เมษายน 29, 2024, 04:09:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 211 212 [213] 214 215 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2592487 ครั้ง)
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2120 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 08:07:04 PM »

นี่มันแนวตลก ไม่มีทางได้เห็นหัวนมหรอกครับ 

เยอะแยะไปครับ  ปิ๊ดปี้ปิ๊ด  , รึอย่าง Love Clinic

จะเห็นไม่เห็นมันอยู่ที่เรตหนังล้วนๆอะครับ  เรื่องไหนมีฉากซั่มแต่ไม่เห็นอะไรเลยก็ได้แค่ 15+เน้อ

แต่ไม่ได้หมายความว่า jihyo จะโชว์ซึ่งผมคิดว่าคงไม่ แต่ให้ไปลุ้นที่ Lee El  มากกว่า  รึตัวประกอบอื่นๆมากกว่า

ตอนนี้เราตามหาหนังเรตเกรด A กันซึ่งนานๆจะมาที
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2121 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 08:27:44 PM »

ตลกเกรดบีครับ ถึงจะเห็นหัวนม ตลกเกรดเอไม่มีทาง เรื่องนี้ดารานำเกรดเอทั้งหมดเลย
ปิ๊ดปี้ปิ๊ดตอนนั้นก็เกรดบี ฮาจีวอนตอนนั้นก็ยังไม่ดังเลยครับ เลยได้เห็นหัวนม
ถ้าหนังไม่แนวตลกอ่ะ ถึงจะได้ลุ้น ไม่ว่าจะเกรดเอหรือบี ส่วนหนังตลกเกรดเอไม่มีทาง
pichetaee
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2122 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 08:42:33 PM »

ใครมีหนังของวิเวียนชูบ้างครับ
Ramzanaja
*

« ตอบ #2123 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 09:03:20 PM »

ตลกเกรดบีครับ ถึงจะเห็นหัวนม ตลกเกรดเอไม่มีทาง เรื่องนี้ดารานำเกรดเอทั้งหมดเลย
ปิ๊ดปี้ปิ๊ดตอนนั้นก็เกรดบี ฮาจีวอนตอนนั้นก็ยังไม่ดังเลยครับ เลยได้เห็นหัวนม
ถ้าหนังไม่แนวตลกอ่ะ ถึงจะได้ลุ้น ไม่ว่าจะเกรดเอหรือบี ส่วนหนังตลกเกรดเอไม่มีทาง

เข้าใจผิดแล้ว ปิ๊ดปี้ปิ๊ด หนัง Box office ส่งออกนะครับ ผมบอกแล้วไงว่าอย่าไปโฟกัสที่แต่นางเอก  เพราะตัวโชว์จะเป็นตัวรองซะมากกว่า  โพสที่แล้วผมก็บอก หน้าก่อนก็บอก ไปลุ้น lee el เอา
ปล. พระเอก ดังนะครับเผื่อไม่รู้ ดังตั้งแต่เป็นนักร้องก่อนมาแสดงหนังอีก

อีกเรื่องที่ผมยกตัวอย่าง Love clinic , My Secret Partner ไง จะได้ไม่ต้องย้อนไกล  รึอย่างเรื่อง  โอยองจองเล่น ถึงไม่จะๆแต่ก็ซีทรูเห็นหัว  รึ จะอย่่างเรื่อง ไอ้หนุ่มพลังช้าง ไวอาก้าเรียกพี่ อันนี้ก็เต็มๆนางเอกทั้งนม ทั้งตูดจะๆ

อันนี้ไม่ได้จะต้องมาเถียงกันเอาเป็นเอาตายเดี๋ยวพอหนังมาและไม่มีจริงๆจะมาทับถมกัน  แค่อยากจะบอกว่าหนังตลกมีโชว์แน่นอน ไม่ใช่ไม่มีและไม่จำเป็นต้องเกรด B หนัง Box office นี่แหละลองเปิดเรื่องที่ผมบอกดูได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2018, 09:09:05 PM โดย Ramzanaja » บันทึกการเข้า
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2124 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 09:30:32 PM »

หนัง box office มันมีแต่หนังเกรดเอเหรอครับ ผมก็เพิ่งรู้
shogunov
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2125 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 09:57:47 PM »

