เมษายน 29, 2024, 01:34:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 11 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [HBAD-192] คุณพ่อวัย 50 กับลูกสาวจิ๋มไร้ขน !! - ยกให้เป็น 1 ในหนังเรื่องเยี่ยมของปีจริง !!  (อ่าน 498221 ครั้ง)
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:40:00 PM »

ขอบคุณมาก
แต่ถ้าไม่มาต่อ มีเคือง

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
i3est

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:23:03 PM »

รีวิวได้น่าโหลดมาก มาต่อให้จบด้วยนะครับ แนบลิงค์ด้วยจะขอบพระคุณมากเลยครับ  Grin
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 11:09:44 PM »

รีวิวได้น่าโหลดมาก มาต่อให้จบด้วยนะครับ แนบลิงค์ด้วยจะขอบพระคุณมากเลยครับ  Grin
ลิงค์อยู่หน้าแรกเลยครับ กำลังทำตอนต่ออยู่รอแปบนะครับ
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 11:34:11 PM »

มาต่อกันเลยนะครับ

จากตอนก่อน.. ที่คุณแม่ลืมกระเป่าตังวิงหน้าตั้งกลับบ้าน

ตัดมาในบ้าน โอโห... ตอนนี้น้องแกชุดชั้นใน XXX สุดตีนเลยครับ

นางเอกเราหื่นได้ใจจริงๆ ลิ้นยาวซะด้วย

ลูกจ๋าลิ้นยาวจริงๆ จ๊ะ

ตอนนี้ลูกสาวตื่นแล้ว เลียนมมันส์กว่าเดิมอีกสุดยอดไปเลยลูก..

แหวกมาดูแบบชัด ๆ โอ้โห... เกาเหลานี่หว่า

ขอพ่อซดเกาเหลาหน่อยนะจ๊ะ สวาปามเลียแบบหื่นมาก ๆ

เลียจนแฉะแล้วคุณพ่อก็จับลูกสาวนั่งตัก แล้วใช้นิ้วทำจนน้ำพุ่งเยอะมาก ๆ

ลูกสาวเสร็จแล้ว ยิ้มแก้มปริกันเลยทีเดียว ... หึ ๆ ยังไม่รู้อะไรซะแล้วพวกมรึง

ตอนลูกสาวเสร็จแม่ก็เข้าบ้านมาพอดี

เอ... ทำไมเงียบๆ หายไปไหนกันหมด

เปิดไปดูห้องรับแขก

what Huh? นี่มันอะไรกันเนี่ย

คุณแม่หน้าเจิ๊มิยกเห็น ลูกสาวสุดรักของตัวเอง อมจู๋ผัว ถึงกับหน้าซีด

หึ ๆ เด็กกว่าได้เปรียบครับเจ๊อย่าเครียด

สองพ่อลูกก็ไม่ได้รู้เรื่องเลย สโม๊คกันมันส์

ลิ้นยาวมาก ๆ เลีย ดูดสโม๊คมันส์มาก ๆ

จัด 69 กันหน่อย พ่อยังติดใจเกาเหลาไม่หาย..

ตอบแทนที่พ่อทำนู๋เสร็จ คาปากอีกรอบนะคะ ว่าแล้วนางเอกก็เริ่มเร่งสปีด

โม๊คเร็วมาก ๆ ขณะที่มือก็ชักไปด้วย

ถึงตอนนี้มีเสียงอึก ๆ โอ้ว... ใกล้จะเสร็จแล้ว

อัก.. อักกก ทะลักคาปากครับ

นางเอกเรา.. กินหมดทุกหยดจิงๆ

ตอนนี้ยังอมไว้อยู่ จะเอาโชว์พ่อละสิ

บ้วนออกมาเลยจ๊ะลูก พ่อขอดูหน่อย

แผละ.....

ไหลเยิ้ม... เต็มปากเลย

แน่นอนจริงๆ นางเอกคนนี้

กลืนทุกหยดครับผม

ลูกจ๊ะบ้วนออกมาทำไม กลืนมันให้หมดไปเลยซิ..

จัดไปค่ะคุณพ่อ ว่าแล้วนางเอกก็กลืนน้ำว่าวที่บ้วนออกมา

กินแบบไม่มีความแหยงเลย

กลืนหมดจิงๆ ไม่มีท่าทีรังเกียจซักนิด

ไหนอ้าปากซิลูกรัก

โหเกลี้ยงจริงๆ น่ารักมากลูก

พ่อรักลูกที่สุด ... ลูกก็รักพ่อค่ะ Cheesy

จบตอนไปนะครับสำหรับตอนนี้ ... เรื่องยาวจริงๆ ใครอยากดูต่อก็เชิญเลยนะครับโหลดฟรีครับ
http://akibajav.net/?p=25427

ส่วนจะเขียนต่อไหมขอดู Feedback ก่อนนะครับ ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจครับ
elkung
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 03:12:37 AM »

ขอบคุณนะครับสำหรับการรีวิว
kaboknam
ปลิงควาย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:15:17 AM »

รออยู่นะครับ ^^
Mioguy
ปลิงควาย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 03:08:30 PM »

ขอบคุณครับ อยากดูต่ออีก ๆ ๆ ><
Corpus S
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 11:06:22 PM »

รอต่อไป สู้ๆครับ

arisa666
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 11:29:43 PM »

จัดมาด่วนเลยพี่

++ แจก หนังโป๊ อัพทุกวัน 24 ชั่วโมง ++
http://av24hrs.com/
Big Tits Lover
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 08:53:09 AM »

กลีบอย่างสวย  Shocked

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 11 พิมพ์