เมษายน 29, 2024, 10:57:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พระเอกเรื่องนี้....กุรับบ่ได้  (อ่าน 25899 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:23:40 PM »

ไอ้คนนี้หน้าคุ้นมาก เล่นหนัง R บ่อยๆเปงตัวหื่นออกแนวฮา

Meruto
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 06:29:24 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2020, 08:42:24 PM โดย Meruto » บันทึกการเข้า
gorilroj
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 06:38:23 PM »

มีคนดูหน้าไอ้ขี้เหร่นี่ แล้วเกิดอารมณ์ด้วยรึ

มีครับ  ผมคนหนึ่ง
แต่การเกิดอารมณ์คือลักษณะนี้..
ผมเข้าใจว่าหนังแนวนี้มันขายได้เพระาอะไร แสดงว่ามีคนคิดอย่างผมอยู่พอสมควร คือการได้เห็นสาวงาม
มาโดนผู้ชายหน้าตาห่วยๆซั่ม มันมันส์ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะครับ ผมดูแล้วชอบมากๆ
เข้าใจเลยว่าทำไม หนังประเภท ตาแก่เอาเด็ก  พ่อตาแก่ๆซั่มลูกสะใภ้สาวๆ  หนังแนวนี้ถึงออกมาทุกอาทิตย์
ก็เพราะความรู้สึกเช่นที่ผมเอ่ยไป

อ่อ  อีกอย่างหนึ่ง ผมไม่รู้ใครเป็นไหม แต่ส่วนตัวผม เวลาดูเอวี ถ้าเหนพระเอกที่หล่อมากๆซั่มกะผู้หญิงสวยๆ
ผมแทบจะปิดหรือลบทิ้ง ไม่ก็ข้ามไปเลย มันดูแล้วไม่มีความหวือหวาหรืออะไรเลย มันเหมือนดูหนังเกย์ยังไงไม่รู้
มีแต่ผู้ชาย หน้าตาดีๆ ลีลาก็ไม่หื่นเหมือนพวกหน้าเหี้ยกๆ

ตามเม้นต์นี้เลยครัีบ มันมีกลุ่มตลาดเป้าหมายที่ชัดเจนอยู่ เค้าก็ทำหนังมาสนองตลาดเค้าครับ แต่ผมว่าดูมันก็ได้รมณ์อีกแบบนะ แบบนางฟ้ากะซาตานไรงี้ บางคนก็ชอบนางฟ้ากะไอสัตว์ประหลาดที่พ่นเมือกอ่ะ ผมไม่รู้ว่าเรียกว่าอะไร
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:27:02 PM »

ผมก็เป็นหนึ่งในกลุ่มคนที่ชอบดูครับ โดยเฉพาะเนื้อเรื่องแนว รุมๆ

แต่การเกิดอารมณ์คือลักษณะนี้..
ผมเข้าใจว่าหนังแนวนี้มันขายได้เพระาอะไร แสดงว่ามีคนคิดอย่างผมอยู่พอสมควร คือการได้เห็นสาวงาม
มาโดนผู้ชายหน้าตาห่วยๆซั่ม มันมันส์ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะครับ ผมดูแล้วชอบมากๆ
เข้าใจเลยว่าทำไม หนังประเภท ตาแก่เอาเด็ก  พ่อตาแก่ๆซั่มลูกสะใภ้สาวๆ  หนังแนวนี้ถึงออกมาทุกอาทิตย์
ก็เพราะความรู้สึกเช่นที่ผมเอ่ยไป

อ่อ  อีกอย่างหนึ่ง ผมไม่รู้ใครเป็นไหม แต่ส่วนตัวผม เวลาดูเอวี ถ้าเหนพระเอกที่หล่อมากๆซั่มกะผู้หญิงสวยๆ
ผมแทบจะปิดหรือลบทิ้ง ไม่ก็ข้ามไปเลย มันดูแล้วไม่มีความหวือหวาหรืออะไรเลย มันเหมือนดูหนังเกย์ยังไงไม่รู้
มีแต่ผู้ชาย หน้าตาดีๆ ลีลาก็ไม่หื่นเหมือนพวกหน้าเหี้ยกๆ

คิดเหมือนกันครับบางครั้งผมอยากให้ดาราชายใส่โม้งไปเลยด้วยซ้ำ เพราะผมดูแต่นักแสดงหญิง ไม่ได้อยากดูนักแสดงชาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:34:01 PM โดย JUSTDROPDEAD » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:31:08 PM »

มันเป็นบทหนังประเภทนางฟ้ากับควายนี่ครับ  ดาราดังๆหลายคนเขาก็เล่นกัน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:00:22 PM »

มันจะมีตาลุงคนนึงตาเขๆหนวดรุงรังแบบขอทานเลย หัวล้านอีก  หน้าแบบนึกว่าไปแคสพวกโฮมเลสจริงๆมาน่ะ
thanawato
เหลือบไร
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 12:07:22 AM »

ชื่ออะไรอะครับ..... เอ่อ.....หมายถึงน้องผู้หญิงนะครับ ไม่ใช่ไอ่ปลวกนั่น 
Sayaka Kazuki ครับ
i3est
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 01:46:39 AM »

มีคนดูหน้าไอ้ขี้เหร่นี่ แล้วเกิดอารมณ์ด้วยรึ

เห็นด้วยทุกประการครับ  Grin
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 01:51:20 AM »

ว่าไปนั่น คนนี้เคยได้กับน้อง Tsubasa Amami แล้วนะ ฮ่าๆ จะบอกให้ Grin Grin
ASUKIRA

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 02:31:18 AM »

เอิ่มม เห็นหน้าแล้วนึกถึงไ้อ้ตัวในหนัง wrong turn เลยอะ 

จริงครับ 55

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์