เมษายน 29, 2024, 02:20:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พระเอกเรื่องนี้....กุรับบ่ได้  (อ่าน 25894 ครั้ง)
lovediva
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 10:33:43 PM »

มีคนดูหน้าไอ้ขี้เหร่นี่ แล้วเกิดอารมณ์ด้วยรึ

มีครับ  ผมคนหนึ่ง
แต่การเกิดอารมณ์คือลักษณะนี้..
ผมเข้าใจว่าหนังแนวนี้มันขายได้เพระาอะไร แสดงว่ามีคนคิดอย่างผมอยู่พอสมควร คือการได้เห็นสาวงาม
มาโดนผู้ชายหน้าตาห่วยๆซั่ม มันมันส์ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะครับ ผมดูแล้วชอบมากๆ
เข้าใจเลยว่าทำไม หนังประเภท ตาแก่เอาเด็ก  พ่อตาแก่ๆซั่มลูกสะใภ้สาวๆ  หนังแนวนี้ถึงออกมาทุกอาทิตย์
ก็เพราะความรู้สึกเช่นที่ผมเอ่ยไป

อ่อ  อีกอย่างหนึ่ง ผมไม่รู้ใครเป็นไหม แต่ส่วนตัวผม เวลาดูเอวี ถ้าเหนพระเอกที่หล่อมากๆซั่มกะผู้หญิงสวยๆ
ผมแทบจะปิดหรือลบทิ้ง ไม่ก็ข้ามไปเลย มันดูแล้วไม่มีความหวือหวาหรืออะไรเลย มันเหมือนดูหนังเกย์ยังไงไม่รู้
มีแต่ผู้ชาย หน้าตาดีๆ ลีลาก็ไม่หื่นเหมือนพวกหน้าเหี้ยกๆ

ถูกต้องที่สุด

ผมก็ชอบนะ  ยิ่งพระเอกหน้าเฮี้ยมากเท่าไหร่  ยิ่งดี
พระเอกหล่อเกิน  มันไร้อารมณ์  อย่างไอ้ พี สะเดิด  หล่อ ล่ำ  ผมแทบไม่ค่อยมีเก็บเลย
เก็บแต่พระเอกหน้าเหี้ยๆนะ 

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 10:41:28 PM »

ถูกต้องที่สุด

ผมก็ชอบนะ  ยิ่งพระเอกหน้าเฮี้ยมากเท่าไหร่  ยิ่งดี
พระเอกหล่อเกิน  มันไร้อารมณ์  อย่างไอ้ พี สะเดิด  หล่อ ล่ำ  ผมแทบไม่ค่อยมีเก็บเลย
เก็บแต่พระเอกหน้าเหี้ยๆนะ 

A PinK
i3est
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 12:25:02 AM »

เอาเป็นว่า ขอลิงค์โหลดหน่อยครับ  Grin
e001

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 11:58:53 PM »

ดูนางเอก+ลีลามากกว่า
ส่วนพระเอกผมเน้นลีลาร่วมมากว่าหน้าตาคับ
Spiritxxx
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 04:04:21 PM »

เอาเป็นว่า ขอลิงค์โหลดหน่อยครับ  Grin

ขอด้วยคนคับบบบบ ขอบคุณคับ (มองแต่หน้าน้องเค้า)
saylom14
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 06:27:57 PM »

หน้าตาเชี่ยๆ แล้วยิ่งหื่นๆ นี่อย่างชอบเลย  Grin
nainaemak

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 06:38:29 PM »

น้าเห็ดหล่อกว่าไอ้นี่แน่นอน

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 07:16:24 PM »

กลายเป็นว่า 90 เปอเซนต์ในนี้ชอบแบบนี้

คนที่รับไม่ได้ คงต้องทำความเข้าใจใหม่แล้วล่ะครับ  Tongue
sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 12:44:55 PM »

ผมเน้นหน้าตาและรูปร่างของนางเอกเท่านั้นคับ
พระเอกหน้าตายังไงไม่สนใจ ขอกระแทกแรงๆ
nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 02:31:00 PM »

555
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์