มิถุนายน 05, 2024, 10:00:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากปรึกษาพี่อะคับ ผมเงี่ยนบ่อยมาก - -  (อ่าน 5652 ครั้ง)
Chiniji
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 02:31:43 PM »

คือผมอายุ 18 ผมเงี่ยนบ่อยมากอะคับ ไม่รู้ว่ามากจนผิดปกติกว่าคนทั่วไปอะป่าว แค่ผมมีอะไรมากระตุ้นนิดนึงก้เงี่ยนแล้ว แค่เหนขาอ่อน ผญใส่กระโปรงกางเกงสั้นๆ ก็อยากเข้าไปเอาเลยอะคับ แล้วผมก็ชักว่าวทุกวันบางวันก็ 2-3 ครั้ง ก็พยายามไปทำอย่างอื่น เตะบอล อ่านหนังสือ แต่ก็หยุดอารมได้แค่ชั่วคราว

มีผญมาชอบผมเยอะเหมือนกันครับ แต่ผมไม่กล้าสักที ไม่รุ้เพราะอะไร มันไม่กล้าที่จะมีอะไรด้วยอะ แต่ในใจโคตรอยากเลย ผมผิดปกติป่ะครับ แล้วผมควรทำไงดี?   ขอบคุณค้าบ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 02:55:33 PM »

ก็ปกติดีนี่น้อง .... เว้นแต่น้องจะเงี่ยนกับผู้ชายด้วยกันเอง...

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 03:38:42 PM »

ก็ปกติดีนี่น้อง .... เว้นแต่น้องจะเงี่ยนกับผู้ชายด้วยกันเอง...

koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 03:55:58 PM »

อยู่ในวัยกำดัด เป็นเรื่องธรรมดา ถ้าน้องเคยสักที
แล้วจะติดใจต้องรอง ป้องกันให้ดี ไม่มีอะไร มีเสียว กับสุข
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 04:21:32 PM »

อื้อหือ ประโยคสุดท้าย 

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 05:12:01 PM »

เงี่ยนเป็นเรื่องธรรมดาครับน้อง

แต่พอมีอะไรกับผู้หญิงแล้ว สิ่งที่จำเป็นอย่างยิ่งคือ การป้องกัน นะครับ

อย่าไปเครียดครับ ไม่ผิดปกติหรอก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 05:45:16 PM »

ไปหาอะไรดีๆทำเถอะครับ  ผมก็เงี่ยนเหมือนกัน เเต่ไม่ได้คิดจะไปเอาใครเพราะเเค่เห็นขาอ่อน เห็นนมผู้หญิงเเทบทุก 4 ชมผมนะ   ถ้าเห็นทุกวันก็เอาทุกคน ไม่นานเข้าโรงบาลหรือไม่ก็คุกเเน่นอนครับ  ต้องรู้จักห้ามใจตัวเองครับ  เห็นก็เห็นไป  ไอ้ชักว่าวนะมันไม่บ้าหรอก อีกหน่อยจขกทได้ทำงานเเล้วจะบอกว่า ตูไม่มีเวลาเงี่ยนเลยโว้ยยย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 07:39:04 PM »

การเงี่ยน  เป็นของธรรมดาเเละธรรมชาติ

เเต่ถ้าไม่เงี่ยน ต้องไปปรึกษาเเพทย์โดยด่วน

ผิดปกติของผู้ชาย

การเงี่ยน อย่าไปทำให้ใครเดือดร้อนครับ  เช่น  ชักว่าว  กลางไฟเเดง  อนาจาร  ให้คนอื่นๆ เห็น

ผมเองเคยเจอ  คนบ้ายังเงี่ยนเลย  ชักว่าว  ในซอย ให้สาวได้ดู  ฮาตรึม

สาวใน  office  เเละผม   มาเล่ากัน ใน  ที่ทำงาน
เค้า   ของคนบ้าใหญ่กว่าสามมี  ฉันอีก
Bakuno
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 03:42:35 AM »

ไปเตะบอลครับ  Grin

gazebosky
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 10:44:15 AM »

เรื่องปกติครับ แนะนำว่าอย่าหมกมุ่น fab fab ด้วยตัวเองมากเกินไป
หาอะไรทำ หางานอดิเรกที่ชอบ ถ้าจะมี sex ก็ให้ป้องกันไว้ อย่าให้ความเงี่ยนบังตา Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์