มิถุนายน 06, 2024, 05:47:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [RBD-395] Shou Nishin - xวยพี่ไม่แข็ง?? - เรื่องราวของภรรยาสาว ที่ผัวจู๋ไม่สู้ + โดนเพื่อนผัวลงแขก  (อ่าน 54252 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 11:08:37 AM »

เด็ดครับเรื่องนี้ เนื้อเรื่องน่าติดตามจากค่าย ATTACKERS เนื้อเรื่องเกี่ยวกับสามีภรรยาคู่หนึ่ง ที่ผัวทำงานหนักเลยไม่มีอารณ์ทางเพศ ( ก็งงว่ามันไม่มีได้ยังไง เมีย X ขนาดนี้ ) เท่านั้นไม่พอยังโดน เจ้านาย เพื่อนร่วมงานรุมข่มขืนจัดหนักอีก แต่เหมือนเธอจะแอบชอบนิด ๆ นะครับ....

ใครรอไม่ไหวก็โหลดกันก่อนเลยนะครับ โหลดฟรีครับ
http://akibajav.net/rbd-395-beautiful-landlady-humiliation-of-womans-body-serving-shou-nishino/

สวัสดีครับหายไปหลายวันเลย มาเริ่ม Review กันเลยนะครับ
เรื่องก็มีอยู่ว่า สามีภรรยาคู่หนึ่ง เปิดรีสอร์ทอยู่ แต่ธุรกิจมันเหมือนจะเจอทางตัน

เจ้าหนี้ก็โหดเหลือเกิน ตามมาทวงถึงบ้าน แถมยังมาควบคุมกิจการอีก

เห้อ เครียดจังเลยค่ะพี่ เรามาผ่อนคลายแก้ครียดกันไหม ?

มาค่ะที่รัก

มาค่ะ เด๋วน้องโม๊คให้นะคะ จะได้แข็ง ๆ

แผล่บ ...

ยังไม่แข็งเหรอคะ ลองอีกที..

ยังไม่ขึ้นอีกดูดเลยละกัน เสียวไหมคะพี่..

ดูดแล้วดูดอีกอย่างนาน xวยมันก็ยังไม่ตั้ง ไอนี่ไม่รู้มันทนได้ไงเมีย XXX ขนาดนี้

เมียจ๋าพอเถอะ พี่ไม่มีอารมณ์นะ เครียดงาน.. เมียก็เซ็งดิแบบนี้ ดูด xวย ให้แล้วอะไรให้แล้ว แมร่งตายด้านซะกัน

ว่าแล้วแมร่งก็หันหลังนอน หน้าตาเฉย ทิ้งเมียให้จิมิแฉะอยู่คนเดียว น่าสงสารจิงๆ...

เย็นวันถัดมาก็มีลค. เข้ามาทันใด ไอเจ้าหนี้ก็รีบไปต้อนรับเลย พร้อมกับสามีภรรยา
ดูท่าทางลค. จะถูกใจเมียเจ้าของมาก ๆ เลยทีเดียว

เห้อกินเหล้าคนเดียวเซ็งสัด เอ็งไปหาหญิงมานั่งคุยแก้เซ้งที

รับแซ่บครับท่าน จัดให้ครับ

ท่านคะเรียกฉันเหรอคะ ?

ใช่แล้วป๋าเรียกหนูเอง ว่าแต่นู๋ทำไมสวยจังจ๊ะ

อ.. เอ่อหนูไปดีกว่าค่ะ เกรงใจสามี... อะไรกันจ๊ะนู๋อยู่ด้วยกันก่อนสิ

มาให้ป๋ากอดหน่อยนะ ... อย่าค่ะป๋าผัวหนูอยู่

บอกให้มานี่ไง !! ไม่อยากได้เงินใช้หนี้หรือไงห๊ะ ??

ดิ้นนักใช่ไหม เจอนี่ !! ดรรชณีผิดศีล !! ( ข้อเป็นชู้กับเมียชาวบ้าน ) เจอแบบนี้ถึงกับระทวยครับ
เพราะควยผัวไม่แข็ง ได้เสียวเลย

ไหนมาให้ป๋าดูดนมหน่อย

จากดิ้นไปดิ้นมา โดนดรรชนีป๋าทีเดียว นิ่งเลย

ไหนมาดูด xวย ให้หน่อยซิ...
ป๋าอ่ะ มันจะขึ้นไหมอ่ะอายุมากแล้ว อ้วนก็อ้วน

โห.. ป๋าของจริงนี่หว่า ดูดแป๊บเดียวแข็งผิดกับสามีลิบลับ อร่อยมาก

หึ ๆ.. ดิ้นนักใช่ไหมเจอของจริงซะอีหนู

ป๋าขา อูยส์... นู๋เสียวกระแทกมาแรง ๆ เลยค่ะ.. ได้เลยป๋าจัดหนักให้เอง

เอาท่านี้หน่อยนะจ๊ะ นี่ผัวนู๋ไม่ทะลวงรูให้เลยเหรอ ทำไมฟิตจัง

ป๋าไม่ไหวแล้วจ๊ะ.. ค่ะจัดมาแรง ๆ หนัก ๆ เลยค่ะป๋า ว่าแล้วไอป๋าก็ซอยอย่างแรง

แตกแล้วจ๊ะ ปรี๊ด ๆ

นู๋จ๋าถ้าเธอ บอกผัวละก็เจอดีแน่ รีสอร์ทโดนยึดนะจ๊ะ

ถึงกับร้องให้เลยทีเดียว โดนคนไม่ใช่ผัว YES

เช้าวันถัดมาผัวก็ถาม เมื่อคืนรับรองลูกค้าเป็นไงมั่งจ๊ะ... เมียมันก็บอก แข็งมากค่ะ เอ๊ย !? ดีค่ะ อิอิสบายตัวไปเลย

จบการีวิวเท่านี้ครับ ยังเหลืออีกหลายฉากที่ไม่ได้หยิบมานะครับ สมาชิกตามไปโหลดได้ที่นี่เลยครับ
http://akibajav.net/rbd-395-beautiful-landlady-humiliation-of-womans-body-serving-shou-nishino/

คะแนน
ดารา : 8/10 สวยน่ารักครับคนนี้ ออกแนวเรียบร้อยแอบแรดเล็ก ๆ
เนื้อเรื่อง : 8.5/10 สนุกดีครับ มีเรื่องราว ตอนช่วงหลังๆนี่เมียโดนลงแขกน้ำกระจายเลย
ลีลา : 9/10 ถึงจะโดนขืนใจ แต่ดู ๆ ไปนางเอกนี่ เงี่ยนชัด ๆ คงเป็นผลพวงจากการที่ผัว ไม่แข็ง ได้อารมไปอีกแบบ
รวม : 8.7/10 สนุกใช้ได้ครับเรื่องนี้ นางเอกอาจจะไม่ร้อนแรง แต่น่ารักและข่มขืนมันส์มาก ๆ เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่น่าดูครับ

จบการรีวิวฉบับนี้แล้วครับ ใครชอบก็ขอคอมเม้นด้วยนะครับ Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2012, 11:01:12 AM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า
kaboknam
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 04:26:39 PM »

สุดยอดคับ
sito

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 06:16:44 PM »

น่าสนใจจริงๆ ขอบคุณมากครับ
standalone
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 09:38:58 AM »

สุดยอดมากมาย
gibsondawe
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 09:28:56 PM »

สามีเธอคงตายด้านกระมัง  Lips Sealed

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 08:43:50 AM »

เดี่ยววันนี้กำลังทำรีวิวนะครับ พอดีมีธุระหลายวัน

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 11:02:03 AM »

รีวิวเสร็จระคร้าบบบ
D4rkness
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 02:48:29 PM »

ชอบชุดกิโมโนจัง
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 09:07:07 PM »

ชอบชุดกิโมโนจัง

ชอบยูมิเหมือนกันเลยครับ น่ารักโฮก

รีวิวจนอยากไปหาดูเลยครับ นางเอกหน้าหวานมาก
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 03:20:18 PM »

แจ่มมากๆ ขอบคุณครับ

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์