มิถุนายน 07, 2024, 10:52:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าท่านมีเงินทองมากมายหลายหมื่นล้าน ท่านจะสนองความใคร่ของตัวเองอย่างไรครับ  (อ่าน 10319 ครั้ง)
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 04:07:28 PM »

ผมจะทำตัวเงียบๆ ไม่เป็นข่าวครับ.... ( ไม่อยากดัง เดี๋ยวญาติเยอะ )

จากนั้นก็ จะเดินสายเยสสสสส เลยครับ...

ไม่ว่าจะเป็นสาวระดับไหน...ถ้าเอาเงินซื้อได้...ผมเยสหมด...ดารา นางแบบ ไซด์ไลน์ อะไรต่างๆนาๆ
เช้า สาย บ่าย เย็น ดึก...

เยสสสสให้เบื่อโลกกันไปเลยยยยยย ฮ่าๆๆ
finna
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 04:30:20 PM »

ผมคงไปเปิดค่ายAVเป็นของตัวเองที่ญี่ปุ่นอ่ะคับ แล้วเราก็เป็นคนแคสติ้งนักแสดงเอง จากนั้นก็ขยายสาขาไปเกาหลี จีน ฮ่องกง อุซเบกิสถาน รัสเซีย ยูเครน ฝรั่งเศส สเปน ประเทศแถบอเมริกากลางและอเมริกาใต้ เวเนซูเอลา เอกวาดอร์  แล้วก็กลับมา
เปิดกิจการอ่างเล็กๆที่เมืองไทยซัก2-3ที่ สุดท้ายที่ไม่มีทางลืม ทุกกิจการที่ผมจะเปิดผมจะแจกบัตรใช้บริการอ่างและแผ่นหนังAVระดับFullHDและBluerayที่ทางค่ายของผมผลิตแด่สมาชิกทุกๆคนในเวปนี้คับผม~~~
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 06:33:49 PM »

มีเงินหมื่นล้าน ผมเก็บไว้ให้ครอบครัว ครับ แม้...คนดีจิงๆเรา

koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 07:05:33 PM »

ให้ทุนน้องๆๆๆ ดยไม่มีข้อผูกมัดใดๆๆ
DxWyvern
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 01:59:34 AM »

ขอ + กับ นางแบบ AV ในดวงใจก่อนเลยครับ ฮ่า ๆ

"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วนโดยไม่ต้องเสียเงินเลย" - รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 08:00:46 PM »

ขอศัลยกรรมหน้าตัวเองก่อน 

spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 11:19:06 PM »

ฝากธนาคารกินดอก ปลูกบ้านอยู่บ้านนอก บริจาคให้เว็บ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
beer747
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 12:35:46 AM »

คงนอนอยู่เฉยๆ จ่ายตังค์ออกทีวีเล็กน้อย บวกไปงานสังคม และบริจาคบ้าง
แค่นี้ก็รอปลากินเบ็ดอย่างเดียว สบายแล้วครับ
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 01:16:30 AM »

จ้างนายกให้ลาออก แล้วผมขอไปบริหารประเทศแทน
ฝ่ายค้านก็ยุบมันซะ ถ้ายุบไม่ได้ก็ซื้อมันมาซะให้หมด
ใครปากมาก เอาแต่ด่า ทำงานไม่เป็น ผมจะเอาเงินฟาดปากมัน
ม๊อบออกมา ผมแจกคนละแสน ให้รุมกระทึบหัวหน้าม๊อบ
ทหารออกมา ผมจะเหมาอาวุธสงครามจากอเมริกา จีน รัสเซีย มาถล่ม
ถ้าผมชนะ ผมจะยุบผบ.ทุกเหล่า ให้ผมคุมเองคนเดียว