อ้างถึง
รึอย่างเรื่อง  โอยองจองเล่น ถึงไม่จะๆแต่ก็ซีทรูเห็นหัว  รึ จะอย่่างเรื่อง ไอ้หนุ่มพลังช้าง ไวอาก้าเรียกพี่ อันนี้ก็เต็มๆนางเอกทั้งนม ทั้งตูดจะๆ
  ขอลายแทงได้ไหมครับ เรื่องที่โยองจองเล่นชื่อเรื่องภาษาอังกฤษว่าอะไร  แล้วไอ้หนุ่มพลังช้าง ชื่อเล่นภาษาอังกฤษว่าอะไร จะลองไปเชคดู เผื่อหลงหูหลงตาครับ  ขอบคุณครับ

โดยส่วนตัวเห็นด้วยครับว่า หนังเรื่องนี้เรต ฉ ของเกาหลี น่าจะโป๊เห็นหัวนม  แต่จะหัวนมใครเท่านั้น  ที่เก็งว่า Lee el ก็
เพราะตามบทต้องเป็นสาว sexy แล้วเจ๊แกก็จัดหัวนมเต็มๆ มาหลายเรื่องแล้ว  ไม่น่าจะหวงนมอะไร  หรืออย่างแย่ก็คือ Lee el ไม่จัด แต่มีตัวประกอบโนเนมที่ไหนมาจัดแทน   แต่ถ้าหวังสูง ก็อยากให้ Song ji hyo จัดด้วยครับ เพราะเจ๊แกก็เคยจัดมาแล้ว แบบเด็ดๆ ด้วย  แล้วตอนนั้นก็ไม่ใช่ดาราหน้าใหม่หรือโนเนม  ยังกล้าจัด  ก็ลุ้นให้จัดอีกสักรอบครับ
Ramzanaja
*

« ตอบ #2126 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 10:24:11 PM »

อ้างถึง
รึอย่างเรื่อง  โอยองจองเล่น ถึงไม่จะๆแต่ก็ซีทรูเห็นหัว  รึ จะอย่่างเรื่อง ไอ้หนุ่มพลังช้าง ไวอาก้าเรียกพี่ อันนี้ก็เต็มๆนางเอกทั้งนม ทั้งตูดจะๆ
  ขอลายแทงได้ไหมครับ เรื่องที่โยองจองเล่นชื่อเรื่องภาษาอังกฤษว่าอะไร  แล้วไอ้หนุ่มพลังช้าง ชื่อเล่นภาษาอังกฤษว่าอะไร จะลองไปเชคดู เผื่อหลงหูหลงตาครับ  ขอบคุณครับ

โดยส่วนตัวเห็นด้วยครับว่า หนังเรื่องนี้เรต ฉ ของเกาหลี น่าจะโป๊เห็นหัวนม  แต่จะหัวนมใครเท่านั้น  ที่เก็งว่า Lee el ก็
เพราะตามบทต้องเป็นสาว sexy แล้วเจ๊แกก็จัดหัวนมเต็มๆ มาหลายเรื่องแล้ว  ไม่น่าจะหวงนมอะไร  หรืออย่างแย่ก็คือ Lee el ไม่จัด แต่มีตัวประกอบโนเนมที่ไหนมาจัดแทน   แต่ถ้าหวังสูง ก็อยากให้ Song ji hyo จัดด้วยครับ เพราะเจ๊แกก็เคยจัดมาแล้ว แบบเด็ดๆ ด้วย  แล้วตอนนั้นก็ไม่ใช่ดาราหน้าใหม่หรือโนเนม  ยังกล้าจัด  ก็ลุ้นให้จัดอีกสักรอบครับ

ผมพิมผิดครับ โจยอจอง  ก็เรื่องที่เล่นกะ คราล่า นี่แหละครับ working girl

ส่วนอีกเรื่อง ก็ A Tale of Legendary Libido
Ramzanaja
*

« ตอบ #2127 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 10:27:12 PM »

