เมษายน 29, 2024, 05:47:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 233 234 [235] 236 237 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2592508 ครั้ง)
klinsman
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2340 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 05:22:32 PM »

ไม่ทราบมี web load bit หนังอาร์เกาหลีที่เหลืออยู่บ้างไหมครับ
พวก torrentkim  kimtorrent หายไปหมดแล้ว ขอบคุณครับ
Chicken Wings
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2341 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 10:57:48 PM »

ผมจะเริ่มหาใน https://torrentwal.com/ ครับ

ทดลอง เปลี่ยน คำที่ใช้ค้นหา เรื่อย ๆๆๆ ครับ ชื่อ...อังกฤษ ชื่อ...เกาหลี 720P torrent ฯลฯ

แต่ ผมว่า ค้นหา จาก google ดีที่สุด เลย ครับ

เพราะ บางที เวปที่โหลดประจำไม่มี แต่เวปบิทฝรั่งมี ครับ

ลองเปลี่ยน คำ ค้นหา เรื่อย ๆๆๆ ครับ

เช่น ชื่อ...อังกฤษ ชื่อ...เกาหลี 720p torrent ฯลฯ

ปล.ส่วนใหญ่ หาโหลดไม่ได้แล้วครับ ดีที่ผมเก็บไว้อยู่ครับ เห็นสมาชิกหลาย ๆๆๆ ท่านอยากได้ครับ ก็เลยเอามาแบ่งปันครับ

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่หนังอาร์เกาหลี เขาไม่ปล่อยแบบ Full Hd กันเหรอ
กี่เรื่องๆ ก็เห็นมีสูงสุดแค่ 720p
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2342 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2019, 01:40:00 AM »

ยุคนี้เป็นยุคตกต่ำของหนัง เรท เกรดA  หนังเรทชั้นดี ของวงการภาพยรต์เกาหลี  เป็นแบบนี้มาต่อเนื่องราวๆ2-3ปี

ในเดือนหน้าที่จะถึง ก็มีความหวังใหม่ มาให้เราได้ลุ้นกันอีกครั้ง  หนังเกรดA

นักแสดงนำ มีแรสโร้มสูง ว่าจะจัดเต็มให้หายอยากสำหรับสายเกาหลี  โดย ฮาจูฮี ที่เคยจัดหนังในเรื่อง Love clinic มาแล้วเรื่องมีแนววโน้มสูงจะได้เห็นเธอจัดหนักอีก

จากตัวอย่าง Trailer หนัง ก็ฝากความหวังไว้ที่เรื่องนี้ได้ 80%เลยทีเดียว

https://www.hancinema.net/korean_movie_Master_and_Man_-_Movie.php
ฮา จูฮี

อันนี้นางเอกของเรื่อง
shogunov
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2343 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2019, 02:26:31 PM »

อ้างถึง
จากตัวอย่าง Trailer หนัง ก็ฝากความหวังไว้ที่เรื่องนี้ได้ 80%เลยทีเดียว

https://www.hancinema.net/korean_movie_Master_and_Man_-_Movie.php
ฮา จูฮี

ขอบคุณครับ  รออย่างมีความหวัง   เรื่องนี้มีนักแสดงหญิงสองคน หวังว่า จะจัดของดีให้ดูเต็มๆ ทั้งสองนาง ชดเชยภาวะอดอยาก ในช่วงหลายปีนี้ครับ  หวังให้หนังประสบความสำเร็จด้วย จะได้มีหนังอาร์เกรดบน มาให้ดูอีกบ่อยๆ (ส่วนหนังฟอร์มดี ที่มีดารามีชื่อเสียงเล่น แต่มีบทโป๊ๆให้โชว์เต็มๆ นี่หวังยากเหลือเกิน ดาราดังที่จัด ล่าสุด ก็ซอลลี่ จาก real และ ดารารองๆ อย่าง kim gyu sun จาก ไฮโซฯ เฉลี่ยเกือบ 2 ปี ต่อเรื่อง )
ole02204
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #2344 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 06:15:36 PM »

ใครมีเว็บดูออนไลน์ ที่อัพหนังใหม่ตลอดไหมครับ พอดีเว็บเก่าเดี้ยง แล้วครับ
toyotaway
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2345 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 11:56:12 PM »

ฮาจุกฮี เนี่ยขวัญใจเลยครบ  นมสวย เอวร่อน มาก ๆ อยากดูเร็วๆๆ

ยุคนี้เป็นยุคตกต่ำของหนัง เรท เกรดA  หนังเรทชั้นดี ของวงการภาพยรต์เกาหลี  เป็นแบบนี้มาต่อเนื่องราวๆ2-3ปี

ในเดือนหน้าที่จะถึง ก็มีความหวังใหม่ มาให้เราได้ลุ้นกันอีกครั้ง  หนังเกรดA

นักแสดงนำ มีแรสโร้มสูง ว่าจะจัดเต็มให้หายอยากสำหรับสายเกาหลี  โดย ฮาจูฮี ที่เคยจัดหนังในเรื่อง Love clinic มาแล้วเรื่องมีแนววโน้มสูงจะได้เห็นเธอจัดหนักอีก

ฮา จูฮี

อันนี้นางเอกของเรื่อง
yimmiy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2346 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 12:06:06 AM »

Thank kub
nuizaaxxx555
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2347 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2019, 10:41:35 PM »

อยากทราบว่า lee chae dam มีหลุดมั่งมั้ยครับ ผมชอบเธอมากเลย  Grin
KinLer
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2348 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2019, 09:42:57 PM »

เงียบเหงาแท้

เรื่องล่าสุดที่ทำให้ตื่นเต้นก็ของซอลลี่ล่ะมั้ง

Undecided
Keemissyou
เหลือบไร
*

« ตอบ #2349 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2019, 01:36:38 AM »

ไครพอจะมี หนัง แนวแรงๆ บ้างครับ แบบจัดหนักจัดเต็ม
หน้า: 1 ... 233 234 [235] 236 237 ... 293 พิมพ์