เมษายน 29, 2024, 10:19:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหา หลั่งเร็ว แก้ยังไงดีครับ  (อ่าน 6264 ครั้ง)
niruttisai
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 01:02:21 AM »

ปัญหา หลั่งเร็ว แก้ยังไงดีครับ
1.ผมอยากใช้ ยา แต่ ไวอากร้า ช่วยทำให้ หลั่งช้าได้หรือเปล่าครับ
หรือ สเปร์ดีกว่ากัน
2.ขอเว็ปสั้งซื้อที่ไว้ใจได้หน่อยน่ะครับ
จะขอบคุณมากครับ ผมเซงกับตัวเองมากเลยครับ ตอนนี้
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 11:42:35 AM »

****10 กลยุทธแก้ปัญหาการหลั่งเร็ว****
เรียบเรียงจากประสบการณ์ของเราเอง  กะปอมปีก แห่งอีสานใต้...รับปรึกษาปัญหาเซ็กส์ ครอบครัว ปัญหาหัวใจ ทั่วราชอาณาจักร

1. ตั้งสมาธิก่อน เพื่อลดความตื่นเต้น ให้ร่างกายผ่อนคลาย หายใจลึกๆตลอดการร่วม
2. ลดการเสียดสีลง ไม่ขยับมาก ทำช้าๆ ใช้วิธีกด คลึง มากกว่าชักเข้าออกยาวๆ
(ถ้าจะชักเข้าออกให้ทำช่วงสั้นๆ....มีสูตรสำหรับการชักเข้าออก เช่น ตื้น3 ลึก2 - ตื้นคือเข้าไปเฉพาะส่วนปลาย ลึกคือเข้ามิดโคน)
3. หยุดพักเป็นระยะๆ เพื่อตั้งสมาธิ หายใจลึกๆตลอด ผ่อนยาวๆ เหมือนการทำสมาธิ ควรทำทั้งหญิงชาย จะลดความเหนื่อยได้) บางครั้งต้องถอดออกมาพักข้างนอก เพราะในช่องคลอดมีการรัดตัว มีความอบอุ่นที่พอดีมาก เมื่อคลายตัวแล้วค่อยสอดใส่ใหม่
4. ให้หญิงอยู่บน เพื่อให้ชายได้ผ่อนคลาย (การเกร็งตัว จะทำให้หลั่งเร็วขึ้น) ขณะเดียวกันหญิงที่อยู่บนจะเป็นฝ่ายเกร็งตัว บริเวณท้อง ก้น ขา ได้กดคลึงตรงจุดกระสันที่สุด (ยิงได้ตรงเป้าที่สุด) ทำให้ถึงจุดสุดยอดได้เร็วขึ้น หญิงสามารถถึงจุดสุดยอดได้หลายครั้งติดต่อกัน ขณะที่ชาย (ส่วนมาก) ครั้งเดียวก็อ่อน ต้องรออีกระยะหนึ่งจึงจะแข็งอีก
5. บางคนต้องช่วยตัวเองก่อนครั้ง1 พักระยะหนึ่งแล้วจะร่วมได้นานขึ้น (ไม่แนะนำสำหรับคนอายุมากที่ทำต่อกันหลายครั้งไม่ได้)
6. การใช้ถุงยางอนามัย จะลดการรับสัมผัสลงนิดหน่อย จะช่วยยืดการร่วมให้นานขึ้นได้  บางชนิดมียาชะลอการหลั่งเคลือบไว้ด้วย (เฉพาะด้านใน ระวังอย่าให้ยานี้โดนหญิงเด็ดขาด ไม่งั้นเธอจะชาไปนาน) วิธีแก้การชา คือดื่มน้ำเย็นจัดๆ สักครู่จะดีขึ้น
7. อาจใช้ยาชะลอการหลั่ง มีหลายยี่ห้อ ทั้งแบบน้ำและสเปรย์ (ให้ศึกษาการใช้ให้ดี ถ้าทามากจะชามาก ไม่รู้สึกอะไร จะเหี่ยวไปเลย)
8. ฝึกระงับ กลั้นความสุดยอดด้วยตัวเอง ฝึกช่วยตัวเองโดยไม่หลั่ง ทำช้าๆ ผ่อนคลาย ไปเรื่อยๆ สังเกตความรู้สึกตัวเองว่าตรงไหนทำให้เครียด เกร็ง ก็ลดอาการตรงนั้น เมื่อถึงระยะใกล้สุดยอดก็หยุด เมื่อคลายแล้วก็เริ่มใหม่ ทำให้ได้วันละชั่วโมงโดยไม่หลั่งเลย...ทำได้ไหม?
9. ฝึกขมิบกล้ามเนื้อหูรูดทวารหนัก จะทำให้กล้ามเนื้อรอบๆอวัยวะเพศแข็งแรงมากขึ้นด้วย
10. รักษาสุขภาพด้วย 5 อ. ร่างกายแข็งแรง ไม่เครียด สดชื่น แจ่มใส...

