ช่างแอร์ในตำนาน

<< < (9/14) > >>

Nega-Zet:
ดูรายชื่อนักแสดงแล้วช่างแอร์ในตำนานน่าจะเป็นชื่อคุณอัมรินทร์ แสงฉายรึเปล่าเห็นในเครดิตต้นเรื่อง
แต่ว่าหนังเอ็กไทยในตำนานพอรู้จักเนี่ยแหละ

Unknown Artist:
อ้างจาก: aroonsawat ที่ มีนาคม 21, 2012, 09:27:45 PM

เอาล่ะวุ๊ย กระทู้นี้จะช่วยอนุรักษ์หนังไทยที่สาบสูญ ดีเยี่ยมสนับสนุนครับ
ที่น่าจะขาดไม่ได้หนังน้องแอร์โฮสเตสหวานใจผม มีทั้ง R เต็มเรื่อง และ X ที่ตัดออกมาแบบคลิป บทรักมันส์มาก
ชื่ออะไรน้าติดๆปาก... มันนานมากแล้ว จำไม่ได้ กลุ่ม A4U น่ะครับ

ไม่ใช่แอร์เรื่องนี้ใช่ไหมครับ

แซวเล่นขำๆ นะครับ  ;D

FullCourse:
ขอบคุณท่าน cantona ครับ สำหรับหนังในตำนาน

อยากรู้ว่าไฟล์เรื่องสวิงกิ้งมันแยกเป็น ._a ._b ._c เนี่ยต้องรวมยังไงคับ

ใช่วิธีจับมันรวมzipเดียวแล้วแตกใหม่อีกทีรึเปล่าท่าน

5nanzdo:
^
^
^
ใช้โปรแกรม File Splitter & Joiner ในการรวมไฟล์ครับ  ;D

aroonsawat:
หนูอยากดัง ไฟล์แรกโหลดไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ผมพยายามไปหา แอร์สาว แต่ link ตายหมดแล้ว นึกออกแล้วว่าเธอชื่อ เจนนิเฟอร์ ลี ครับ 
นี่ตัวอย่างหนังของเธอครับ

และนี่ครับ แอร์ในตำนาน link ตายครับ

ภาพหายครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว