พฤษภาคม 29, 2024, 02:56:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยมีเซ็กกับผู้หญิงครั้งแรกที่เจอหน้ากันไหม ไม่นับสาวบริการนะครับ  (อ่าน 15146 ครั้ง)
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 10:23:53 PM »

ประมาณว่ารู้จักกันมาก่อทางใดทางหนึ่ง
แต่ไม่เคยเจอตัวจริง
เมื่อเจอกันครั้งแรกก็ฉะกันซะแล้ว
แบบยิ้นยอมพร้อมใจกันทั้งสองฝ่าย อะไรยังงี้
อยากทราบประสบการณ์แนวนี้หน่อย
ผู้หญิงจะคิดอะไรไหม หรือแค่สนุกกันไปแค่นั้นจบ
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 12:27:29 AM »

ไม่เคยครับ
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 11:26:06 AM »

โดยมากก็เป็นจากพวกเอ็ม จากพวกเว็บหาเพื่อนเนี่ยล่ะครับ
ของผม
รายแรก
คุยแบบเพื่อนกันธรรมดา ตอนบ่ายๆ เขาบอกว่าชอบดูหนังก็เลยชวนไปดูหนัง
นัดเจอกันที่ห้างดูหนังเสร็จ ฝนมันปอยๆ เขาชวนไปห้อง ผมก็เลยตามไปด้วย
อยู่ในห้องเขาก็ถอดเสื้อนอกเหลือเป็นกึ่งๆสายเดี่ยว นอนเล่นคุยกัน ผมก็ลองจับมือ
โอบก็ไม่ว่า เขาก็บอกง่วงแล้ว ก็ไปปิดไฟ ผมก็ว่าลักษณะนี้มันชวนนอนด้วยกันนี่หน่า
ก็เลยว่าลองหน่อย อย่างมากโดนไล่ ก็เลยจัดการตามขั้นตอน เรียบร้อย....
มาคุยโทรศัพท์ทีหลัง เหมือนเขาจะมีความต้องการสูง แต่ไม่มีแฟน ไม่คิดไรมาก
ผมไปหาทีหลังก็ได้อีกล่ะ อันนี้ผมเดาว่าเขาก็คงหาชายมาซั่มแต่แรก แต่วางฟอร์ม

รายสอง เป็นสาวสูงวัยหน่อย เกือบ 30 ล่ะ
แรกๆก็คุยในเอ็มปกติ เรื่องงานมั่ง ถามทางมั่ง คุยไปคุยมาผมลองมุกทะเล้นไปนิดหน่อย
เขาก็มาสะดุด ผมก็นึกว่าเขาไม่พอใจ แต่ไปๆมาๆ กลายเป็นเขาพาชวนคุยทะลึ่งเอง
ได้ความว่าเขาเกือบ 30 แล้ว เซ็กซ์จัด แต่ไม่มีแฟน แล้วก็ไม่อยากมีอะไรกับคนแปลกหน้าหรือเพื่อน
แรกๆก็โทรมาขอเซ็กซ์โฟน พอบ่อยๆผมก็เลยชวนมาที่ห้อง บอกเขาไม่สอดใส่ แค่ภายนอก
ก็เจอกันอีก 2-3 ครั้ง ก็ขอในเอ็มนั่นแหละว่าขอของจริงมั่ง ตะลอมอยู่พัก เขาก็ยอม นัดไปซั่มกัน
คนนี้ตอนแรกคงกะว่าผมอยู่นอกสังคม เป็นคนรู้จักแต่ไม่ใช่เพื่อนที่เจอกันทุกวัน อยากหาประสบการณ์

บางคนเขาจะมีสังคม 2 แบบครับ โลกความเป็นจริงก็เป็นคนปกติ บางคนขั้นเรียบร้อย
แต่ก็จะมีโลกอีกแบบที่เพื่อนในชีวิตประจำวันไม่รู้ บางคนเหมือนนักวิชาการ แต่พอกลับบ้านช่วยตัวเองบ่อย
บางคนก็ใช้โซเชียลเน็ตเวิร์ค ลงรูปเอ็กซ์ๆตัวเองมั่ง หรือบางคนก็แบบนี้ที่คุยในเอ็มเป็นอีกแบบเลย
mackybaa
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 12:48:11 PM »

เคยจะได้อยู่แล้ว ผัวเขามา วิ่งไล่กันอยู่พักนึง คือจะไปฟันเขาโดนผัวเขาไล่ฟัน

หลายปีมาแล้วเหละพูดแล้วขำตัวเอง ตอนนี้ก็ยังเล่ากันอยู่ในวงเหล้า
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 02:13:43 PM »

