พฤษภาคม 29, 2024, 08:13:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าใหม่ ดาวเด่น ของแต่ล่ะค่ายมีใครบ้างครับ  (อ่าน 8463 ครั้ง)
Hanamaruki
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 12:36:55 AM »

Yui Tsumi แต่ไม่รู้เรียกว่าค่ายอะไร ตัวภาษายุ่น3ตัว

ถือโอกาสถามเพื่อนๆเลยครับ   คุ้นๆว่า Yuma Asami ก็อยู่ค่ายนี้

++โทษทีครับลืมอ่านว่าเล่นไม่เกิน10เรื่อง  งั้นแค่ถามชื่อค่ายนี้ละกันครับ++

alicejapan ครับ  Grin
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 12:55:05 PM »

Anna Anjo ของ Idea Pocket

Yui Fujishima , Natsuki Kitagawa , Yui Hoshino ของ Max-A

Miu Fujisawa ของ Prestige

Anje ของ S1 / Ebody

ว้าว ท่านให้น้องใหม่อย่าง Anna Anjo เป็นดาวเด่นเลยเหรอครับ Grin
จริงๆผมก้ชอบเธอนะ เรื่องล่าสุดที่เธอเจอรุมบนรถไฟ เธอสวยจัง เสียร้องก็ได้อารมณ์มาก

แต่ถ้าให้ผมให้ดาวเด่นของค่าย Idea ยังไงก็คงไม่พ้น Aino Kishi เจ้าของค่าตัวร้อยล้านเยน
รองลงมาก็ไล่ๆกัน
เอางี้ดีกว่า 4จตุรเทพของ Idea  Aino Rio Tsubasa Jessika 

idea ผมแถม Minori ให้ละกัน

ส่วน Max-A ก็ยังเป็น Natsuki Kitigawa

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

nainaemak

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 02:30:22 PM »

Max-A yui hoshino มีสามเรื่องแล้ว

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
saylom14
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 05:21:07 PM »

ได้ข้อมูลเด็ดๆอีกหลายคนเลย ขอบคุณมากครับ 
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:18:34 PM »

maxing - ผมชอบ Coco Aiba น่ะ ผิวแทนๆปากอิ่มๆเซ็กซี่ดี

จริงๆถ้าจะวัดกันที่หน้าใหม่ ผมว่าค่าย prestige นี่แหละ หน้าใหม่ๆโดนสุดแล้ว
หน้า: 1 [2] พิมพ์