เมษายน 27, 2024, 12:28:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ข่าวดีจ้า สาวไทยสุดสวยที่ไปแสดงเอวีที่ญีปุ่่น โหลดได้เต็มสปีดเมื่อสมัคร V.I.P จ้า  (อ่าน 14922 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 05:46:18 PM »

คงมีพี่น้อง ๆ หลายคนสนใจและตามหาโหลดกันอยุ่ ซึ่งต้องประสบกับปัญหา โหลดช้าโหลดไม่ขึ้น ปัญหานั้นจะหมดไป เมื่อโหลดที่เวปเอวีแบบบิทจะได้ความเร็วแรงเต็มสปีดแบบโคโลกันเลยทีเดียว แต่ต้องสมัครสมาชิกวีไอพีก่อนนะจ๊ะ ซึ่งคุ้มค่ามากจ้า
อยากจะบอกว่าน้องเขาสวยและเร้าใจมากจ้า ตามรีวิวของสมาชิอกเวปที่ได้ดุไปแล้วดังนี้จ้า

ขอขอบคุณรีวิวของท่าน ake13
อ้างจาก: ake13 ที่ มิถุนายน 18, 2012, 07:29:59 PM
ต้องเข้ามาขอบคุณมากๆ

ผมดูแล้ว...ขออนุญาตรีวิว (ตามความเห็นของผมคนเดียวนะครับ) อย่าขอพาสผมนะเพราะผมบริจาค 300 บาท โหลดได้แค่บิท ไม่คิดมาก่อนว่าจะเจอของดีๆแบบนี้ ก็ถือว่ายิ่งกว่าคุ้มครับ สนับสนุนให้ช่วยกันบริจาคนะครับ จะได้ดูกันและช่วยเวปไปด้วย

หนังน่าสนใจมั้ย (ให้คะแนน 10/ เต็ม 10)
เพราะนักแสดงคนไทยไม่ค่อยเห็น ไม่ใช่ไม่มีเลยน้องแนทกับเจแปนก็เคยแล้ว(และผมว่าน้องแนทผิวสวยกว่า) คนนี้เหมือนเด็ก SL ผิวดำแดง ไม่เนียนสวยเหมือนดาราญี่ปุ่น แต่ได้อารมณ์เพราะแสดงตาม pattern ญี่ปุ่นเป๊ะ พูดคุย พาไปเที่ยว กินข้าว เข้าโรงแรม ลุยรอบแรก จบแล้วใช้ปากจนเสร็จ แล้วต่อรอบสุดท้าย(เปลี่ยนชุด) เรื่องน่าสนใจตรงนี้แหละเพราะมาตรฐานญี่ปุ่น ไม่ใช่ดิบๆแบบไทยๆ ทำหน้าแบบว่า....บางทีมีเสียงคนสอนลอดเข้ามา...(เฮ้อ...อย่าให้พูดเลย)

นางเอกสวยมั้ย GF โอเคมั้ยหรืองั้นๆ
นางเอกถือว่าสวยเข้าขั้นทีเดียว (9 เต็ม 10) ทั้งหน้าตาและหุ่นที่ได้รูป สูงน่าจะไม่น้อยกว่า 165 ซม. ถ้าจะมีข้อติก็คงผิวพรรณที่อาจจะมีริ้วรอยบ้าง ตามประสาคนไทยผิวดำ-แดงทั่วไป (ถ้าหาหมวยๆได้ ญี่ปุ่นรับรองชิดซ้าย)Girlfriend Factor ถือว่าทำได้เต็ม 10 เพราะเป็นธรรมชาติมากๆ ไม่มีอายเทียมๆหรือพร้อมเต็มที่ ช่วงเข้าบุกประชิด คือสิ่งที่ดีที่สุดช่วงหนึ่งของหนังเรื่องนี้

นางเอกเรื่องนี้นักศึกษาจริงหรือ?
ผมไม่ทราบจริงๆ และไม่ซีเรียสเพราะแค่ได้ดูหนังสวยขนาดนี้ ก็แจ๋วแล้ว แต่ถ้าให้เดาเล่นๆ ความเห็นผมถ้าไม่ "คนทำหนังโดนต้ม" ก็ "คนซื้อหนังชาวญี่ปุ่นถูกต้ม" เพราะน่าจะเป็นเด็กซิ่ล หรือผ่านการเรียนระดับอุดมศึกษามาก่อน และคงจะไม่ได้เรียนแล้ว(ไม่งั้นคงไม่กล้าขนาดนี้หรอก)และชุดนักศึกษาก็ใส่กระดุมขาวใสเจาะรู รวมทั้งหัวเข็มขัดก็เรียบๆ แบบหาซื้อที่ใหนก็ได้ (ไม่มีตราสถาบัน) เพราะในการสัมภาษณ์ค่อนข้างล้วงลึกว่าเรียนในสถาบันแห่งหนึ่ง แถมถ่ายทำในที่ๆ มีนักศึกษาเดินเยอะๆ แต่ดูๆ แล้วคล้ายๆ จะเป็นร้านแถวศูนย์การค้าสักแห่งมากกว่า