เคยเจอนักศึกษาใน ICQ เก่าขนาดไหนแล้วเนี่ย  Cheesy คุยกันถูกคอเธอชวนไปดูหนัง ไอ้ผมว่างพอดีก็ไปด้วย ดูเสร็จคิดว่าจะต่างกันคนต่างแยกย้าย เธอกลับชวนไปหาเพื่อนเธอที่ห้างอีกแห่ง ผมก็ใจดีไปก็ไป พอคุยกับเพื่อนเธอเสร็จก็ไปนั่งเล่นหาอะไรดื่ม ดื่มเบียร์ไปคนละขวด กรึ่มๆคุยกันไปฮากันไป เย้ากันไปหยอกกันไป พนันโน่นนี่ใครแพ้ถูกหอมแก้มเธอแพ้ผมแต่ใครจะไปหอมในร้านอาหาร พอตกเย็นขับพาเธอกลับบ้านผมก็แวะเข้าซอยบ้านเพื่อน รู้ว่าซอยนี้มืดดี ก็จอดรถแล้วทวงเรื่องหอมแก้ม เธอไม่ว่าอะไรผมเลยยื่นหน้าไปหอมแก้มเธอ หอมเบาๆไปมาเธอไม่เห็นห้ามว่าหยุดซักคำเลยเลื่อนไปจูบปากแล้วมือก็จับหน้าอกเธอไปด้วย (นอกเสื้อนะ) จับหน้าอกแล้วยังไม่ห้าม ทีนี้จะเหลือเหรอครับ ก็ล้วงเข้าไปในเสื้อ ไซร้ซอกคอ เลิกเสื้อขึ้นปลดยกทรงลง ดูดนม ปลดกระดุมกางเกง ล้วงเข้าไปในกางเกงใน เล่นจนเธอแฉะไปหมดก็ออกรถแล้วเข้าโรงแรมเลย
อยู่กันยันเย็นของอีกวัน..

นี่ตัวอย่างแค่คนเดียว

Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 02:47:31 PM »

แล้วท่านๆไปหาอีเมล สาวๆพวกนี้มาจากไหนกันครับ จะได้ขอบ้าง
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 08:46:34 PM »

ไอยะ.... อ่านเรื่องแต่ละท่านยังกะคอลัมน์ "เรื่องเสียวข้างบ้าน" อะ

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 06:11:49 AM »

ไม่เคยครับ มีแต่คุยเล่นๆทางเอ็มแลกเบอร์กันคุยครับนานมากแล้ว เป็นคนเชียงใหม่ แต่เดี๋ยวนี้ก็เลิกคุยกันไปแล้วเพราะเธอมีแฟนแล้ว แต่ยังมีเฟสบุ๊คคุยเป็นเพื่อนเล่นๆกันอยู่ครับ เดี๋ยวนี้ถ้าจะจีบผู้หญิงคงในเฟสบุ๊คแหละครับ เพราะ msn มันหมดยุคแล้ว
ปล.แฟนคนปัจจุบัน ก็ได้จากในเฟสบุ๊คแหละครับ อาศัยหม้อเอาไม่นึกว่าจะติด  Grin Grin
tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 07:47:01 PM »

ผมเคยหนึ่งครั้ง สมัยโปรแกรม pirch ฮิตๆ คุยกันได้ซักพักประมาณ สองเดือนเลยนัดเจอกันที่จตุจักร
พอเจอตัวจริงก้อโอเลย ขาวน่ารัก  เดินเล่นกันซักพักก็ชวนมาที่บ้าน ก็ตามมานะเพราะผมซื้อปลามาด้วย
จะเอาปลามาลงตู้ น้องเค้าก็ชอบเลี้ยงปลาเหมือนกัน เข้าทางเลย อิอิ แล้วก็อยู่กันจนเย็นกำลังจะกลับแล้ว
พอดีฝนตกแรงมาก น้องเค้าบอกไม่เป็นไรรอฝนหยุดก่อนค่อยกลับก็ได้ นั่งรอซักพักฝนก็ไม่หยุดซักที ผมเลยแกล้งหาว
ให้น้องเค้าเห็น น้องเค้าบอกพี่ง่วงเหรอ ไปนอนก่อนปล่าวเด๊วขับรถไปอันตราย เข้าทางเลยทีนี้ เลยพากันขึ้นไปนอนบนห้อง
ตอนแรกๆก็ไม่กล้าทำไรอะ ถุงก็ไม่มีเตรียมไว้กะว่านอนกอดก็พอว่ะ แต่พอขึ้นไปผมขอน้องเค้ากอดหน่อยนะ เค้าก็โอเค
ก้อนอนกอดไป แล้วก็เริ่มหอมแก้มก้อไม่ว่างะ ทีนี้เลยแกล้งเอามือไปจับหน้าอก แต่ทีนี้ไม่ให้จับบอกเยอะไปแล้ว ถ้าทำอีก
กลับบ้านนะ ผมก็โอเคไม่จับนมก็ได้ว่ะ เลยไซร้ซอกคอกะหอมแก้มซักพักจนน้องเค้าคราง แสดงว่ามีอารมณ์แน่ๆว่ะ
เลยเอามือล้วงไปจับน้องสาวเค้าเลยทีนี้ น้ำแฉะเลยแล้วยอมให้ล้วงด้วย เลยจัดการซะหนึ่งยกเล่นสดเลย กลัวติดโรคเหมือนกัน
แต่ไม่ไหวแล้วเว้ย 555  เสร็จแล้วก็ไปส่งน้องเค้าที่ห้อง  หลังจากนั้นก้อคบกันเป็นแฟนอยู่ประมาณสองปี แล้วก็แยกทางกันอ่ะ
คิดแล้วยังเสียดายไม่น่าเลย 

finna
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 08:13:45 PM »

คุยกันทางmหรือโปรแกรมแชทต่างๆผมไม่ค่อยถนัดคุยไม่ค่อยเก่งคับเคยเจอแต่แบบนี้คับบ่อยด้วย เจอที่ร้านไปเที่ยวกับเพื่อนขอเบอร์ปุ๊ปพากลับบ้านเลยคับ เช้ามาก้ไปส่ง หลังจากนั้นก้คุยกันสักพักประมาณอาทิตย์2อาทิตย์ได้อีก2-3รอบก็ไม่เห็นเธอติดต่อมาแล้วคับ เธอหายไปเองนะคับ ทิ้งเราซะได้ เฮ้อ~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 08:15:52 PM โดย finna » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์