มิถุนายน 01, 2024, 10:27:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ชีวิตผมกำลังจะผกผันภายในคืนนี้++  (อ่าน 11921 ครั้ง)
Berserker
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 01:52:34 AM »

เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้ามีโอกาสก็แวะเข้ามาพูดคุยในนี้บ้างนะครับ  Sad

VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 01:56:04 AM »

อันนารีมีมากเหมือนฝูงลิง

จะจีบทิ้งจีบคว้างก็ยังไหว

แล้วจะเอาชีวิตไปแลกทำไม

หาใหม่ แล้วจัดหนัก ดีกว่าเอย ....

Vice President AVC

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 07:45:15 AM »

อันนารีมีมากเหมือนฝูงลิง

จะจีบทิ้งจีบคว้างก็ยังไหว

แล้วจะเอาชีวิตไปแลกทำไม

หาใหม่ แล้วจัดหนัก ดีกว่าเอย ....

ในโลกใบนี้ เชื่อไหมว่า มีผู้หญิงมากกว่าผู้ชายกว่า 3 เท่าของจำนวนประชากร

ดังนั้นแสดงว่า ผู้ชายต้องหาแฟนได้แน่นอน ผู้หญิงขึ้นคานมีเยอะไป
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 12:20:35 PM »

คุณ คือ ตัว สำรองนะครับ อย่าหลวมตัวมันมากไป ครับ
ยังมีคนใหม่ที่คุณต้องเจอะเจอนะครับ สู้ๆๆๆครับ
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 01:02:13 PM »

สู้ๆครับ ไม่ว่าคุณจะตัดสินใจยังไง คิดหลาายๆตลบครับ แล้วหาวิธีที่ดีที่สุดให้ตัวเองก่อนครับ
Unknown Artist
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 03:14:12 PM »

ผมเพิ่งมาเห็นกระทู้คุณ dayvy เป็นกำลังใจให้นะครับ

ไม่ว่าคุณจะตัดสินใจยังไง เลือกทางที่จะไม่เสียใจทีหลังดีที่สุดครับ
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 09:22:58 PM »

รักออกแบบไม่ได้จริงๆ

ผมเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ ขอให้มีสติก่อนตัดสินใจ ขอให้นึกถึงตัวเองและคนข้างหลังท่านบ้างนะครับ (พ่อ/แม่/พี่/น้อง/ญาติ/เพื่อนฝูง)

M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 12:12:18 PM »

เอาใจช่วยครับ
Vice President AVC

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 03:16:44 PM »

ตั้งแต่พี่ตั้งกระทู้มา มาถึงตอนนี้ ไม่มีวี่แววพี่ตอบกระทู้เลย เป็นอะไรหรือเปล่าครับ ^o^
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 11:05:37 AM »

เพิ่งได้อ่านกระทู้คุณ day บอกตรงๆ ตกใจมากครัีบ
ไม่คิดว่าคุณจะต้องเจออะไรร้ายๆแบบนี้

จากที่เคยอ่านๆมา ทั้งกระทู้หรือโพสต่างๆ รวมทั้งที่เคยคุยกันในข้อความส่วนตัว
รู้สึกว่า ทัศนะคติหรือรสนิยมความชอบของผมกับคุณ day มีบางอย่างคล้ายๆกัน
พอได้อ่านแบบนี้แล้วใจหายครับ เหมือนเสียเพื่อนดีๆไป

มีอีกหลายสิ่งหลายอย่างที่ผมอยากคุยกับคุณ day แต่ยังไม่ได้คุยเลย มันรู้สึกค้างคาในใจ

ผมก็ไม่รู้จะช่วยเหลือหรือแนะนำยังไงดี ได้แต่ขอภาวนา ให้คุณ day อยู่รอดปลอดภัย
ขอเอาใจช่วยให้คุณผ่านเรื่องร้ายๆไปได้

หวังว่าวันหน้า ผมคงได้เจอได้พูดคุยกับคุณ daywalker อีกครั้ง
จะรอจนถึงวันนั้นครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์