มิถุนายน 05, 2024, 08:07:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เมียอย่างเนี้ยเพลียตายๆๆ Yuzuka Kinoshita !My Ideal Wife(MXGS254) (Completed)  (อ่าน 59032 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 01:29:18 PM »

มา review กันอีกเรื่องครับ
ดาราคือ Yuzuka Kinoshita เล่นมาไม่กี่เรื่อง เล่นได้แนวธรรมชาติดีมาก เรื่องนี้รับบทภรรยาสาวแสนสวยและใจดีแจกจิ๊มิ๊ให้คนอยาก เอ๊ยคนยากด้วยครับ
เนื้อเรื่องมั่วๆเช่นเคยครับ ฟังไม่ออกว่าพูดว่าอะไร

screen shot

Yuzuka เป็นภรรยาสาวน่ารัก

เห็นไดชัดว่าถนัดอมกล้วย เอ๊ยกินกล้วย

ตื่นมาตอนเช้ากอดกะสามีจอมขี้เกียจ

นาฬิกาปลุกก็ไม่ยอมตื่นไปทำงาน

เบยต้องเปลี่ยนวิธีปลุกนกเขาซะเลย

หนีบด้วยนมเนียนๆซะ

แค่นี่ก็เรียบร้อย

ส่งสามีเสร็จบังเอิญไปเจอเพื่อนเก่า ไม่รู้ไปเครียดไรมามาระบายใหญ่เลย

โอ๋ๆๆไม่เป็นไรเดี๋ยว Yuzuka จัดการให้นะ เอาให้ตัวเบาเลย

จร๊วววบ

แผล็บๆๆ

เรื่องอมถนัดอยู่แล้ว

เล่นกะเพื่อนเก่าที่ Sofa นี่ละ

ขย่มตอก็ชอบนะ

เป็นคนดีๆไม่ชอบ เป็น Doggy ดีกั่ว

* ท่าไม้ตายเลยท่านี่ ทำผมตายคาที่ทุกที

เสร็จแล้วก็ยังงงๆ เถียงอะไรกันก็มะรู้

Yuzuka มี Job ขาย Service ด้วย เพราะเธิชอบงานService อย่างที่ทราบกันดีอยู่

ไม่แปลกที่จะมีไอ่หนุ่มหน้าคุ้นมาแอบชอบเธอ

ขอนวดหน่อยนะครับ มีเลีย มีล้วง ครบสูตร

เจ้าหนุ่มไม่รอช้าแหวกกลีบของ Yuzuka อย่างเมามันส์จนน้ำหงี่ย้อยตามือมาเลย (ขอมั่วเรื่องจากนี้ไปครับ)

สงสัยว่าของจะเล็กเลยต้องเลียเรียกน้ำมันเครื่องกันเยอะหน่อย จะได้ไม่ต้องถอยห่างด้วย

กลัวเจ้าหนุ่มใส่ไม่เข้าเลยกระตุ้นความแข็งก่อนเล็กน้อย

ชายฟร้อม หญิงพร้อม กล้องพร้อม คนดูพร้อม(นานละ)

อันนี้เรียก Counter Service

อิคคึๆๆ อุ้มแตงกันด้วย ไม่นานก็ยิ้มพริ้มไปเลย

ตั้งแต่เริ่มเรื่องมาละ พ่อสามีคนขยันหายไปไหนเนี่ย วันนึงกลับมาพร้อมชุดมาเป็นของขวัญ ว้ายสวยจังที่รักขา ชุดไรเนี่ย

