ช่างแอร์ในตำนาน

<< < (2/14) > >>

กัปตันซึบาสะ:

ผู้หญิงแรงดี นั่งคุยโทรสับนินทาผู้ชาย
พอผู้ชายหันมาบอกว่า น้องชายมันไม่เล็ก ผู้หญิงบอก
"เฮ้ยๆแค่นี้ก่อนนะ มันคุยกะกูว่ะ"  ประมาณนี้มั้งมีอยู่ฉากนึง

ฮาดี  ผมดองไว้ใน external HD มาได้ 4-5ปีละมั้งเรื่องนี้ ไม่ได้ขุดมาดูเลย

beatmax:
จำได้เลย เคยได้ดูอยู่ ชอบบทสนทนาในเรื่องนี้มาก คนเขียนบทมันเจ๋งสุดๆอ่ะ ;D

VanillaX:
มีเรื่อง เจ้อยากตาย อะไรสักอย่าง บทก็ดีครับ ที่ฝรั่งพูดไทยไม่ชัดมันเล่นอ่ะ ฮาดี

JUSTDROPDEAD:
จำประโยคฮิตจากน้องผู้หญิงในเรื่องกันได้ไหมครับ "ไอ้บ้า_วยเหม็น"
ว่าแต่ตอนนี้น้องผู้หญิงในเรื่องหายไปใหนแล้วครับ

Unknown Artist:
อ้างจาก: JUSTDROPDEAD ที่ มีนาคม 16, 2012, 01:18:51 AM

จำประโยคฮิตจากน้องผู้หญิงในเรื่องกันได้ไหมครับ "ไอ้บ้า_วยเหม็น"
ว่าแต่ตอนนี้น้องผู้หญิงในเรื่องหายไปใหนแล้วครับ

ถ้าจำไม่ผิด ประโยคนี้มาจากเรื่อง "หนูอยากดัง" ใช่ไหมครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว