เมษายน 29, 2024, 05:18:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง tsubomi จัดประตูหลังไปรึยังครับ  (อ่าน 6729 ครั้ง)
yarana_ika
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 12:40:31 AM »

ช่วงนี้ไม่มีคอมเล่นเลยไม่ได้ติดตามวงการเท่าไหร่ uncen แตกใน เคยผ่านตามาบ้างแล้วแต่ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ หรือเพราะยังเป็นตัวท้อปอยู่เลยยังไม่มีความจำเป็นต้องเล่นแนวนั้น (แต่แบบโหดๆ ก็เคยเห็นเล่นอยู่บ่อยๆ)

อีกคนที่ค่อนข้างชอบแล้วมาแบบงงๆ คือน้อง anri hoshizaki เคยเห็นเล่นแบ๊วๆ กับ ktds ซักพักโผล่ไปเล่นประตูหลังเฉย ที่จริงหน้าก็หวาน ออกจะสวยกว่า aino kishi ด้วยซ้ำ น่าจะไปแวะแถว iptd ได้ยาวๆ ไหงแหกไปเล่นโหดซะได้ ผมละงงกับวงการนี้จริงๆ

ล่าสุดน้อง konoha เล่น uncen ซะงั้น ก็เข้าใจว่าน้องเค้าไม่ได้ดังมาก หุ่นก็ไม่เป๊ะ แต่หน้าแบ๊วๆ นี่น่าจะอยู่ต่อได้อีกนาน พอลงมาเล่น uncen เลยใจหายนิดๆ

ก่อนหน้าก็ใจหายกับ saki ninomiya หลังจากออกจาก iptd ก็ไป uncen เลย ผลงานแรกยังติดตาอยู่เลยครับ ไปเร็วเครมเร็วจริงๆ

ช่วงไม่มีคอมใช้นี่มันน่าเบื่อจริงๆ
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 02:02:01 AM »

ยังไม่คับ

007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 08:41:00 AM »

saki ninomiya uncen ตอนไหน บอกพิกัดหน่อย
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 11:52:48 AM »

เท่าที่ดูมาหลายร้อยเรื่องของเธอยังไม่ปรากฎครับ หรือถ้ามีผมก็คงพลาดอย่างแรง Grin

ดูประตูหลังผมดูของMegumi shinoคนเดียวพอละ อิอิ
LOL
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 01:25:45 PM »

ผมเคยตาม tsubomi อย่างบ้าคลั่ง พักหลังๆไม่ได้ตามแล้ว
ที่ผ่านตาก็ไม่มีนะ ปล. tsubomi uncen ก็ไม่โดนใจเลย  Undecided
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 01:35:05 PM »

ไม่มีนะ ถ้ามีผมน่าจะรู้ แฮ่ม..

zzza
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 04:02:46 PM »

ไม่มีนะครับ เพราะผมก็รออยู่  Cheesy
Ryochan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 08:33:19 PM »

Taubomi เคยเล่นอันเซนแตกในด้วยเหรอครับ เรื่องอะไรเหรอครับ
yarana_ika
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 01:03:01 AM »

น้อง tsubomi แตกในผมไม่แน่ใจว่า uncen รึป่าว แต่ผลงานเก่าๆ น้องเคย uncen มาแล้วครับ อย่าถามรหัสเลย ตอนนี้ไม่มีคอมใช้ครับ

ส่วนน้อง saki เคยเห็นปก uncen มาแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าออกรึยังนะครับ ไม่นานนี้เอง หลังออกจาก iptd นี่แหล่ะ
happy66
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 01:14:21 PM »

อันเซน tsubomi เก่าแล้วครับ แต่เรื่องใหม่ๆ มีเซนตลอด ก็ไม่รู้ทำไม
หน้า: [1] พิมพ์