หนัง box office มันมีแต่หนังเกรดเอเหรอครับ ผมก็เพิ่งรู้

มั้ง ครับ

เอาเป็นว่าจะได้ไม่ต้องมานั่งเถียงไหนหนักเกรดบี เกรดเอ งั้นหนังตลกเกรดเอจะมีไหม รึไม่มีเลย  เอาเป็นว่าผมผิดเองและกันที่เข้าใจไม่เหมือนท่านและถือตัวเข้าแย้งไม่เห็นด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2018, 10:31:56 PM โดย Ramzanaja » บันทึกการเข้า
earthdkd087
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2128 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 10:56:38 PM »

เข้าใจผิดแล้ว ปิ๊ดปี้ปิ๊ด หนัง Box office ส่งออกนะครับ ผมบอกแล้วไงว่าอย่าไปโฟกัสที่แต่นางเอก  เพราะตัวโชว์จะเป็นตัวรองซะมากกว่า  โพสที่แล้วผมก็บอก หน้าก่อนก็บอก ไปลุ้น lee el เอา
ปล. พระเอก ดังนะครับเผื่อไม่รู้ ดังตั้งแต่เป็นนักร้องก่อนมาแสดงหนังอีก

อีกเรื่องที่ผมยกตัวอย่าง Love clinic , My Secret Partner ไง จะได้ไม่ต้องย้อนไกล  รึอย่างเรื่อง  โอยองจองเล่น ถึงไม่จะๆแต่ก็ซีทรูเห็นหัว  รึ จะอย่่างเรื่อง ไอ้หนุ่มพลังช้าง ไวอาก้าเรียกพี่ อันนี้ก็เต็มๆนางเอกทั้งนม ทั้งตูดจะๆ

อันนี้ไม่ได้จะต้องมาเถียงกันเอาเป็นเอาตายเดี๋ยวพอหนังมาและไม่มีจริงๆจะมาทับถมกัน  แค่อยากจะบอกว่าหนังตลกมีโชว์แน่นอน ไม่ใช่ไม่มีและไม่จำเป็นต้องเกรด B หนัง Box office นี่แหละลองเปิดเรื่องที่ผมบอกดูได้เลย

sex zero มันคือamerican pie  เกาหลีครับ

หนังติดลำดับอยู่ ใน 100 หนังทำเงินสูงตลอดกาลประเทศเกาหลี

ดังนั้น ก็ไม่รู้สินะ 555 บางคนจะมองเกรดอะไรก็แล้วแต่ เพราะมันคือหนังโปกฮา

ส่วนเรื่องนี้ ผมคิดว่าไม่โชว์ เพราถ้าโชว์จะต้องมีหลุดมาบ้างแล้วล่ะ ตาม reddit

Ramzanaja
*

« ตอบ #2129 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 11:05:27 PM »

ขออีกซัก เรป

ที่ก่อนหน้านี้ผมบอกว่าหนัง Puzzle หนังเรตแต่กลับไม่เห็นอะไรเลย

ผมไปเช็คอีกที มันไม่ได้มีกำกับเรตสีแดง 청소년 관람불가 จริงๆด้วย

http://www.cine21.com/movie/minfo/?movie_id=52314

อันนี้ของ Fifty shades มีกำกับว่า 청소년 관람불가
http://www.cine21.com/movie/minfo/?movie_id=52321

바람 바람 바람 มีกำกับบอก 청소년 관람불가 ลุ้นเอาและกัน  http://www.cine21.com/movie/minfo/?movie_id=51048

อันนี้แถม  +คาดหวังว่า
나를 기억해  ได้เรตกะเขาด้วย  lee yooyeon นางเอกแต่คิดว่าไม่ได้โชว์เพราะก็เคยจัดหนักไปแล้วถึง2เรื่องเห็นถึงขนหมอย

แต่อันนี้ผมไปลุ้นตัวรองแทน คือ 오하늬 oh ha neui
เพราะก่อนหน้านี้เธอจัดในเรื่อง Special Lady 2017 ไปแบบเหนือความคาดหมาย  ถึงจะไม่ยาวมากก็เถอะ  ผมคิดว่าหลายคนคงไม่ได้ดู เพราะมันไม่ได้มีกระแสมาว่าหนังจะติดเรตเลย  

หน้า: 1 ... 211 212 [213] 214 215 ... 293 พิมพ์