พฤษภาคม 29, 2024, 05:57:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tsubasa Amami  (อ่าน 8735 ครั้ง)
Satomi heetojung
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 08:05:35 PM »

น่ารักเหมือนเดิมมม

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 10:26:24 PM »

คิดว่ากัปตันพาเธอไปเข้าคอร์ดมาร์คหน้าใสซะอีก

เห็นภาพนี้กัปตันซึบาสะไม่หึงเธอบ้างหรอ เจอหนุ่มๆรุมล้อมเต็มเลย  Grin

ฮ่าๆๆๆ ว่าแต่ ท่านครับ ขอรหัสเรื่องนี้หน่อย
ทำไมมันคนละราดหน้ากับที่ผมมีหว่า ผมมีราดหน้าอันที่ซึบาสะ พบปะ Fan meet อะครับ
เรื่องนี้มันคือรหัสอันใด โปรดชี้แนะครับท่าน

อันนั้นบัสทัวร์ป่ะคับ ที่โดนราดหน้า ที่ผมโพสเป็น ขอบคุณแฟนๆให้ราดหน้าครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2012, 05:25:26 AM โดย -’_'-Kiboom7(โมเลกุลหื่น)-’_'- » บันทึกการเข้า
nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 10:33:58 PM »

ช่วงนี้ยุ่งๆครับ ผมให้เธอปัดกวาดเช็คถูบ้านบ่อย
พอดีผมงานยุ่ง เลยให้เธอรับผิดชอบแทนครับ

555
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 05:35:47 AM »

เรื่องนี้นะครับที่เธอให้แฟนๆมาราดหน้า เป็นซี่รี่ย์ในตำนานอีกเรื่องนึงที่คอราดหน้า หรือ แฟนๆ Tsubasa ไม่ควรพลาด เพราะเธอเจอจัดหนักจริงๆ ในเรื่องแต่ละคนน้ำข้นมาก เรื่องนี้ใช้น้ำแสดงชายไป 138 น้ำ ใน 5 ตอน ฉากแรกนี่จากที่ผมนับๆนะ ประมาณ 30 กว่าคนได้ครับที่มาราดหน้าเธอ ส่วนตอน 3 ที่แตกใส่ปากรู้สึกว่าจะใช้น้ำน้อยหน่อย เรื่องนี้ได้น้ำจากผมไปหลายน้ำละครับ Grin Grin  สามารถหาโหลด ใน javjunkies ได้อยุ่นะคับ แบบ HD ภาพชัดมาก

[IPTD-679] Fan Thanksgiving Bukkake - Tsubasa Amami

รีวิวแบบเต็มๆ

http://www.japansm.com/iptd679/index.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2012, 06:12:45 AM โดย -’_'-Kiboom7(โมเลกุลหื่น)-’_'- » บันทึกการเข้า
eakaphan
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 09:17:32 PM »

เรื่องนนี้นานแล้วนิครับ ดูจนแฉะไปล่ะ
หน้า: 1 [2] พิมพ์