ช่างแอร์ในตำนาน

(1/14) > >>

Unknown Artist:
เห็นมาหลายที่แล้วครับ ในมีมที่เขาเอาไว้เล่นฮาๆ กัน

แต่เอาเข้าจริงผมกลับไม่เคยดูหนังเรื่องนี้สักที

บ้างก็ว่า เขาเป็นทั้งคนแสดง และกำกับเอง ไม่รู้จริงรึเปล่า (แต่กิตติศัพท์เรื่องขนาดเห็นท่าว่าจะจริง)

เลยอยากทราบว่าเรื่องนี้ใครเคยดูี้แล้วมั่งครับ

แล้วผมสามารถไปตามหาโหลดได้ที่ไหน ในเว็บของเรามีใครเคยเอามาโพสต์ไว้รึเปล่า

ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาอ่านครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง:
มันจะหายากได้ไง  มันมีเเจกตามเวบบิททั่วไป  ลองถามตามเวบโป๋ชันนำ หรือในบอร์ดหนังคลาสิค
ที่ผมได้มา เเต่ไม่ได้เก็บ ดูเอาฮาเเล้วก็ลบ  มันเเจกที 30 กว่าเรื่อง  มันไม่น่าหายากนะ

มีคนชื่นชอบจนตั้งแฟนเพจในเฟซบุ้กเลยนะครับ

http://www.facebook.com/Airconguy

อ้างจาก: maload ที่ มีนาคม 15, 2012, 08:49:57 PM

มันจะหายากได้ไง  มันมีเเจกตามเวบบิททั่วไป  ลองถามตามเวบโป๋ชันนำ หรือในบอร์ดหนังคลาสิค
ที่ผมได้มา เเต่ไม่ได้เก็บ ดูเอาฮาเเล้วก็ลบ  มันเเจกที 30 กว่าเรื่อง  มันไม่น่าหายากนะ

ตอบท่าน maload

เผอิญเน็ตผมมันโหลดบิทไม่ได้อ่ะครับ ทุกทีโหลดแบบไดเร็กลิงค์เอา

มาเป็นบิทนี่จนปัญญาจริงๆ ครับ  [ซึม]

ตอนนี้ผมหาโหลดเรื่องนี้ได้แล้วครับ แต่เป็นแบบไม่เต็มเรื่อง ตัดมาเฉพาะฉากคุณพี่ช่างแอร์

แต่ก็พอรู้คร่าวๆ ละครับ ว่าเนื้อหา และมุกที่เล่นกันอยู่ มันมีความเป็นมายังไง

ตอนนี้ก็ยังนั่งขำอยู่เลยครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป