พฤษภาคม 29, 2024, 12:17:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยมีเซ็กกับผู้หญิงครั้งแรกที่เจอหน้ากันไหม ไม่นับสาวบริการนะครับ  (อ่าน 15145 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 10:32:30 AM »

เมื่อสมัย net 56K เล่น icq นัดเจอหญิง
เจอแต่อ้วน ดำล่ำเตี้ย 3-4 ราย ไม่นัดเจอกันแบบนี้อีกเลยเข็ด

เหมือนกันเลย แต่เค้า ล้าหลังกว่า เขียนจดหมายเอา

pheonixx
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 03:24:00 AM »

ไม่เคยครับผม

ผมไม่เคย chat online กับสาว ๆ เลยครับ

มีแต่ chat ส่งงานอะครับ

ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เผื่อวันไหนฤกษ์ดีงามดีจะได้มีโอกาส กับเขาบ้าง
lovediva
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 01:39:19 PM »

เคยครับ 8 คน  Grin
ส่วนใหญ่ก็ในผับครับ
ที่ได้จาก facebook 3 คน
FwAGoN
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 01:52:56 PM »

ผมไปเที่ยวผับครับ ตอนนั้นผับจะปิดแล้วคนเริ่มทยอยออก

ผมกับเพื่อนก็กำลังจะกลับ ไปเจอสาวน้อยคนนึงเค้าก็มาพูดแซวเรา ว่า"กลับด้วยได้ไหม"

ผมก็จัดซิครับ พาเข้าบ้านเช่าเพื่อนจัดการทันที ผมยังมีอาราณ์ไปซื้อถุงยางด้วยนะ เมาก็เมา ชื่อก็ไม่รู้จัก เสร็จกิจผมก็พาไปส่งที่บ้านเลย ไม่มีค้าง เพราะเธออยากกลับเอง

ทุกวันนี้ยังเป็นปริศนาอยู่เลย ชื่อก็ไม่รู้จัก หน้าก็จำไม่ได้ เมื่อคืนกรูไปเอาใครมาวะ

โชคดีที่ไม่ติดโรคครับ เข็ดเลยตอนนั้น เหอๆๆ เจอกันยังไม่ถึง ชั่วโมงเลย
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 04:26:54 PM »

ผมไปเที่ยวผับครับ ตอนนั้นผับจะปิดแล้วคนเริ่มทยอยออก

ผมกับเพื่อนก็กำลังจะกลับ ไปเจอสาวน้อยคนนึงเค้าก็มาพูดแซวเรา ว่า"กลับด้วยได้ไหม"

ผมก็จัดซิครับ พาเข้าบ้านเช่าเพื่อนจัดการทันที ผมยังมีอาราณ์ไปซื้อถุงยางด้วยนะ เมาก็เมา ชื่อก็ไม่รู้จัก เสร็จกิจผมก็พาไปส่งที่บ้านเลย ไม่มีค้าง เพราะเธออยากกลับเอง

ทุกวันนี้ยังเป็นปริศนาอยู่เลย ชื่อก็ไม่รู้จัก หน้าก็จำไม่ได้ เมื่อคืนกรูไปเอาใครมาวะ

โชคดีที่ไม่ติดโรคครับ เข็ดเลยตอนนั้น เหอๆๆ เจอกันยังไม่ถึง ชั่วโมงเลย
ฝันรึเปล่าท่าน

FwAGoN
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 09:59:45 AM »

ฝันรึเปล่าท่าน

รึว่าผมเจอผี  Grin Grin Grin
pa
ตะกวดไซเบอร์
*

ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:52:24 PM »

เยอะ 30 -40 คนได้แล้วมัง
ปีที่ผ่านมาลองนับ ได้ไป10 แล้ว
เด็ดสุดดาว รร ม3 สูง170
ASUKIRA

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 11:13:33 AM »

ถ้าชอบเที่ยวก็ไม่น่าจะยากหรอกครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
bammy
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 03:06:45 AM »

แหมน่าอิจฉา ไอ้เราก็ซื้อกินเป็นอย่างเดียว 
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 10:01:30 PM »

เคยกับสาวประเภทสองที่แปลงเพศ เมื่อนานมาแล้วครับ

ผมกับเขารู้จักกันตอนงานเลี้ยง จัดว่าหน้าตาดีมากจนคิดว่าเป็นผู้หญิงจริงๆเลยแหละ คุยสนุกถูกคอมาก

แล้วเรื่องก็เกิดขึ้นก็ตอนที่ผมถามทะลึ่งว่าผ่าแปลงเพศแล้วเหมือนของจริงหรือเปล่า อยากเห็นจัง ซึ่งผมก็ตกใจตกเองเหมือนกันว่า เฮ้ย ทำไมถามอะไรน่าเกลียดแบบนีี้

ปรากฏว่าเขาไม่ได้ว่าอะไร แค่ยิ้มอย่างมีเลสนัย ก่อนจะบอกว่า "อยากรู้จริงๆใช่มั้ย เดี๋ยวให้ดู"

ว่าแล้วก็จูงมือผมไปในห้อง ล็อกประตู จับกด แล้วก็..........อย่างที่รู้ๆกัน

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ของเทียมก็เจ๋งจริง ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์