มิถุนายน 05, 2024, 09:27:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากได้ดูน้อง Rola Yoshizawa  (อ่าน 16473 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 03:57:29 PM »

ต้องดูกันยาวๆ หลายๆผลงาน ส่วนใหญ่งานแรก ก็แบบนี้กันทั้งนั้น

Descontrolestereo
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 04:11:21 PM »

น้องเขาน่ารักดีครับ แต่หนังค่ายนี้มุมกล้องไม่ค่อยดีเท่าไร ต้องติดตามดูต่อไป Cheesy
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 04:39:38 PM »

นานาจิตตัง

ผมดูแล้ว และขอเป็นเสียงฝั่งที่ชื่นชมละกัน
โดยส่วนตัวผมชอบผู้หยิงขาว หุ่นอ้อนแอ้น  ดูน่ารัก  ตัวอย่างก็เช่นยุนอาวง SNSD

ดังนั้น Rola ผมถือว่าถูกใจครับ หน้าตาน่ารักไม่ได้สวยเด่น
หุ่นบางอ้อนแอ้น ไม่ผอมแห้งแบบAino Kishi แต่ก็ไม่อวบเกินไปแบบ Momoka
นมสวยกำลังดี หัวนมไม่ใหญ่ไม่บาน  หน้าเรียวเล็กพอประมาณ
อินเนอร์ในการเล่นถือว่า ดีกว่าที่คิดไว้มาก พยายามจับผิดแต่ก็ไม่เห็นกริยาที่ดูรังเกียจนักแสดงชาย
เมื่อเทียบกับหน้าใหม่ หลายๆคนเรื่องแรกๆ คนนี้ถือว่าอินเนอร์อยู่ในเกณฑ์ที่น่าพอใจ

ติก็2เรื่อง 1ค่ายห่วยแตก การถ่ายทำห่วยที่สุดค่ายนึงที่มีในญี่ปุ่น
            2 เสียงร้อง  เธอร้องไม่หวาน ไม่เร้าอารมณ์เท่ากับเสียงร้องของ Anna Anjoคนนี้เสียงร้องถูกใจผมที่สุดในระยะนี้
             Rola ร้องออกแนวน่ารำคาญ และพร่ำเพรือไปนิด

สุดท้ายนี้ นี่คือการreviewจากผม และผมให้เธอผ่านในทุกอย่าง เพราะนี้คือผลงานเรื่องแรกของเธอเอง
ให้กำลังใจเธอหน่อยครับ  รอดูพัฒนาการของเธอ 

A PinK
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 06:25:20 PM »

ดูหมดละครับผม อาจจะมีเล็กๆน้อยให้วิเคราะห์กันไปแต่ผมก็รู้สึกดีที่ได้ดูน้องเค้านะครับ
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 07:08:31 PM »

กระแสแค่ในไทยเท่านั้นล่ะมั้งครับ

อีกอย่างค่ายนี้ขึ้นชื่อปกหลอก + ภาพไม่ค่อยสวย มีบางรหัส(ซีรี่ย์)ที่ออกมาดีมากแต่ออกน้อย

แต่เธอสวยน่ารักจริงๆครับ ถ้าเธออยู่ค่ายอื่นจะเวิร์คมาก
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 08:08:00 PM »

ผมว่าค่ายคิดผิดเหมือนกันน่ะ ที่ให้ debut ด้วยซีรี่ส์นี้ เพราะมันดูยากด้วยข้อจำกัดเรื่องแสงและเรื่องมุมกล้อง

ซึ่งเมื่อถ้าเทียบกับ debut ของ Yua Sakuya ปรากฏว่าของ Yua ดีกว่ามาก เพราะถ่ายในโรงแรมซึ่แสงสวยกว่า และอริยาบทของ Yua เองก็น่ารักดี

ดังนั้นผมว่าลองดูเรื่องหน้าดีกว่า เรื่องหน้า Rola น่าจะเล่นสนุกกว่านี้
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 09:30:11 PM »

คาดหวังสูงไปก็ไม่ดีครับ โดยส่วนตัว ผมชอบเธอนะ เพอร์เฟคจริงๆรูปร่างหน้าตา เข้าขั้นเลย บอกตรงๆว่าเสียดายที่มาเล่นเอวี  เราน่าเจอกันเร็วกว่านี้ผมจะไม่ให้เธอเข้าวงการฮ่าๆๆๆ
Hentai_Man
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 12:11:04 AM »

เปิดมาตอนแรกตกใจพระเอก นึกว่าพี่ bird 555
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 11:26:45 AM »

ผมดูจบเเล้วคิดว่าเป็นหนังซีรีย์พาสาวไปเที่ยวทีสนุกเรื่องนึง  หลายคนที่ยังไม่คุ้นซีรีย์นี้ ก็คงต้องรอซีรีย์สาวออฟฟิคปะทะลุงเห้โ  หรือซีรีย์ล่ามโซ่เซ็กหมู5รุม1 ถ้ามี   ไม่รู้เหมือนกันว่าเธอสัญญาไว้ว่าจะเล่นกี่เรื่อง  อยากให้เธอไปเล่นค่ายมาดอนน่าสักเรื่อง   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
hamuko
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 01:38:13 PM »

เรื่องแรกมา debut แบบนี้ ไม่ประทับใจเท่าไร  จับมานั่งสัมภาษณ์  ชักว่าว โม้คให้ดาราชาย  เปิดศึก  ทำแบบเดิมๆดีกว่า
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์