Yuzuka ใส่แล้วก็รู้ว่าเดี๋ยวได้สบายตัวแน่นอน เย็นซะ

รู้นะว่าเหนื่อย พี่จะนวดให้ เอาไอ้ตัวเล็กไปก่อน

ตามด้วยตัวใหญ่

พี่น้องครับ !! ไอ้เครื่องนวดเนี่ย มันใช้อย่างงี้ใช่เปล่าครับ

เอามันไปสองเลย

สามีตัวดีไม่ทิ้งลายขี้เกียจ ไม่เสร็จกิจก็ทิ้ง Kuzuka นั่งละห้อยเลย คิดในใจทีกรู Service คนอื่นเค้ายังพาไปสวรรค์ด้วยกันเลย นี่เล่นพาไปจ่อประตูแล้วตีจาก เดี๋ยวมีเอาคืน... สงสัยมันหนีเมียไปเชียร์บอล

สามีหน้าปลาจวดมันหนีมาเชียร์บอลจิงๆด้วย สาด เอาเมียมาฝากกรูดีมั้ย

Yuzuka เห็นท่านี้ไม่ดีแน่ ไม่แคล้วต้องไป Service เพื่อนบ้านไปทั่ว เอาผัวกรูดีกว่า (หวานซะ.. ไอ้หน้าปลาจวดเอ้ยเสียของจิงๆๆๆๆ)

พี่ปลาจวดเครื่องเริ่มติด เริ่มใช้อาวุธเป็นประโยชน์ก่อน

ของหนูมันไม่ค่อยได้ใช้งาน(กะพี่นะ คนอื่นทะลวงมาหลายคนแล้ว) พี่ต้องหล่อลื่นหนักๆนะคะ

Yuzuka ตื่นเต้นที่ได้ถึงฝั่งฝันซะที ออกอาการช่วยสามีเต็มที่

หนังยาวก็เริ่มขึ้น

ท่าหมารอบที่เท่าไหร่..ในวันนี้ ขออภัยคนมันชอบขอ 3 รูปนะครับ

แน่นอนคราวนี้เธอได้สุขสมตามปรารถนา สามีที่รักทำหน้าที่ซะที แต่เดี๋ยวก็ไปดูบอลต่อ ตูรู้หรอก.. แต่นั่นก็ไม่ใช่ประเด็น พี่น้อง และผมก็คงเสร็จไปพร้อมกับเธอแล้วในจังหวะนี้..

เนื้อเรื่องไม่มีอะไรมากครับ ตาม Plot av ทั่วไป แต่ Kuzuma เล่นได้ดีเป็นธรรมชาติมาก เรื่อง 2 เรื่องก่อนหน้าผม load ไว้นานดูผ่านๆ ไม่ประทับใจเท่าไหร่ให้ Rate A อีตะหากเพราะดูหุ่นอวบๆไงไม่รู้ แต่เรื่องนี้ยอมรับว่าพอ Close หน้าหน้าหวานมากๆๆๆ และที่สำคัญ ฟันสวยมากครับ ผิดกับดารา av ทั่วไปหรืออาจเป็นที่คน japan ที่ฟันมักจะไม่ค่อยสวย เหมือนไม่ได้ดัดฟันกันเหมือนเด็กบ้านเรา

ผมขยับ Rating ให้เป็น A+ และรอหนังเรื่องต่อไปของเธอแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2010, 05:56:09 PM โดย หมูดำรำพัน » บันทึกการเข้า

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 07:59:10 PM »

e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 08:04:44 PM »

เยี่ยมมากคับ
Shikamaru
เสนาธิการเอวี
*

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะมา

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 08:24:29 PM »

ยังงี้เสียดายของจริงๆ ยังงี้ถ้ามาขวางตอนบอลโลกละก็ ขอไว้ดูเทปละกัน
Mari1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 01:40:25 PM »

ขอบคุณมากครับ  Shocked
Ketus09
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 09:56:45 AM »

เห็นด้วยครับ
big2big
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 04:02:57 PM »

Reviews ได้สุดยอดจริงๆ ขอบคุณมากครับ
kensobbl
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 09:51:31 PM »

ตลก counter service จริงๆคับ อย่างนี้ตลกดีคับ
azzurus
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 12:35:18 PM »

Thank kub pom.
nongyugi
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 01:38:06 PM »

ดีมากๆครับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์