Kawamura นี่คนเดียวกับ Yuka Mihara ใช่ป่ะ  น่ารักขาวใสมากครับ คนนี้

Madoka Ozawa สาวน้อยคนนี้ผมก็ชอบครับ เคยดูที่บ้านเพื่อน (ม้วนวิดีโอหรือวีซีดี จำไม่ได้)
ติดใจความน่ารักของเธอจริงๆ ลืมไม่ลงเลย

ผมตั้งกระทู้หนัง Debut เรื่องแรกของเธอไว้ ไม่รู้ป่านนี้ลิ้งค์ยังใช้ได้หรือเปล่า
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=118112.0

gorilroj
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:57:09 AM »

Chisato Kawamura นี่คนเดียวกับ Yuka Mihara ใช่ป่ะ  น่ารักขาวใสมากครับ คนนี้

Madoka Ozawa สาวน้อยคนนี้ผมก็ชอบครับ เคยดูที่บ้านเพื่อน (ม้วนวิดีโอหรือวีซีดี จำไม่ได้)
ติดใจความน่ารักของเธอจริงๆ ลืมไม่ลงเลย

ผมตั้งกระทู้หนัง Debut เรื่องแรกของเธอไว้ ไม่รู้ป่านนี้ลิ้งค์ยังใช้ได้หรือเปล่า
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=118112.0

แม่นแล้วครับ!!! คือคนเดียวกันนั่นเอง ตอนนั้นเปิดซีดีดูบ่อยมาก555 นี่ยังมีเก็บอยู่เลย
newdep
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:26:31 PM »

ขอเพิ่ม Aika Miura คนคับ  Grin
monet
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:32:24 PM »

ขอเก่ากว่านั้นอีกนิด MAIKO YUKI ระดับตำนานอีกคนที่ไม่ควรพลาด

khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:59:44 PM »

Mai Hagiwara

ผมแนะนำเลยครับ สุดยอด...
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:20:44 PM »

Cheesy Wink
ขอบคุณที่ช่วยกันตอบนะครับ แต่ละนาง แจ่มๆน่ารักๆ ทั้งนั้น
บางคนผมก็คิดว่าอาจจะผ่านตามาเหมือนกัน รู้สึกคุ้นๆ จำได้บ้าง ไม่ได้บ้าง

นึกๆแล้วอยากย้อนเวลากลับไปเมื่อก่อนจัง จะได้ซื้อแผ่นเก่าๆเก็บสะสมนี้ไว้
สมัยนี้มันหาโหลดได้ยากจริงๆ บางเรื่องก็ไม่มีให้โหลด ต้องไปซื้อที่ญี่ปุ่น
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:27:39 PM »

ใช่ครับเดี๋ยวนี้ในญี่ปุ่นเองยังต้องใช้เวลาในการตามหาแผ่นอย่างจริงจัง โดยเฉพาะเป็นแผ่นมือสองก็เริ่มหายากและกลายเป็นแผ่นพรีเมี่ยมเฉยเลย
นานๆที ก็จะนำมาreprint แบบ thin mosaic ซักที โดยเฉพาะ serie Pink File ที่นำนักแสดงรุ่นเก่าที่เป็นอมตะมาออกใหม่ครับ
khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:03:16 PM »

Maiko Yuki ผมลืมไปได้ยังไง+++
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์