(เรื่องชุดนักศึกษา ผมเคยให้ทัศนะในหลายเวปเมื่อมีคนต่อว่าคนที่ใส่ชุดนศ.แบบนี้แล้วไปทำไม่งาม ขออีกรอบนะครับ ชุดเหล่านี้ไม่ใช่ชุดนักศึกษาพระราชทาน ที่จะต้องไม่รัดรูปและกระโปรงต้องยาวกรอมเข่า ที่นศ.ทุกวันนี้ใส่ได้เพราะคนที่ใส่แล้วไม่เอ็กซ์ก็เอ็กซ์ขึ้นทันตาเห็น เลยฮิตกันจนถือเป็นเรื่องที่ต้องโมดิฟายกัน แถมสถาบันไม่เคร่งครัด โดยเฉพาะเอกชนที่เอาใจนศ.เหมือนเป็นลูกค้ามากกว่า ถ้ามองย้อนไปสักสิบปี-ยี่สิบปี ชุดนศ.ที่เป็นแบบมาตรฐานไม่ได้เปลี่ยนอะไรมากมาย แต่การดัดแปลงเพื่อรับกับยุคสมัยไปไกลลิบลับ อีกอย่างเสื้อผ้า pattern นี้ใช้กันทั่วโลก เสื้อขาว กระโปรงสีดำ(โดยมากเป็นพวกพนักงานเสิร์ฟ) ก็ไม่อยากให้ยึดติด แล้วเอามาชงมาม่ากินกัน เห็นบ่อยๆในหลายบอร์ด)

สรุป
บริจาคเถอะครับ (ผมไม่ใช่หน้าม้านะครับ) 300 บาทแบบผมก็ได้ดูแล้ว หนังเรื่องนี้น่าสนใจอย่างยิ่ง สำหรับคนรักบ้านเกิดเมืองนอน ผิวอาจจะไม่ขาวใส เนียนเท่าเขา แต่เรื่องสวยเซ็กซี่ เร้าใจ ผมว่ากินหนังญี่ปุ่นขาดกระจุย ถ้ามีอย่างนี้หญิงไทยใจกล้า ออกแนว ขาวสวยหมวยเอ็ก  ตลาดใหญ่ก็พี่ไทยนี่แหละ อิอิ

น้องเขาน่ารักสุ้นางเอกเอวีได้สบายเลยจ้า  :jed19:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2012, 05:59:09 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 05:54:17 PM »

โหลดมาแล้ว เสียงไทยทั้งเรื่องเลย สุดๆๆเลยเรื่องนี้
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 07:11:22 PM »

เป็นวีไอผี  อดคร้าบ

A PinK
KeneMoko

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 07:20:39 PM »

กลัวโดนกอปจังเลย ..

Mayu Okamoto    NNPJ-318
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 07:26:38 PM »

เป็นวีไอผี  อดคร้าบ

thanomsk
AV Distinctive (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 08:16:57 PM »

อูยยยย... เสียงไทย
JJF2Z41018
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 08:59:48 PM »

ผมโหลดจากเวปไทย โลโก้เวปด้านขวาล่างมันใหญ่ไปหน่อย ตอนท้ายๆก็ไม่จบ เหมือนขาดไป2-3นาที  Embarrassed Cry Cry

BOSS_KUNG
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:44:47 PM »

เรื่องนี้ มีโลโก้เวบบิทรึป่าว
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 01:28:31 AM »

ไม่มีโลโก้เวบบิทแน่นอนครับ เวบบิทนั้นเอาไปจากเราและไปแปลงไฟล์แน่นอนครับ (เวบเรามีที่แรก)

ตอนนี้เวบดังกล่าวเอาออกจากเวบแล้วครับ ตามคำขอร้องของผม

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
น้องหมาของพาพลอฟ
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 08:47:50 AM »

"กิเลสไร้จุดหมาย"
หน้า: [1] 2 พิมพ์