เมษายน 28, 2024, 04:27:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIEW] จิ๋มกระป๋อง..TENGA Flip Hole..สีขาว..เสียวสราดดดด !!  (อ่าน 480849 ครั้ง)
lovepatty01
เหลือบไร
*

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 10:13:16 PM »

ขายต่อครับ TENGA Flip Hole..สีขาว
พอดีสั่งมาใช้แล้วรู้สึกเฉยๆอ่ะครับเลยอยากขายต่อ(เคยใช้แค่ครั้งเดียว ตอนนี้เลิกใช้แล้ว)

คุณภาพยัง 100% ครับ สั่งซื้อมาจากเว็บอื่นเมื่อวันที่ 9 กันยา 2556

ขายต่อ2ราคานะครับให้เลือก  จากราคาเต็ม 4100 บาท
ถ้าซื้อ 3000 บาท แถมขวดเจลหล่อลื่นสีฟ้าด้วย(จำชื่อไม่ได้เพราะสั่งจากเว็บอื่นเค้าแถมตัวนี้มาด้วย ขวดใหญ่ใช้ได้ครับ ยังไมไ่ด้เปิดใช้เลย)
ถ้าซื้อ 2700 บาท ได้แค่ TENGA Flip Hole กับหลอดหล่อลื่นที่มีมากับของอยุ่แล้ว 3 หลอดนะครับ ไม่มีตัวสีฟ้า

มีรหัส EMS รับประกันว่าได้ทำการสั่งซื้อจริงๆ มีภาพ มีของครบครับ
(แต่หลอด 3 หลอด ที่เป็นน้ำหล่อลื่น จะมีหลอดสีขาวแดงดำนะครับ หลอดสีดำลดเยอะไปหน่อยเพราะใช้ครั้งแรกเผลอทำหก)

ใครสนใจซื้อต่อ ติดต่อมาได้ที่เฟส " แม่งฮาว่ะ ชีวิตกรู" ถ้าขายไปแล้วจะโพสบอกที่หน้าเฟสเองครับ
Youdchai
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 11:34:21 PM »

-ผมใช้ Tenga สีแดงมาได้ 4 วัน  ดูหนังไปเล่นไปคุมจังหวะเปลี่ยนท่า แทงหนัก-เบา กลับด้าน ไปตามรีวิวแนะนำก็ได้อารมณ์หลากหลาย ชอบตรงที่มันขูดกับเส้นสองสลึง และตอนที่มันตอดที่หัวเสียวยิกๆ(พบน้อยมากเพราะ ค.ผมสั้นไป)  ผมเล่นเช้าและก่อนนอน  วันหยุดผม2-3 ครั้งแบบว่าติดมาก (เล่น 2 ชม. แต่ตอนเช้าจะเล่น 30 นาทีเพราะจะไปทำงานไม่ทัน555)
-เจล 3 หลอดดีมากไม่ต้องใส่เยอะและไม่แห้งเลยขนาดเล่นเป้น ชม.
-แต่ ค.ผม 4.6 ยาว 4.5  น่าจะเล็กไปมันก็เลยรู้สึกไม่เต็มที่หลวมๆ ผมว่าน่าจะเหมาะกับคนที่มีขนาด 5x5 ขึ้นไปน่าจะใช้ได้ดีเต็มความสามารถของมันและเสียวกว่า  โดยส่วนตัวผมรู้สึกว่ามันลวมไปอยากได้แบบฟิตๆ (ใส่เจลน้อยๆมันจะหนืด หรือเจลที่ไม่ติดมามันจะหนืดๆกลายเป็นดูดดีอีกแบบสำหรับคนที่ชอบแบบสบายๆไม่ชอบเจ็บนิดๆไม่แนะนำ)
-ผมเห็นคุณ asumijung99 มีความคิดเห็นในนี้บอกว่า  เฟรชไลท์ ไอซ์รูปก้นมันฟิตมาก และให้ 95/100   อยากจะลองแต่ไม่รู้ว่าเหมาะกับคนที่มีขนาดไม่ถึง 5นิ้วหรือไม่ ?(มันเป็นของฝรั่งรูจะใหญ่หรือไม่ไม่เคยเห็นของจริง)  ท่านใดใช้แล้วขอคำแนะนำด้วยครับ

-ผมซื้อสีแดงมาจากเวบ incondom ที่โพสในนี้เพราะมีพนักงานมาส่งให้ถึงที่มั่นใจว่าไม่ถูกหลอก
m_chalat
เหลือบไร
*

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 02:28:03 PM »

ได้ลอง TENGA Flip Hole..สีขาว ครับ
ความรู้สึกที่ได้เห็นครั้งแรก กระป๋องเล็กกว่าที่คิดแฮะ  Grin
ไหนๆ ลองเอานิ้วสอดเข้าหน่อย โห...เหมือนของจริงเลยแหะ พอกดปุ๋มยิ่งตอด ยิ่งดูด อันนี้แหะที่เหนือกว่าของจริง

และแล้ว ก็ได้เวลาลอง ฮ่าๆๆๆ มันหนึบมากก แน่นสุดๆๆ มีรอยยักทำให้เสียวกว่าของจริงเยอะเลย

พอเสร็จแล้ว ก็กดปุ่ม มันจะดูดน้ำออกมาอีกเหมือนใช้ปากดูดแรงๆ เลย

โดยรวมชอบครับ

ข้อเสียอย่างเดียว คือหนักไปหน่อย  Grin Grin Grin
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 26, 2013, 05:59:15 PM »

ถาม  ... คนที่ใช้    " เฟรชไลท์ ไอซ์ "

อยากทราบว่า  มันล้างทำความสะอาดยังไงครับ
เข้าไปดูรูปแล้ว ...มันเปิดไม่ได้อ่ะ
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 03:43:16 PM »

เพิ่งสั่งซื้อ TENGA สีขาว เมื่อตอนเช้า รอรับของมาทดสอบ
จากเวบ sponsor ของเราที่ท่านประธานแนะนำ อีก2-3 วันได้ของ
 ได้ผลยังไง จะแวบมาบอกคร้าบ
ขนาดมีเมียเป็นของตัวเอง แตกในตลอด ยังมิวายลองของ 55
sex appeal
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

Hello

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 12:44:46 AM »

อ่านรีวิวละอยากได้มาลองเลยแฮะ
แต่อยากรู้ว่าถ้าเจลหมดแล้วไปใช้ KY นี่ ความรู้สึกเป็นยังไงครับ ดีเหมือนเจลที่แถมมามั๊ย
แล้วมันใช้ได้นานแค่ไหนครับ ซื้อมาแล้ว อยากใช้ให้คุ้มๆเลย

ponningeak

« ตอบ #96 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 02:35:31 PM »

ตื่นเต้น เพิ่งได้รับของ
ครั้งแรกที่ได้รับ หนักเอาเรื่องครับ แต่ซิลิโคน นิ่มมั๊กๆ
ยังไม่ได้ลองครับ เดี่ยวลองแล้วจะมาแชร์คร้าบ
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #97 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 08:43:44 PM »

อ่านรีวิวละอยากได้มาลองเลยแฮะ
แต่อยากรู้ว่าถ้าเจลหมดแล้วไปใช้ KY นี่ ความรู้สึกเป็นยังไงครับ ดีเหมือนเจลที่แถมมามั๊ย
แล้วมันใช้ได้นานแค่ไหนครับ ซื้อมาแล้ว อยากใช้ให้คุ้มๆเลย

ไม่เหมือนครับ ของdurex , for fun ยี่ห้อไหนก็ไม่เหมือนของ Tenga เอง บอกไม่ถูกครับ

ผมก็อยากซื้อของ Tenga แบบหนืดๆมาใช้เพิ่ม เพราะพวกหล่อลื่นยี่ห้ออื่นมันลื่นจริงๆ เลยไม่สมจริงเท่าไหร่ครับ
ponningeak

« ตอบ #98 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 09:07:53 AM »

ได้ของมาแล้ว ลองของไป 2-3ยกต้องบอกว่า เสียวสาดดดดด จริงๆครับ
เหมือนที่ท่านประธานบอกไว้ ต้องหมุมนให้ถูกด้าน ขณะทำกิจกรรม ต้องกดปุ่มด้วย
กับของราคานี้ ถือว่าคุ้ม
ชอบคำที่ท่านประธานบอกไว้ ว่า..... ของต่อให้ถูกแค่ไหน ถ้าไม่ได้ใช้ อย่าซื้อ....

gaiacsx
เหลือบไร
*

« ตอบ #99 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 03:27:50 AM »

เจล แนะนำ Nuru ครับ รุ่น HardหรือGoldก็ได้ครับ ลื่น ไม่แพงและแห้งช้าดีครับ
นอกเรื่องนิดครับ ลองมาหลายอย่าง Tenga White, Fleshlight Stamina, Fleshlight Ice
สุดท้ายมาลงตัวที่ Meiki ครับ เด็ดสุด ของแบบนี้แล้วแต่รสนิยมครับ

เรื่องทำความสะอาดนะครับ ถ้าไม่อยากซื้อน้ำยาเพราะมันแพงและต้องสั่งจากเวป-
ก็นี่เลยครับ Isopropyl alcohol เอาซัก70%ก็พอครับ หาซื้อได้ตามร้านขายยาและ7-11
ไม่ทำลายของเล่นสุดรักและช่วยให้แห้งง่ายขึ้นด้วยครับ ใช้ทำความสะอาดและฆ่าเชื้อภายในช่องได้ดีมากๆ
แต่อย่าไปซื้อ Ethyl alcoholมานะครับ มันทำลายของเล่น
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 15 พิมพ์