พฤษภาคม 29, 2024, 12:05:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้ายของหลายๆคน ??  (อ่าน 9524 ครั้ง)
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 07:25:57 PM »

http://sharesex.net/ เป็นเวปที่อัพ Mediafire, 2shared ที่มีคนเข้าชมเยอะมากๆ
บัดนี้เวป http://sharesex.net/ ได้หยุดอัพ Mediafire, 2shared แล้วคับ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 08:07:27 PM »

ตอนนี้ Mediafire  ไล่ลบหนังแบบถอนรากถอนโคน

อัพเช้า  บ่ายโดนลบแล้ว

เพราะฉะนั้นโพสลิ้ง Mediafire ไปก็ไร้บอย  ป่าวประโยชน์

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:22:41 PM »

ข่าวร้ายที่ตามมาคือ  Javjunkies  "อาจ" จะโดนปิด  เพระาว่าปกติ เวลา เมนเทน จะขึ้นเป็นรูปการ์ตูนซ่อมจอคอม
แต่นี่ขึ้นหน้าจอขาว และ Error 403  Forbidden

ผมหวังว่าผมจะคิดผิด

A PinK
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:40:50 PM »

ข่าวร้ายที่ตามมาคือ  Javjunkies  "อาจ" จะโดนปิด  เพระาว่าปกติ เวลา เมนเทน จะขึ้นเป็นรูปการ์ตูนซ่อมจอคอม
แต่นี่ขึ้นหน้าจอขาว และ Error 403  Forbidden

ผมหวังว่าผมจะคิดผิด

ส่วนผมคิดว่าไม่น่าจะโดนปิดอะไรเลยครับ ผมไม่เห้นมีอะไรผิดปกติเลยครับท่านๆ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:50:22 PM »

ส่วนผมคิดว่าไม่น่าจะโดนปิดอะไรเลยครับ ผมไม่เห้นมีอะไรผิดปกติเลยครับท่านๆ

Error 403

Forbidden 

ผมขึ้นแบบนี้มาทั้งวันเลยอะครับ มีใครเป็นบ้างไหม
หรือว่า เพราะผมใช้เนตทรู

A PinK
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:52:42 PM »

บางทีก็ต้องเข้าใจทางเว็บเขาด้วยครับ
ไม่งั้นอาจจะมีชะตากรรมเดียวกันกับเจ้าของ Megaupload
เป็นผมก็ไม่อยากเสี่ยง
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 11:29:03 PM »

Error 403

Forbidden 

ผมขึ้นแบบนี้มาทั้งวันเลยอะครับ มีใครเป็นบ้างไหม
หรือว่า เพราะผมใช้เนตทรู

403 Forbidden/Access Denied
 คือ ไม่ได้รับอนุญาตในการเข้าใช้งานเว็บไซต์นั้น

เกี่ยวกับเน็ทไหม ไม่แน่ใจไม่กล้าฟันธง เพราะผมก็ ทรูเหมือนกัน

jak_homo
Lolicon Obscene
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 01:46:06 AM »

putlocker ก็ยังพอได้อยู่ครับท่าน
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 07:59:44 AM »

http://javjunkies.com/main/2012/05-21-3/

เช้านี้  เข้าได้ปกติครับ

อีก 1-2-3  วัน

หนัง  ค่าย    kawaii  ก็มีให้โหลด 
ผมรอมานานเเล้วครับ

Whiteyorks
มันแย่มาก หากลองนึก...ถึง
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

อยากจะหลับใหลอยู่ที่นี่

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 08:02:21 AM »

403 บางครั้งก็เป็น บางครั้งก็ไม่เป็น อยู่ที่อารมณ์มันเน้อ Grin (กดเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ได้เองแหละ จ้า)

ลองมามองที่ใจผมสิ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์