ผมจะแก้ปัญหารถติด น้ำท่วม เงินทอง ปากท้อง ใครจนมารับตังค์ได้ที่ผมฟรี แต่ต้องมีเอกสารยืนยัน
ถ้าพบใครโกง ใครทุจริตคอรัปชั่น จับแม่งไปไถนาให้หมด ทำงานแลกข้าว ห้ามมีบัญชีแบ๊งค์ ห้ามพกเงิน
การศึกษา เด็กๆอยากเรียนอะไร ให้เรียนเต็มที่จนจบป.เอก
เด็กคนไหนไม่อยากเรียนก็ไม่ต้องเรียน ไปทำงานตามที่ตนรักได้เลย ผมสนับสนุน เผื่อเมืองไทยจะมีสตีฟ จ๊อบกะเขามั่ง
ช่างกลตีกัน ถ้าจับมาได้ ผมจะให้มันมาจูบปากกัน ถ้ายังมีตีกันอีกครั้งที่2 ผมจะให้มันมาตุ๋ยกัน ผลัดกันตุ๋ย
แล้วถ่ายลงแผ่น เอาแผ่นไปขายพวกชาวสีม่วง ทำรายได้เข้ารัฐบาล

ปัญหาโจรใต้ กะปัญหาเขาพระวิหาร ผมขอรวมเป็นปัญหาเดียว
ผมจะเหมาอาวุธจากอเมริกามาเลย ขอแบบจัดหนัก ถอนรากถอนโคนกันไปเลย ให้สิ้นเรื่องสิ้นราว
ถ้ามาเลจะเอา ผมพร้อมจัดหนักกับมาเล ถ้ากัมพูชาจะเอา ผมพร้อมเอาแน่
จัดนิวเคลียร์ให้สัก 2ลูก นาปาล์มปูพรมอีก2-3รอบ ก็น่าจะเอาอยู่

และที่สำคัญ ผมจะผลักดันให้เมืองไทยมีหนังเอวีถูกกฎหมาย ซ่องเสรี บ่อนเสรีโดยรัฐบาลบริหาร
ผมจะเปลี่ยนกรุงเทพให้เป็นดิสนี่ย์แลนด์สำหรับผู้ใหญ่

แต่ถ้าใครฝ่าฝืนกฎหมาย ทำตัวเป็นแมงดา ค้ายา เปิดบ่อนเอง ท้าทายอำนาจรัฐ
ผมจะจับแม่งเล่นหนังเอวีแนวซาดิส เอาแส้ฟาด เทียนจ่อ กระเทยตุ๋ย
ถ้ามันผิดรุนแรงมากๆ ให้มันแดกขี้ กินฉี่ จับมัด เล่นแนวราดหน้า ให้กระเทยนิกโกรุมตุ๋ย 100น้ำแตกใน
ยกเลิกโทษประหารซะ เพราะมันเบาไป คนชั่วโดนประหารไปก็ไม่มีอะไรดีขึ้น ตายไปก็จบ ตายไปเป็น0
เอามันมาเล่นหนังเอวีแนวสีม่วง ให้กระเทยรุมตุ๋ยดีกว่า ทำรายได้เข้ารัฐด้วย สร้างความยำเกรงต่อกฎหมายบ้านเมืองด้วย

ถ้ามีเลือกตั้ง แล้วถ้าผมแพ้ ผมยอมออกจริงๆนะ แต่ผมว่าผมไม่แพ้หรอก
เพราะยุคผมจะเป็นยุคที่เจริญที่สุด และ อาชญกรรมน้อยที่สุด

ถ้าบริหารไปเรื่อยๆ เกิดมีเงินมากขึ้นเป็น 10-20เท่าจากตอนแรก ผมจะซื้อประเทศเพื่อนบ้านรอบๆมาให้หมด
ตั้งเป็น สหราชอาณาจักรไทย ทวีปไทย

ถ้าใครอ่านของผมมาจนจบบรรทัดนี้ได้
คุณแม่งโคตรเก่งเลยอะ นับถือๆ

Meruto
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 11:15:04 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2020, 08:16:17 PM โดย Meruto » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์