ไม่ใช่คุยโม้นะ แต่เราเคยมีเซ็กส์ตั้งแต่เช้า ไปหลั่งเอาตอนบ่าย 4 โมงเย็น...ทำไป พักไป อาบน้ำ กินกาแฟ กินเที่ยง แล้วทำต่อ เธอบอกว่าเสร็จหลายสิบครั้ง... เราเสร็จครั้งเดียว แต่รู้สึกอิ่มเอิบสุขเกษมเปรมปรีด์ทั้งวัน

เครดิต:KapomPeek
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 12:31:35 PM »

ลองปรึกษาแพทย์จะดีกว่ามั้ยครับ รู้สึกว่า ไวอากร้า แค่กระตุ้นความต้องการทางเพศนะครับ ไม่น่าช่วยในการหลั่งช้าแต่อย่างใด อย่าไปลองใช้ยาโน่นอย่านี่เองเลยครับ เกิดอะไรขึ้นมา มันมีแค่อันเดียวนะครับท่าน  Grin Grin
TheEzio7
หื่นไร้ศิลปะ
*

~. . . ที่ว่างให้เช่า . . .~

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 04:50:01 AM »

ลองปรึกษาแพทย์จะดีกว่ามั้ยครับ รู้สึกว่า ไวอากร้า แค่กระตุ้นความต้องการทางเพศนะครับ ไม่น่าช่วยในการหลั่งช้าแต่อย่างใด อย่าไปลองใช้ยาโน่นอย่านี่เองเลยครับ เกิดอะไรขึ้นมา มันมีแค่อันเดียวนะครับท่าน  Grin Grin
เห็นด้วยกับคอมเม้นท์ นี้ครับเพราะผู้ชายทุกคนเกิดมาได้ แรร์ไอเทมมาคนละอันเท่านั้น จะหามาใส่ใหม่แล้วเอาอันเก่าทิ้งมันก็เป็นไปไม่ได้นะครับ ผมหวังดีนะครับ

tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:46:30 PM »

เคยลองไวอากร้าแล้วไม่หลั่งช้าลงนะแถมตอนน้ำแตกความเสียวกับความแรงของการตอดกระตุกใต้ไข่ลดลงอีกไม่มันสะใจ แต่แข็งโด่ได้ง่ายขึ้นแน่ๆต่อได้เร็ว
kanok
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 02:35:07 PM »

โอ้โฮ..เอาเช้า เสร็จเย็น อยากได้มั่ง Shocked
The Blue
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 06:58:33 PM »

ฝึกการ อนทดท่านวิธีอดทนมีหลายแบบหาอ่านในเน็ตเยอะเยะอย่าใช้ยา ฝึกเองแล้วท่านจะได้ไม่เสียเงินแล้วก็เกิดความภูมใจในตัวเองครับ

ตับ ตับ ตับ ตับ!!!
หน้า: [1] พิมพ์